ระหว่างมี Sex บ่อยๆ กับนานๆ มีทีชอบแบบไหนมากกว่า?

หัวข้อ: ระหว่างมี Sex บ่อยๆ กับนานๆ มีทีชอบแบบไหนมากกว่า?  (อ่าน 1000 ครั้ง)

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 136

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ให้เลือกระหว่าง มีเป็นประจำ แต่เรียบง่าย ไม่หวือหวามาก
กับ
มีนานๆ ครั้ง แต่จัดแรงจัดเต็ม แบบล้นทะลัก

ชอบแบบไหนมากกว่ากันคะ?

ส่วนตัวไม่มีโอกาสได้ทำบ่อย เลยต้องเป็นข้อหลังนี่ล่ะค่ะ
มีครั้งนึงทีต้องฟื้นฟูร่างกายไปสักสามวันได้กว่าจะปกติ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★
Facebook Comments

ออนไลน์ Pandaman

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: ระหว่างมี Sex บ่อยๆ กับนานๆ มีทีชอบแบบไหนมากกว่า?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2017, 03:37:00 pm »

ทุกวันนี้เป็นแบบนานๆมีทีครับ ก็จะออกอาการหื่นกระหายนิดนึง

แต่ถ้าโดยความต้องการส่วนตัวเลือกได้ก็ขอแบบมีเป็นประจำจะดีกว่า เรียบง่ายไม่เรียบง่ายแล้วแต่โอกาส ;D

I'm only human, I make mistakes.

ออฟไลน์ Destiny6

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: ระหว่างมี Sex บ่อยๆ กับนานๆ มีทีชอบแบบไหนมากกว่า?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2017, 04:57:25 pm »

ชอบทั้ง2

I’m in Love.

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2017, 05:44:25 pm »

ไม่บ่อยของเราก็เดือนนึง 2-3 ครั้งค่ะ อย่างแย่เลยก็ครั้งเดียว
ใจจริงอยากได้สัปดาห์ละครั้ง แต่ทางคู่ก็ไม่สะดวกขนาดนั้น
เจอครั้งนึงก็จัดเต็มจัดหนัก เล่นเอาระบม ขาแข้งเปลี้ยกันเลยทีเดียว 555

ถ้าบ่อยๆ คงต้องลดดรีกรีความร้อนแรงลงมากอีกอ่ะนะ ไม่งั้นร่างกายจะแย่เอา

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

ออฟไลน์ artit1

• *
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2017, 11:19:45 pm »

ผมว่าถ้าเจอกันทุกวันก็หมดมุกและขาดความคิดสร้างสรรค์ได้นะครับ สัปดาห์ละ 2 ครั้งกำลังดีครับ...ว่าแต่หาคนรู้ใจให้ได้ก่อนนะครับ

ออฟไลน์ koriginalman

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2017, 12:09:09 am »

ปัจจุบันมีเป็นประจำ จัดเต็มบ้าง เบาๆบ้างขึ้นอยู่กับโอกาศและบุคคล เว้นนานไม่ได้ ใจจะขาด 5555

ออฟไลน์ TOPING

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2017, 07:32:49 am »

ถ้ากับแฟนทำประจำ ถ้ากับกิ๊กนานทีครับ

ออฟไลน์ ahhh

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2017, 05:10:20 pm »

ตอนนี้ก็ ศุกร์เสาร์อาทิตย์ครับ
อยากมีบ่อยกว่านี้ พอวันจันทร์เมียจะชอบบ่นว่าเจ็บจิ๋ม
บางทีก็มีตกขาวเยอะ ต้องซื้อยามากิน ก็เลยต้องพักไปโดนปริยาย

ออฟไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 30

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2017, 09:35:06 pm »

ตอนนี้ก็ ศุกร์เสาร์อาทิตย์ครับ
อยากมีบ่อยกว่านี้ พอวันจันทร์เมียจะชอบบ่นว่าเจ็บจิ๋ม
บางทีก็มีตกขาวเยอะ ต้องซื้อยามากิน ก็เลยต้องพักไปโดนปริยาย

ผู้หญิงมีตกขาว ถ้าไม่ได้เกิดจากตัวเอง คือต้องดูที่ความสะอาดของคุณผู้ชายด้วยนะคะ ถ้าทำจนแสบคืออาจจะมีแผลแล้วติดเชื้อได้

ส่วนวันนี่รู้สึกว่ามีถี่ๆ ติดกันเอามากๆ เลยล่ะ ลำบากผู้หญิงเหมือนกันนะ ยกเว้นเธอจะชอบ

ออฟไลน์ nok45

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2017, 01:40:09 am »

ได้หมดคะ ปกติก็มีบ่อยนะ ถ้านานๆ เจอทีก็ต้องเพิ่มรอบ ชอบทั้ง 2 แบบ

ออนไลน์ Nisanan

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -3

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 02, 2018, 12:38:23 pm »

ให้เลือกระหว่าง มีเป็นประจำ แต่เรียบง่าย ไม่หวือหวามาก
กับ
มีนานๆ ครั้ง แต่จัดแรงจัดเต็ม แบบล้นทะลัก

ชอบแบบไหนมากกว่ากันคะ?

ส่วนตัวไม่มีโอกาสได้ทำบ่อย เลยต้องเป็นข้อหลังนี่ล่ะค่ะ
มีครั้งนึงทีต้องฟื้นฟูร่างกายไปสักสามวันได้กว่าจะปกติ

ถ้าเลือกได้ขอเป็นนานๆครั้งก็ได้ค่ะ เพราะด้วยอายุเราด้วย อาจจะไม่แข็งแรงเหมือนผู้หญิงที่อายุยังไม่มาก แต่ขอให้มีด้วยความเข้าใจและความต้องการที่ตรงกัน พร้อมที่จะช่วยเหลือกันให้มีความสุขทั้งสองฝ่ายค่ะ

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 02, 2018, 07:38:58 pm »

นานๆ ทียกเดียวไม่พอแน่นอน 55555 ด้วยความอยาก ความคิดถึงก็จะจัดหนักทุกทีไป

ได้หมดคะ ปกติก็มีบ่อยนะ ถ้านานๆ เจอทีก็ต้องเพิ่มรอบ ชอบทั้ง 2 แบบ

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 02, 2018, 07:41:34 pm »

ดีงามค่ะ กับคู่เราเอง ต่างฝ่ายต่างสนองให้กันและกัน แล้วก็จะพยายามปรับปรุงให้ดีขึ้นเรื่อยๆ
จึงชอบที่ยิ่งทำยิ่งดีกว่าครั้งก่อนๆ ที่ผ่านมาเสมอเลยล่ะค่ะ แฮ้ปปี้กันทั้งสองฝ่ายจริงๆ

ถ้าเลือกได้ขอเป็นนานๆครั้งก็ได้ค่ะ เพราะด้วยอายุเราด้วย อาจจะไม่แข็งแรงเหมือนผู้หญิงที่อายุยังไม่มาก แต่ขอให้มีด้วยความเข้าใจและความต้องการที่ตรงกัน พร้อมที่จะช่วยเหลือกันให้มีความสุขทั้งสองฝ่ายค่ะ

ออนไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 8

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 04, 2018, 11:34:14 am »

ทุกวันแต่ไม่นานก็น่าสนใจนะครับ