ทำไมผู้ชายชอบเบรินก่อนเอาค่ะ??

หัวข้อ: ทำไมผู้ชายชอบเบรินก่อนเอาค่ะ??  (อ่าน 1026 ครั้ง)

ออฟไลน์ oporttt

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ทำไมผู้ชายชอบเบรินก่อนเอาค่ะ??
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2018, 10:50:26 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ไม่ว่าจะแฟนเรากี่คนๆ ก็ชอบเบรินก่อนเอาคะ ผู้ชายทุกคนเป็นเเบบนี้ทุกคนเลยรึปาว เราก็ชอบนะคะเวลาโดนเเต่พอมาหลังเราเริ่มรู้สึกรำคาญยังไงไม่รู้คะ ทำไมไม่เอาให้มันเสร็จๆไปเลยคะ มานั่งเลียโครตจะเสียเวลาเลยคะ  เราเป็นคนรักสะอาดมากนะคะ หลังๆเราเริ่มรู้สึกขยะขเเยงน้ำลายยังไม่รู้คะพอโดนบ่อยๆมันรู้สึกค้ะตรงนั้นด้วยคะ เราไม่เข้าใจเลยทำไมต้องเบรินด้วยคะ  :'(

Facebook Comments

ออฟไลน์ Noob001

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

Re: ทำไมผู้ชายชอบเบรินก่อนเอาค่ะ??
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2018, 11:28:51 am »

เขาเบิร์นให้ก่อนก็ดีแล้วนี่ครับ จะได้มีอารมณ์ มีน้ำ ไม่เจ็บตอนโดนเสียบ
แต่ถ้าไม่ชอบก็บอกคุณแฟนไปตรงๆเลยซิครับ

ออฟไลน์ erotic_massage

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ทำไมผู้ชายชอบเบรินก่อนเอาค่ะ??
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2018, 11:57:47 am »

โชคดีแค่ไหนแล้วครับ ที่มีแฟนกี่คน ก็ชอบเบิร์นก่อนเอา
จะบอกว่า มีผู้ชายอีกมากนะครับ ที่ให้ตายยังไงก็ไม่ยอมเบิร์น
มีแต่จะกดหัวภรรยาให้อมให้อย่างเดียว
...
...
ถ้าคุณเจ้าของกระทู้ไม่ชอบให้แฟนเบิร์นก่อนเอา ก็บอกเขาไปตรงๆได้เลยครับ ว่าไม่ให้เบิร์น
ผมว่าเขายิ่งจะชอบใจ ..สบายลิ้นเลย ไม่ต้องเบิร์น ฮ่าๆๆ

Line ID: eroticmassage
หมอนวดชาย หน้าไทย ผิวสีแทน สะอาด อารมณ์ดี เป็นมิตรกับทุกคน บริการนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีโดยเฉพาะครับ ^^

ออนไลน์ iamgun

• พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2018, 12:23:57 pm »

คนอื่นคิดไงไม่รู้นะ แต่ผมทำเพราะอยากให้คู่นอนเรามีความสุขที่สุด เสียวที่สุด มันส์ที่สุดเมื่อที่เอากับเรา
ให้เค้าได้สัมผัสทั้งความอ่อนนุ่มจากลิ้นเราและความรุ่นแรงจากท่อนแอ่นเรา คู่นอนผมหลายคนชอบถามว่าทำไมถึงกล้าเลีย
ไม่รังเกียจหรอ บางคนถึงขนาดไม่อยากให้เลียเพราะกลัวเราจะรังเกียจ ผมบอกว่าไม่รังเกียจหรอกแล้วชอบไหมล่ะ
ไม่ค่อยได้ถุกเลียหรอ ส่วนมากบอกว่าที่ผ่านมาน้อยคนที่จะเลียให้ บางคนห้อยพระบาง ถือบ้าง

เคยคุยกับคนนึงเป็นดี้ แต่เคยเอากับผู้ชายมาก่อนเค้าบอกว่า พอมามีแฟนเป็นทอมแล้วนึกย้อนกลับไปตอนเอากับผู้ชายแล้วรู้สึกเหมือนถูกเอาเปรียบ ผู้ชายชอบให้โม๊กให้ แต่ไม่เคยเลียให้เลยบอกว่าถือบางทีก็โม้กให้ในรถไม่ได้ล้างก่อนโคตรเหม็นเลย พอมาเจอแฟนทอมเลียให้เท่านั้นแหละติดใจเลย เสร็จทุกครั้ง ครั้งละหลายรอบ จากนั้นมีแต่แฟนทอม

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 124

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2018, 12:44:03 pm »

ถ้าไม่ชอบก็บอกไปตรงๆเลยครับ เรื่องเซ็กส์ไม่ควรจะมีการฝืนใจกันครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออนไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 43

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2018, 02:46:17 pm »

เป็นเรื่องดี ที่ ช ชอบเบิร์นให้ นั่นหมายถึงว่า น้องสาวของคุณ สวย สะอาด หอม หวาน อร่อย และ ช เหล่านั้นเขาอยากทำให้คุณมีความสุขนะ และมันช่วยกระตุ้นอารมณ์ ช ด้วย

เป็นเรื่องดีของผู้ชายเลย ที่คุณอยากให้รีบ ๆ สอดใส่แล้วทำให้เสร็จ ๆ ไป โดยไม่ต้องเสียเวลาบิ้วส์  หากรังเกียจน้ำลายจะได้แลกลิ้นกันมั๊ยเนี่ย เลียซุกไซ้ก็ต้องโดนน้ำลาย จะสอดใส่ก็ต้องป้ายน้ำลายอีก หรือเบิร์นไม่โดนใจ เลยไม่เสียว

หากไม่ชอบจริง ๆ ก็บอกคู่นอนเราไปตรง ๆ ครับ ว่า ไม่ชอบและไม่เสียว เขาก็เลิกทำเองแหละ

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 137

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2018, 07:53:43 pm »

มาแปลกๆ เราล่ะอยากให้ผู้ชายทำให้กลัวเค้าไม่ทำ เพราะเค้าจะไม่ชอบน้องสาวเราซะมากกว่าอีก ยิ่งทำนานๆ ได้ยิ่งดีใหญ่เลยอ่ะ

แต่ถ้านั่นไม่ใช่อะไรที่กระตุ้นอารมณ์คุณได้ก็ต้องบอกเค้านะ บางคนก็อาจจะรู้สึกดี ไม่ต้องทำให้เสียเวลา แต่บางคนเขาก็ชอบทำมากนะเอ้อ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ Dark_heaven

• พลังน้ำใจ: -3

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2018, 11:18:03 pm »

ผมคนนึงละไม่ชอบทำ