การช่วยตัวเองของผู้ชาย เมื่อเกิดอารมณ์ เป็นเรื่องผิดปกติใหมครับ

หัวข้อ: การช่วยตัวเองของผู้ชาย เมื่อเกิดอารมณ์ เป็นเรื่องผิดปกติใหมครับ  (อ่าน 399 ครั้ง)

wm009

• บุคคลทั่วไป

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

การช่วยตัวเองของผู้ชาย เมื่อเกิดอารมณ์ เป็นเรื่องผิดปกติใหมครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ leochang

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

ไม่ผิดปกติหรอกครับ ถ้าไม่ได้ทำกลางถนน หรือเดินๆ อยู่ เห็นสาวที่ถูกใจแล้วต้องการช่วยตัวเองตรงนั้นตอนนั้นเลย ไม่สามารถยับยั้งชั่งใจได้

ออนไลน์ ahhh

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าไม่ได้ไปทำให้คนอื่นก็ไม่ผิดปกติครับ