รบกวนสอบถามครับผม เรื่องยาทน

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รบกวนสอบถามครับผม เรื่องยาทน  (อ่าน 15363 ครั้ง)

ออฟไลน์ beerblackberry

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

รบกวนสอบถามครับผม เรื่องยาทน
« เมื่อ: ตุลาคม 24, 2013, 05:17:21 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แบบทากับแบบกิน แบบไหนผลข้างเคียงน้อยกว่ากัน แล้วยี่ห้ออะไรดีครับ มีมาตราฐาน มี อ.ย

ออฟไลน์ Doctor_Marmui

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -1

Re: รบกวนสอบถามครับผม เรื่องยาทน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2013, 09:25:39 am »

http://www.saboojaii.com/forum/index.php?topic=302.0
ขออนุญาตแนะนำแคปซูลเม็ดหมามุ่ยครับ  ได้รับ อย. แล้ว และเป็นผลงานการวิจัยที่รับรองแล้ว สามารถตรวจสอบได้ถึงความปลอดภัย ให้ผลในระยะยาวด้วยครับ   

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 171

Re: รบกวนสอบถามครับผม เรื่องยาทน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2013, 12:49:23 pm »

แบบกินส่วนใหญ่จะเป็นยาที่ทำให้แข็งตัวได้ดีขึ้นนะครับ ผลทางด้านความทนทานจะไม่ชัดเจนแต่ก็สามารถ ประยุกต์ใช้ได้โดย
การทำหลายๆครั้ง หรือไม่ก็ช่วยตัวเองออกก่อน 1 ครั้งแล้วค่อยกินยาแป๊บเดียวก็จะแข็งและจะเป็นการแข็งมากๆและทนทานครับ

ส่วนยาทาจะเป็นการทาเพื่อให้รู้สึกชาที่ปลายอวัยวะเพศหรือจะพูดง่ายๆคือมันจะไม่ค่อยเสียวเลยทำให้เสร็จช้า นั่นเองครับ

ออฟไลน์ urokman

• พ่อค้าน่าเชื่อถือ
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 3
    • สมุนไพรยาผู้ชาย

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2014, 12:45:14 pm »

มาคอนเฟริ์มว่าเป็นยาชานะครับ จะทำให้ไม่รู้สึกก็เลยเสร็จช้า

ออฟไลน์ bb4ann

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
    • www.shopsokool.com

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 04:25:35 pm »

ถ้าเลือกทานยาผู้ชายแบบทานที่ทำจากสมุนไพร 100 % ก็หายกังวลเรื่องผลข้างเคียงได้เลย เพราะมาจากธรรมชาติ และไม่ทำให้ปวดหัว หรือใจสั่น ที่สำคัญ ผ่านอ.ย.และมาตรฐานอื่นๆร่วมด้วยครับ

ปวดหัว ใจสั่น ต้องลอง Sokool ได้ผลแบบไร้ผลข้างเคียง

ออฟไลน์ gangbank

• **
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2014, 05:48:38 pm »

ยี้ห้อนี้ จะมีทั้งแบบเป็นคลีมโลชั่น และแบบสเปร์  การทำงานหลักๆ คือ  น้ำยาที่ฉีดพ่น หรือนวด จะทำให้เกิดอาการชาบริเวณที่ใช้ครับ  เมื่อมีอาการชา ก็จะไม่มีความรู้สึกจากการสัมผัสครับ 

วิธีใช้ คือ  ให้เริ่มใช้ในปริมาณที่น้อยๆก่อนครับ  บางยี้ห้อ  เพื่อฉีดพ่น หรือ นวดบริเวณส่วนปลาย แล้วต้องทิ้งไว้ จากนั้นให้ล้างออกก่อนครับ 

การใช้ในปริมาณที่มากเกินไป อาจจะทำให้ ไม่มีความรู้สึกใดๆ นอกจากการชา  และอาจจะทำให้ภารกิจไม่สำเร็จได้ครับ 

แต่หากว่าใช้ในปริมาณแต่น้อยๆก่อน  แล้วสามารถจับอาการได้เร็ว  สิ่งที่ได้คือ การมีภารกิจอันยาวนาน ได้อย่างสบายครับๆๆๆ    แต่สินค้ากลุ่มนี้ จะไม่มีผลในด้านของการแข็งตัวแต่อย่างใดครับๆๆ

ออฟไลน์ Eak2550

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2014, 07:54:46 am »

มันเป็นเหมือนยาชาครับ เพราะมันไม่รู้สึกอะไรก็เลย เลยทำให้อึด จนลืมเสร็จ อันนี้ต้องมีการเตรียมตัว ทาตรงหัวรอ 5นาทีแล้วคอยล้าง (ล้างไม่ดีจะพาให้ผู้หญิงชาไปด้วยนะอิอิ)
ส่วนพวกสมุนไพรทั้งหลายที่ขายกันอยู่ผสมโน้นผสมนี้ก็ได้ผลเฉพาะความแข็งและใหญ่ (ในช่วงที่กินเท่านั้น) แต่ไม่ค่อยได้ผลเรื่องความอึดสักเท่าไรเลย
ทั้งหมดนี้ผมลองมาหมดแล้ว
 จนมาได้พบพี่ที่ทำงานโรงงานเดียวกัน เขาแนะนำยาตัวหนึ่งให้ ใช้กินครับเรียกว่ากำหนดได้เลยว่าต้องการนานขนาดไหนได้ผลแน่นอนเลยครับ ปัจจุบันนี้ผมก็ยังใช้อยู่ครับ อยากให้เพื่อนๆพี่ลองใช้ดูเพราะผมเขาใจอาการหลั่งไวเนี่ยว่ามันทำให้เราขาดความมั้นใจ จนไม่กล้าออกรบกับคนแปลกหน้าเลย อาย แต่เดียวนี้เต็ม100 ทุกสมรภูมิรบครับ ยินดีให้คำปรึกษา

ออฟไลน์ FullMetalJacket

• พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2014, 06:31:14 pm »

มันเป็นเหมือนยาชาครับ เพราะมันไม่รู้สึกอะไรก็เลย เลยทำให้อึด จนลืมเสร็จ อันนี้ต้องมีการเตรียมตัว ทาตรงหัวรอ 5นาทีแล้วคอยล้าง (ล้างไม่ดีจะพาให้ผู้หญิงชาไปด้วยนะอิอิ)
ส่วนพวกสมุนไพรทั้งหลายที่ขายกันอยู่ผสมโน้นผสมนี้ก็ได้ผลเฉพาะความแข็งและใหญ่ (ในช่วงที่กินเท่านั้น) แต่ไม่ค่อยได้ผลเรื่องความอึดสักเท่าไรเลย
 จนมาได้พบพี่ที่ทำงานโรงงานเดียวกัน เขาแนะนำยาตัวหนึ่งให้ ใช้กินครับเรียกว่ากำหนดได้เลยว่าต้องการนานขนาดไหนได้ผลแน่นอนเลยครับ ปัจจุบันนี้ผมก็ยังใช้อยู่ครับ อยากให้เพื่อนๆพี่ลองใช้ดูเพราะผมเขาใจอาการหลั่งไวเนี่ยว่ามันทำให้เราขาดความมั้นใจ จนไม่กล้าออกรบกับคนแปลกหน้าเลย อาย แต่เดียวนี้เต็ม100 ทุกสมรภูมิรบครับ ยินดีให้คำปรึกษา

สนใจคร้าบ

ออฟไลน์ Eak2550

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2014, 07:50:32 am »

สนใจคร้าบ

เป็นแคปซูลเม็ดเล็กกว่ายาสมุนไพรที่เขาขายกันประมาณครึ่งหนึ่งได้อะครับ ไม่มียี่ห้อที่ขวดครับ เขาบอกว่าเป็นยาแบ่งจากขวดใหญ่อีกที แต่ได้รับรองคุณภาพนะครับ และไม่ผลข้างเคียงในการกินครับ และเขาบอกว่ายาตัวนี้ใช้รักษาโรคห่ยอนผู้ชายด้วยครับ
ผมบอกพี่เขาว่ามีคนสนใจ เขาก็เลยให้มาใช้เป็นตัวอย่าง 1ขวด30เม็ด ยังไงถ้าสนใจลงชื่อที่อยู่เบอร์โทรไว้ครับ แล้วผมจัดส่งไปให้ทดลองดูฟรี ดีไม่ดีว่ากันที่หลัง
แต่ผมจะแบ่งๆกันไปนะครับเผื่อมีท่านอื่นสนใจอีก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 29, 2014, 11:00:47 am โดย Eak2550 »

ออฟไลน์ FullMetalJacket

• พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2014, 12:02:17 pm »

สนใจคร้าบ
[/quote]

เป็นแคปซูลเม็ดเล็กกว่ายาสมุนไพรที่เขาขายกันประมาณครึ่งหนึ่งได้อะครับ ไม่มียี่ห้อที่ขวดครับ เขาบอกว่าเป็นยาแบ่งจากขวดใหญ่อีกที แต่ได้รับรองคุณภาพนะครับ และไม่ผลข้างเคียงในการกินครับ และเขาบอกว่ายาตัวนี้ใช้รักษาโรคห่ยอนผู้ชายด้วยครับ
ผมบอกพี่เขาว่ามีคนสนใจ เขาก็เลยให้มาใช้เป็นตัวอย่าง 1ขวด30เม็ด ยังไงถ้าสนใจลงชื่อที่อยู่เบอร์โทรไว้ครับ แล้วผมจัดส่งไปให้ทดลองดูฟรี ดีไม่ดีว่ากันที่หลัง
แต่ผมจะแบ่งๆกันไปนะครับเผื่อมีท่านอื่นสนใจอีก
[/quote]

ยังงี้ผมปอดๆ อ่ะครับ ไม่กล้าลองอ่ะครับ

ออฟไลน์ shopmacho

• **

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 14, 2015, 09:07:55 pm »

แนะนำ มาโช เป็นอาหารเสริมสมุนไพรคับ ช่วยแก้ปัญหาให้ได้ 085-0880560

ออฟไลน์ Rossicks

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 24, 2015, 09:35:00 pm »

สนใจครับ คุณ Eak2550 รบกวนติดต่อกลับด้วยครับผม ขอบคุณฮะ 5555 '

ออนไลน์ bangcox

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 20

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 25, 2015, 07:19:24 pm »

ผมใช้ตัวนี้ตัวเดียวเลยครับ ใช้ดีประหยัด ใช้มาหลายสิบหลอดได้ผลดีครับ

ไม่รู้สึกว่าด้านชาจนต้องทาเยอะขึ้นแต่อย่างใดนะครับ ใช้เท่าเดิมได้ผลเดิมตลอด

แรดโลชั่นนี่ ยกนิ้วให้เลย  ;)

ออฟไลน์ jvtwck

• *

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 29, 2016, 09:07:29 am »

สนใจครับ คุณ Eak2550 รบกวนติดต่อกลับด้วยครับผม [email protected]

อยากไปรับของเอง ไม่ทราบว่าอยู่ที่ไหน ไม่อยากให้คนที่บ้านรู้อ่ะ

ออฟไลน์ Idol13

• *

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2016, 02:35:55 pm »

สนใจเลยครับ ไม่ทราบว่ายังทันอยู่มั้ยครับ แหะๆ :-*