คลอดแล้วมีเซ็กทางประตูหลังได้อยู่มั๊ย

หัวข้อ: คลอดแล้วมีเซ็กทางประตูหลังได้อยู่มั๊ย  (อ่าน 1294 ครั้ง)

ออนไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 321

Re: คลอดแล้วมีเซ็กทางประตูหลังได้อยู่มั๊ย
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 07, 2018, 01:31:35 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

กำหนดคลอดเมื่อไหร่ครับ

นี่เลย มีคนเคยเอ่ยถึง
https://www.babycentre.co.uk/x25014817/is-anal-sex-safe-during-pregnancy
คลอดไปวันที่1แล้วค่ะ

ว้าว 1/1/2561 เลขสวยเลย
ยินดีด้วยครับ ได้เป็นแม่คนแล้ว
ขอบคุณค่ะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Wonder Gilr

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1
    • http://www.sidegraphama.com/

Re: คลอดแล้วมีเซ็กทางประตูหลังได้อยู่มั๊ย
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 08, 2018, 05:02:40 pm »

กำลังถามอยู่เลยย  :-[ :-[

ออฟไลน์ trcaba2003

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 09, 2018, 10:02:32 pm »

ยินดีด้วยครับ คุณแม่คนใหม่  ดีจัง ชอบคนมี sex แต่ระวัง เลี้ยงลูกจนเหนื่อย แล้วจะเบื่อ มี sex  สามีเซ็งตายเลย

ออนไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 321

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 10, 2018, 11:22:20 am »

ยินดีด้วยครับ คุณแม่คนใหม่  ดีจัง ชอบคนมี sex แต่ระวัง เลี้ยงลูกจนเหนื่อย แล้วจะเบื่อ มี sex  สามีเซ็งตายเลย
ขอบคุณค่ะ ถ้าเหนื่อยจริงๆก็ไม่ไหวนะคะ แต่ช่วงนี้ก็งดยาวๆไปก่อน

ออนไลน์ 247spa

• *
  • พลังน้ำใจ: -2

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 22, 2018, 10:55:48 pm »

เคยเจอลูกค้านวดที่ชอบร่วมรักทางประตูหลังเหมือนกัน แต่ไม่บ่อยมาก ลูกค้ามีเทคนิคดีๆที่จะทำให้การร่วมรักทางประตูหลังไม่เจ็บมากจนเกินไป คือ นอกเหนือจากการใช้เจลหล่อลื่นปกติแล้ว ให้ฝ่ายชายสอดใส่ประตูหลังของฝ่ายหญิง ตอนที่น้องชายแข็งไม่เต็มที่ อาจจะแข็งสักครึ่งนึง หรือ กึ่งแข็งกึ่งอ่อน ค่อยๆสอดเข้าไป เดี๋ยวน้องชายก็จะแข็งเองตามอารมณ์ เคยลองทำตามที่ลูกค้าบอกแล้ว ทำได้จริงๆ ลคก็ไม่เจ็บมากด้วยครับ แถมลูกค้าเสร็จตอนที่สอดใส่ด้วยครับ แต่ก่อนไม่ทราบวิธีการแบบนี้  สอดตอนแข็ง บางทีก็สอดไม่เข้า บางทีลคก็เจ็บครับ ใครสนใจลองวิธินี้ดูได้นะครับ