สอบถามปัญหาอาวุธของผู้ชายอ่อนตัว และการหลั่ง

หัวข้อ: สอบถามปัญหาอาวุธของผู้ชายอ่อนตัว และการหลั่ง  (อ่าน 852 ครั้ง)

ออฟไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 32

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

Sex Buddy เราเค้าค่อนข้างอึดนะคะ ทำครั้งนึงไม่ต่ำกว่า 20 นาที แล้วส่วนใหญ่เราจะมีกันครั้งนึงก็ 2 รอบ
ปัญหาของเขาคือ บางทีน้องชายเขาจะอ่อนไประหว่างทำบ้าง ต้องมาปลุกปล้ำให้ตื่นมาสู้กันต่อ (แต่ดีเขาทำได้นานช่วงนั้นเราก็เสร็จไป 2-3 รอบแล้ว ไม่งั้นก็คงหงุดหงิดเหมือนกัน) ครั้งนึงเพราะท้องเสีย กับครั้งต่อๆ มาเหมือนเขาเหนื่อยเกินไป รึลมตีจากท้องประมาณนี้ที่เป็นสาเหตุให้ของเขาอ่อนตัวนะค่ะ ก็ยังดีที่ส่วนใหญ่ก็ยังกลับมาตื่นไหวอยู่อ่ะนะคะ

กับอีกปัญหานึงคือ บางช่วงเขาน่าจะเสร็จน้ำแตกได้แล้ว แต่กลับไม่เสร็จอีก บางก็ซอยกระแทกจนเราเจ็บแสบไปหมด แต่ดันน้ำไม่แตกซะงั้น ก็ต้องมาช่วยอีกรอบ กว่าจะเสร็จได้น้ำ น้องสาวเราก็ระบมเอาเหมือนกัน

เลยอยากถามคุณผู้ชายว่า อาการประมาณนี้จะเข้าข่ายหลั่งยากรึเปล่า? หรือว่ามาจากสาเหตุอะไร
พอมีทางแก้ไขได้ไหม? (เขาอายุ 34 รูปร่างสูงผอม แต่แรงดีอยู่ค่ะ)

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ
Facebook Comments

ออฟไลน์ koriginalman

• พลังน้ำใจ: 5

Re: สอบถามปัญหาอาวุธของผู้ชายอ่อนตัว และการหลั่ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2017, 11:28:07 am »

ปัญหาของคุณคืออะไรครับ

ออนไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 124

Re: สอบถามปัญหาอาวุธของผู้ชายอ่อนตัว และการหลั่ง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2017, 01:05:17 pm »

ถ้าน้องชายอ่อนตัวระหว่างดำเนินการแสดงว่าระดับความเสี่ยวไม่พอครับ มันเหมือนทำไปทำมาแล้วไม่เสียว พอไม่เสียวน้องชายก็จะอ่อนตัวครับ 

ยาขนานต่างๆที่อยู่ด้านขวามือนี้ช่วยได้ครับผม  กินยาพวกนี้แล้วไม่ว่าจะเสียวหรือไม่เสียวก็ไม่มีทางที่จะอ่อนตัวระหว่างทางครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ manamax

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2017, 09:01:07 am »

อายุ34 ทำได้สองรอบ ถือว่าฟิตมากในระดับหนึ่งแล้วนะครับ

ทำๆไปแล้วอ่อน มีหลายกรณี อาจจะพักผ่อนมาไม่เพียงพอ หรืออาจะปล่อยอสุจิทุกๆวันติดๆกันโดยไม่พัก
ไม่ก็มีการงานเรื่องเครียดกวนใจก็ได้

ลองหาที่เปลี่ยนบรรยากาศ หา sex role แบบใหม่ๆมากระตุ้นดูครับ

He who fights with monsters might take care lest he thereby become a monster.
And when you gaze long into an abyss the abyss also gazes into you.

ออฟไลน์ Demon Angel

• พลังน้ำใจ: 32

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2017, 09:48:03 am »

อ่อนคือแข็งตัวไม่เต็มที่ ขนาดใช้ปากช่วยจนเมื่อยเลย
การปล่อยน้ำ น่าจะมีส่วน มีครั้งนึงเค้าปล่อยมาก่อนมีอะไรกับเรา มันเลยอ่อนตัวลงค่ะ

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ออฟไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 8

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 04, 2018, 11:01:59 am »

ลองปรึกษาแพทย์ก็จะดีนะครับ