ว่าด้วย อาการ "ถึงจุดสุดยอด"

หัวข้อ: ว่าด้วย อาการ "ถึงจุดสุดยอด"  (อ่าน 1962 ครั้ง)

ออนไลน์ mylift

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -6

ว่าด้วย อาการ "ถึงจุดสุดยอด"
« เมื่อ: ธันวาคม 26, 2017, 09:05:03 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

มีแฟนค่ะ แต่นานนานจะเจอกันที  เลยไม่รู้อาการเสร็จเป็นยังงัย
เพราะเป็นแฟนคนแรก  แต่เมื่อเร็วๆนี้ได้เจอกันและมีอะรายกัน
แฟนพยายามทำให้เสร็จโดยวิธีใช้นิ้วช่วย เพราะเคยบอกแฟนว่า
ชอบให้แฟนใช้นิ้วมากกว่า แฟนทั้งใช้นิ้วและลิ้นนานมาก
ตอนนั้นเป็นครั้งแรกที่รู้สึกว่ามีความร้อนเข้าร่างกาย
จากที่ไม่ชอบให้แฟนใช้ลิ้น ครั้งนี้กลับชอบให้โดนด้วยการ
ร่อนไปหาลิ้นของแฟนเอง

เลยอยากถามว่า นี่คืออาการเสร็จหรือเปล่าคะ

เพิ่มเติมค่ะ แฟนใช้นิ้วจากที่น้ำเยอะมาก จนน้ำแห้งเลยค่ะ

Facebook Comments

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 135

Re: ว่าด้วย อาการ "ถึงจุดสุดยอด"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2017, 12:45:47 pm »

ช่วงแรกๆ ที่ไม่ค่อยเสร็จก็ไม่รู้ว่าอาการเป็นยังไง บางทีมันก็ไม่ได้ชัดเจนขนาดมานั่งแยกแยะได้ รู้ว่าเสียวเป็นพอ แต่ถ้าเป็นตอนนี้จำง่ายๆ แค่ถ้าเสียวแล้วรู้สึกมีน้ำไหลออกมาคือเป็นช่วงที่ก่อนจะถึงล่ะ ช่วงนี้ถ้าถูกคุณผู้ชายย้ำ เร่งจังหวะที่จุดเสียวตรงช่องนั้นจะบีบรัด เสียวจนขนลุก ร่างกายจะเกร็งกระตุกเลยทีเดียว เดี๋ยวนี้คู่เรารู้ดีกว่าอีกว่าเราเสร็จแล้วรึยัง มีหยุดให้ตอนเสร็จแล้วอีกต่างหาก

แต่เดี๋ยวนี้พอเสร็จเป็นจะเกิดปัญหาน้ำแห้งไปถ้าอยากทำต่อนี่แหละ จะฝืนก็เจ็บแสบเอา ร่างกายบอกพอ แต่เรายังอยากได้อีก ไม่อยากพอเองไปซะงั้น

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออนไลน์ gentle boy

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -1

Re: ว่าด้วย อาการ "ถึงจุดสุดยอด"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2017, 12:57:57 pm »

ตามความคิดผมนะรู้สึกช่วงตรงนั้นของสาวๆในช่องมันจะบีบรัดแน่นขึ้นไปเรื่อยความต้องการร่าง พอใกล้จะเสร็จร่างกายจะเกร็งแล้วกระตุก สั่นๆ แล้วบางที่ก็มีน้ำขาวออกมาครับ

ออฟไลน์ mewmew

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2017, 02:57:23 pm »

น่าจะยังไม่ใช่อาการเสร็จนะคะ ถ้ายังสงสัยเราว่ายังไม่เสร็จจริง เพราะถ้าเคยถึงเองแล้วจะรู้เลย อาการมันรุนแรงต่างกันมากๆค่ะ
แต่ก่อนเราก็คล้ายๆกันค่ะถ้าไม่เคยก็ไม่แปลกที่จะแยกไม่ออก เริ่มจากแฟนใช้นิ้วช่วยกับลงลิ้นให้ ตอนโดนนิ้วโดนลิ้นจะรู้สึกดีแบบมีความร้อนเข้าร่าง อันนี้ยังไม่ใช่เสร็จค่ะ แค่เสียวเฉยๆ ต้องให้แฟนทำให้ต่อนะคะอย่าให้น้ำแห้งไปก่อน ถ้าถึงจุดแล้วจะเสียวมากๆเกร็งไปหมดทั้งตัวเลย แล้วจะรู้สึกดีมากๆแบบเบาสบายตัวไปเลยค่ะ

ออนไลน์ mylift

• *
  • พลังน้ำใจ: -6

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2017, 09:24:34 pm »

น่าจะยังไม่ใช่อาการเสร็จนะคะ ถ้ายังสงสัยเราว่ายังไม่เสร็จจริง เพราะถ้าเคยถึงเองแล้วจะรู้เลย อาการมันรุนแรงต่างกันมากๆค่ะ
แต่ก่อนเราก็คล้ายๆกันค่ะถ้าไม่เคยก็ไม่แปลกที่จะแยกไม่ออก เริ่มจากแฟนใช้นิ้วช่วยกับลงลิ้นให้ ตอนโดนนิ้วโดนลิ้นจะรู้สึกดีแบบมีความร้อนเข้าร่าง อันนี้ยังไม่ใช่เสร็จค่ะ แค่เสียวเฉยๆ ต้องให้แฟนทำให้ต่อนะคะอย่าให้น้ำแห้งไปก่อน ถ้าถึงจุดแล้วจะเสียวมากๆเกร็งไปหมดทั้งตัวเลย แล้วจะรู้สึกดีมากๆแบบเบาสบายตัวไปเลยค่ะ

แฟนบอกว่าเกร็งมากค่ะ แต่ไม่รู้ตัวจริงๆ จิกหัวแฟนตลอดเวลา
น่าจะประมาณ 10 นาทีได้ค่ะ ยังตอบแฟนไม่ได้เลยว่าเสร็จเป็นยังงัยคะ
ไม่อยากโกหกแฟนว่าเสร็จค่ะ แฟนเลยพยายามช่วยทำให้เราเสร็จก่อน
ได้แต่บอกว่าพอแล้วๆ แต่แฟนก็ยังทำให้ต่อ จนแฟนเสร็จเองค่ะ

ออฟไลน์ Demon Angel

• พลังน้ำใจ: 32

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2017, 09:46:16 am »

ลองอ่านเพิ่มเติมในกระทู้เก่าเราดูค่ะ เผื่อจะเข้าใจมากขึ้น
เพราะเราก็เป็นพวกไม่เคยเสร็จมาก่อนนะ

http://www.saboojaii.com/forum/index.php?slim=ok&topic=5012.0

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ออฟไลน์ mewmew

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2017, 10:39:08 am »

แฟนบอกว่าเกร็งมากค่ะ แต่ไม่รู้ตัวจริงๆ จิกหัวแฟนตลอดเวลา
น่าจะประมาณ 10 นาทีได้ค่ะ ยังตอบแฟนไม่ได้เลยว่าเสร็จเป็นยังงัยคะ
เราว่ายังไม่เสร็จค่ะ ตอนโดนนิ้วโดนลิ้นก็จะเสียวจนเกร็งได้ แต่จะคนละแบบกับเกร็งกระตุกเวลาเสร็จค่ะ

ออฟไลน์ nok45

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2017, 02:04:25 am »

สำหรับตัวเอง ถ้าถึงจะสุดยอกแล้ว จะเกร็งตัว อย่างแรงถึงขานด เอาขาเกี่ยวรัดเลย

ออฟไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 8

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 04, 2018, 11:04:47 am »

ถ้ามีอาการเกร็ง ตัวกระตุกๆนั่นหล่ะครับ  ชัว

ออฟไลน์ ladda

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 04, 2018, 09:44:05 pm »

เวลาเสร็จคือมันจะเกร็งๆกระตุกแบบรุนแรงอยู่พักนึง พร้อมกับเสียวอย่างมาก แล้วจะโล่งสบายตามมาค่ะ

may1985

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 10, 2018, 02:52:09 am »

จุดสุดยอดสำหรับเราคือ เสียวจนล่องลอย 55 แล้วก็น้ำแตก เอ่อล้น เจิ่งนองเต็มที่นอน ... แต่ที่แน่ๆ อาการเสร็จไม่น่าจะน้ำแห้งนะ

ออฟไลน์ Demon Angel

• พลังน้ำใจ: 32

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 10, 2018, 09:32:38 am »

จุดสุดยอดสำหรับเราคือ เสียวจนล่องลอย 55 แล้วก็น้ำแตก เอ่อล้น เจิ่งนองเต็มที่นอน ... แต่ที่แน่ๆ อาการเสร็จไม่น่าจะน้ำแห้งนะ

น้ำแห้งหลังเสร็จคืออาการที่เหมือนร่างกายอิ่มตัวแล้ว ไม่อยากทำต่อแล้วซึ่งมันมีจริง แต่ถ้าผู้หญิงน้ำแตกเต็มที่นอนนี่เว่อร์ไป น่าจะฉี่ ไม่ใช่น้ำแตกแล้ว

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

may1985

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 31, 2018, 12:15:36 am »

น้ำแห้งหลังเสร็จคืออาการที่เหมือนร่างกายอิ่มตัวแล้ว ไม่อยากทำต่อแล้วซึ่งมันมีจริง แต่ถ้าผู้หญิงน้ำแตกเต็มที่นอนนี่เว่อร์ไป น่าจะฉี่ ไม่ใช่น้ำแตกแล้ว

อันนี้น่าจะดูหนังญี่ปุ่นเยอะไป แฮร่ๆ