คลอดแล้วมีเซ็กทางประตูหลังได้อยู่มั๊ย

หัวข้อ: คลอดแล้วมีเซ็กทางประตูหลังได้อยู่มั๊ย  (อ่าน 2272 ครั้ง)

ออนไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 326

Re: คลอดแล้วมีเซ็กทางประตูหลังได้อยู่มั๊ย
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 07, 2018, 01:31:35 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

กำหนดคลอดเมื่อไหร่ครับ

นี่เลย มีคนเคยเอ่ยถึง
https://www.babycentre.co.uk/x25014817/is-anal-sex-safe-during-pregnancy
คลอดไปวันที่1แล้วค่ะ

ว้าว 1/1/2561 เลขสวยเลย
ยินดีด้วยครับ ได้เป็นแม่คนแล้ว
ขอบคุณค่ะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Wonder Gilr

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1
    • http://www.sidegraphama.com/

Re: คลอดแล้วมีเซ็กทางประตูหลังได้อยู่มั๊ย
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 08, 2018, 05:02:40 pm »

กำลังถามอยู่เลยย  :-[ :-[

ออฟไลน์ trcaba2003

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 09, 2018, 10:02:32 pm »

ยินดีด้วยครับ คุณแม่คนใหม่  ดีจัง ชอบคนมี sex แต่ระวัง เลี้ยงลูกจนเหนื่อย แล้วจะเบื่อ มี sex  สามีเซ็งตายเลย

ออนไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 326

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 10, 2018, 11:22:20 am »

ยินดีด้วยครับ คุณแม่คนใหม่  ดีจัง ชอบคนมี sex แต่ระวัง เลี้ยงลูกจนเหนื่อย แล้วจะเบื่อ มี sex  สามีเซ็งตายเลย
ขอบคุณค่ะ ถ้าเหนื่อยจริงๆก็ไม่ไหวนะคะ แต่ช่วงนี้ก็งดยาวๆไปก่อน

ออนไลน์ 247spa

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 22, 2018, 10:55:48 pm »

เคยเจอลูกค้านวดที่ชอบร่วมรักทางประตูหลังเหมือนกัน แต่ไม่บ่อยมาก ลูกค้ามีเทคนิคดีๆที่จะทำให้การร่วมรักทางประตูหลังไม่เจ็บมากจนเกินไป คือ นอกเหนือจากการใช้เจลหล่อลื่นปกติแล้ว ให้ฝ่ายชายสอดใส่ประตูหลังของฝ่ายหญิง ตอนที่น้องชายแข็งไม่เต็มที่ อาจจะแข็งสักครึ่งนึง หรือ กึ่งแข็งกึ่งอ่อน ค่อยๆสอดเข้าไป เดี๋ยวน้องชายก็จะแข็งเองตามอารมณ์ เคยลองทำตามที่ลูกค้าบอกแล้ว ทำได้จริงๆ ลคก็ไม่เจ็บมากด้วยครับ แถมลูกค้าเสร็จตอนที่สอดใส่ด้วยครับ แต่ก่อนไม่ทราบวิธีการแบบนี้  สอดตอนแข็ง บางทีก็สอดไม่เข้า บางทีลคก็เจ็บครับ ใครสนใจลองวิธินี้ดูได้นะครับ

Bangkokspa2010 บริการนวดน้ำมันอโรม่าสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย รับงาน 24 ชั่วโมง ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด และต่างประเทศ (แถบเอเชีย) พร้อมบริการเพื่อนเที่ยว มีรถส่วนตัวบริการ ราคากันเอง สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ 100% ครับ Massage and spa for ladies by male masseur