คุณมีคู่นอน หรือ Friend with Benefit แบบไหนกันบ้าง?

หัวข้อ: คุณมีคู่นอน หรือ Friend with Benefit แบบไหนกันบ้าง?  (อ่าน 4260 ครั้ง)

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 136

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อยากให้ลองแชร์กันดูค่ะ

ปกติมี Sex กับใครก็ไม่ได้เกี่ยวกับกับความสัมพันธ์นัก ยิ่งกับคนมีแฟนแล้วมักจะครั้งเดียวจบพยายามไม่สานต่อ แค่อยากตื่นเต้นสนุกกันบนเตียงเฉยๆ เท่านั้น

แต่ไม่นานนี้

เราก็มีคนนึงที่เป็นคู่ FWB (Friend with Benefit) จริงจังขึ้นมา เรื่องนัดเจอ มี Sex กันถือว่าน้อยมากๆๆ ไม่ค่อยมีโอกาสเจอกัน แต่แชทคุยกันทุกวัน เราคุุยกับเขาได้ทุกเรื่อง ยิ่งกว่าเพื่อนหรือคนในครอบครัวซะอีกค่ะ เรื่องเล้าโลมเขาอาจจะไม่ได้เก่งอะไรมาก เมื่อเทียบกับคนอื่น แต่เขาก็ทำให้เรารู้สึกดีได้มากๆ เวลามีอะไรกัน ขอแค่เป็นเขาก็โอเคแล้ว โดยรวมอยากได้เค้าเป็นแฟนนะคะ แต่เค้าเป็นฝ่ายไม่อยากค่ะ เค้าเลิกกับแฟนก่อนมาคบเราเพราะเบื่อ และไม่อยากมีแฟนอีก เหมือนปิดกั้นโอกาสไปแล้ว เราก็แค่เสียดายนิดหน่อย เพราะเราชอบเค้าอยู่กับเขาแล้วรู้สึกดี สบายใจมากๆ เคมีเราเข้ากันสุดๆ สรุปก็เป็นได้หมดทั้งเพื่อน น้องชาย ยกเว้น "แฟน" เราก็คงจะคบกันไปเรื่อยๆ แบบนี้ละคะ เราก็ไม่ได้ปิดกั้นตัวเอง เวลาพบใครถูกใจก็ยังมีมาเล่าๆ ให้เค้าฟังตลอด เราเองก็ไม่สิทธิ์จะรั้งเค้าไว้เหมือนกัน ถ้าเค้าไปเจอสาวที่ถูกใจกว่าเรา คิดแต่เรื่องที่ดี มีความสัมพันธ์ที่พิเศษมากกว่าเพื่อนก็ดีกว่าอยู่เหงาๆ คนเดียวแบบที่แล้วมาละนะคะ ก็แอบคิดนิดหน่อยค่ะ ว่าจะหาเพิ่มไว้อีกสักคนสองคน เผื่อผลัดๆ มาเจอและดูแลกันอยู่นะคะ

เคยคุยกับเพื่อนๆ มาบ้าง ทางผู้ชายมักจะเจอสาวแซ่บๆ บนเตียง แต่ส่วนใหญ่นิสัย ทัศนคติมักจะไปด้วยกันไม่ได้
รึเพื่อนสาวบางคนได้แฟนแบบที่เลื่อนสถานะมาจาก FWB ก็มี

แล้วคู่ของคุณละเป็นแบบไหนคะ?

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★
Facebook Comments

ออฟไลน์ srikannik

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 16

Re: คุณมีคู่นอน หรือ Friend with Benefit แบบไหนกันบ้าง?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2017, 07:26:28 pm »

จะบอกว่า..เค้าคบแบบนี้ทุกคนเลยอ่า หุ หุ คือ ไม่ใช่คนสวยหุ่นดีนะ แต่น่าจะเพรานิสัยเรามากกว่า คือ ไม่ต้องการมีความสัมพันธ์ เช่น สามี-ภรรยา แต่เราชอบความสัมพันธ์ แบบเพื่อนที่รู้ใจ และคบหาพูดคุยกันได้ในทุกเรื่องแบบระยะยาวๆ เราว่าสบายใจดี แล้วก็ไม่มีกรอบอะไร มาบังคับเราด้วย วินๆกันทั้งคู่

Re: คุณมีคู่นอน หรือ Friend with Benefit แบบไหนกันบ้าง?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2017, 09:02:08 pm »

เราเป็นคนที่ไม่มีแฟน หาคนเป็นแฟนแบบถูกใจไม่ได้สักทีนี่แหละค่ะ ถึงได้มาลองความสัมพันธ์แบบนี้ซึ่งก็เข้ากัตัวเองดีค่ะ ได้ความอิสระ แล้วก็ไม่ต้องดูแลกันมากเกินดีด้วย ไม่งั้นก็คงเหนื่อย แค่สนุกตื่นเต้นด้วยกันตามอารมณ์อยาก แค่นี้ก็ดีเกินพอแล้ว แต่ต้องถูกใจกันทั้งสองฝ่ายนะ ถึงจะไปกันรอดจริงๆ

จะบอกว่า..เค้าคบแบบนี้ทุกคนเลยอ่า หุ หุ คือ ไม่ใช่คนสวยหุ่นดีนะ แต่น่าจะเพรานิสัยเรามากกว่า คือ ไม่ต้องการมีความสัมพันธ์ เช่น สามี-ภรรยา แต่เราชอบความสัมพันธ์ แบบเพื่อนที่รู้ใจ และคบหาพูดคุยกันได้ในทุกเรื่องแบบระยะยาวๆ เราว่าสบายใจดี แล้วก็ไม่มีกรอบอะไร มาบังคับเราด้วย วินๆกันทั้งคู่

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

ออฟไลน์ srikannik

• **
  • พลังน้ำใจ: 16

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2017, 09:18:43 am »

เราชอบตรงที่มันอิสระนี่ล่ะ เป็นตัวเองไม่ก้าวก่าย ต่างคนต่างไม่ล้ำเส้น ที่สำคัญต้องพึงพอใจกันทั้งคู่ เน๊อะๆ ไม่งั้นจะไป จิงเกอเบลล์ลั้นล้า กันได้ยังไง 5555

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2017, 01:32:29 pm »

ผมเคยมีคนนึงเป็นสาวใหญ่แก่กว่าผม 10ปีได้ เจอกันผ่านเว็บหาคู่นอน ตอนนั้นผมเลิกกับแฟนแล้วยังไม่อยากมีใครเป็นตัวเป็นตนเลยได้แต่หาคู่นอนหรือซื้อบริการไปวันๆ แรกๆเราก็คุยเสียวกันเปิดวีดีโอคอลเซ็กแคมกันแต่ด้วยความที่อยู่ไกลกันผมอยู่กรุงเทพ เธออยู่จังหวัดทางภาคอีสานตอนบน เลยไม่มีโอกาสได้นัดเจอกัน ทั้งๆที่เราก็อยากเจอกันมีเซ็กกัน เขามีสามีแล้วแต่ไม่ได้อยู่ด้วยกัน เราคุยกันถูกคอจากตอนแรกที่คุยแต่เรื่องเซ็กก็กลายเป็นคุยกันได้ทุกเรื่อง แต่เธอไม่ได้มีผมคนเดียวนะมีกิีกอยู่ใกล้ๆกันอีก 2 คน เธอบอกว่า 2 คนนั้นไม่ได้คุยแบบผม นัดเจอกันมีเซ็กกันอย่างเดียว เวลาเธอไปมีเซ็กกับกิ๊กเธอก็เล่าให้ผมฟังด้วย

คุยกันปีกว่าก็ได้มีโอกาสเจอกัน ผมลาพักร้อนขึ้นไปหาเธอไม่ได้ไปเที่ยวที่อื่นเลยมีเซ็กกันอย่างเดียว อยู่แต่ในโรงแรม และอีกครั้งนึงเธอก็มาสัมมนาที่กรุงเทพมาค้างกับผม 3 4 วันเราคุยกันอยู่ 5 ปีผมก็มีแฟนเลยเลิกคุยไป ทุกวันนี้ยังเสียดายติดต่อเธอไม่ได้แล้ว

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2017, 02:52:15 pm »

เวลามีแฟนจะต้องคบกันแบบสร้างภาพบ้าง หรือไม่ได้เป็นตัวเองในแบบที่ตัวเองเป็นอีก แถมเค้าจะคาดหวังเรื่องการกระทำ และความสัมพันธ์ต่างๆ อีก ไปไหนมาไหนทำอะไรก็ไม่อิสระด้วยอีก ไหนจะหึงหวงนั่นนี่วุ่นวายอีก แบบนี้เลยเหมาะกับเรามากจริงๆ

เราชอบตรงที่มันอิสระนี่ล่ะ เป็นตัวเองไม่ก้าวก่าย ต่างคนต่างไม่ล้ำเส้น ที่สำคัญต้องพึงพอใจกันทั้งคู่ เน๊อะๆ ไม่งั้นจะไป จิงเกอเบลล์ลั้นล้า กันได้ยังไง 5555

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2017, 03:59:55 pm »

แสดงว่าเคมีระหว่างสาวอายุเยอะกว่ากับผู้ชายที่อายุน้อยกว่านี่เข้ากับการคบหารูปแบบนี้มากจริงๆ นะคะ เพราะคู่เราเองเค้าก็อายุน้อยกว่าเรา 8 ปีเหมือนกันค่ะ แต่ก็คุยกับแบบเพื่อนมากๆ มาตั้งแต่แรกแล้วก็เลยสบายใจที่จะคบกันมาเรื่อยๆ เป็นเพื่อนที่เม้ากันกระจาย แต่พอเข้าเรื่องเซ็กส์ทีไรก็จะรู้ใจรู้แกวกัน ว่าชอบแบบไหนยังไง จะหาอะไรแบบไหนมาเล่นกันแบบนี้ ดีตรงเป็นเพื่อนคุยกันได้ทุกเรื่องแล้วก็ยังกุ๊กกิีกกันได้ด้วยอีกนี่แหละค่ะ ใครๆ อาจจะไม่เข้าใจ แต่เรารู้กันสองคนก็พอล่ะว่าชอบกันแบบนี้

ผมเคยมีคนนึงเป็นสาวใหญ่แก่กว่าผม 10ปีได้ เจอกันผ่านเว็บหาคู่นอน ตอนนั้นผมเลิกกับแฟนแล้วยังไม่อยากมีใครเป็นตัวเป็นตนเลยได้แต่หาคู่นอนหรือซื้อบริการไปวันๆ แรกๆเราก็คุยเสียวกันเปิดวีดีโอคอลเซ็กแคมกันแต่ด้วยความที่อยู่ไกลกันผมอยู่กรุงเทพ เธออยู่จังหวัดทางภาคอีสานตอนบน เลยไม่มีโอกาสได้นัดเจอกัน ทั้งๆที่เราก็อยากเจอกันมีเซ็กกัน เขามีสามีแล้วแต่ไม่ได้อยู่ด้วยกัน เราคุยกันถูกคอจากตอนแรกที่คุยแต่เรื่องเซ็กก็กลายเป็นคุยกันได้ทุกเรื่อง แต่เธอไม่ได้มีผมคนเดียวนะมีกิีกอยู่ใกล้ๆกันอีก 2 คน เธอบอกว่า 2 คนนั้นไม่ได้คุยแบบผม นัดเจอกันมีเซ็กกันอย่างเดียว เวลาเธอไปมีเซ็กกับกิ๊กเธอก็เล่าให้ผมฟังด้วย

คุยกันปีกว่าก็ได้มีโอกาสเจอกัน ผมลาพักร้อนขึ้นไปหาเธอไม่ได้ไปเที่ยวที่อื่นเลยมีเซ็กกันอย่างเดียว อยู่แต่ในโรงแรม และอีกครั้งนึงเธอก็มาสัมมนาที่กรุงเทพมาค้างกับผม 3 4 วันเราคุยกันอยู่ 5 ปีผมก็มีแฟนเลยเลิกคุยไป ทุกวันนี้ยังเสียดายติดต่อเธอไม่ได้แล้ว

ออฟไลน์ trcaba2003

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2017, 11:37:24 pm »

น่าสน 555 คุยได้ทุกเรื่องแบบชิว ไม่ผูกมัด

ออฟไลน์ หน้ากากทุเรียน

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2017, 02:53:11 pm »

อยากมีบ้างจัง :'(

ออฟไลน์ Destiny6

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2017, 11:29:19 pm »

สถานะไม่สำคัญเท่าความรู้สึกพิเศษที่ตรงกันไม่ต้องพูดอะไรมากแค่มองตาก็เข้าใจเป็นได้ทุกอย่างแบบนี้นี่อาการตกหลุมรักใช่ไหม :-[

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2017, 11:32:02 pm โดย Destiny6 »
I’m in Love.

ออนไลน์ Dark_heaven

• **

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2017, 01:04:09 am »

มีแฟนเก่า 2 คนมาเสนอตัวเป็น FWB
ใจนึงก็อยาก แต่อีกใจนึงก็ไม่อยากทำร้ายคนปัจจุบัน เลยเลือกไม่มี FWB ดีกว่า

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2017, 07:58:53 am »

ความสัมพันธ์แบบนี้สนับสนุนสำหรับคนโสดค่ะ สำหรับคนมีคู่แล้วอย่สทำเลย
แต่ตอนนี้คู่เราเค้ามีแฟนอยู่แล้วนะ บังเอิญติดใจรสรักลีลากัน
แต่พยายามไม่มีสัมพันธ์ที่นอกเหนือจากทางกายมากไปค่ะ เราไม่ต้องการแย่งเขามาอยู่แล้ว

มีแฟนเก่า 2 คนมาเสนอตัวเป็น FWB
ใจนึงก็อยาก แต่อีกใจนึงก็ไม่อยากทำร้ายคนปัจจุบัน เลยเลือกไม่มี FWB ดีกว่า

• **

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2017, 08:17:12 am »

ความสัมพันธ์แบบนี้สนับสนุนสำหรับคนโสดค่ะ สำหรับคนมีคู่แล้วอย่สทำเลย
แต่ตอนนี้คู่เราเค้ามีแฟนอยู่แล้วนะ บังเอิญติดใจรสรักลีลากัน
แต่พยายามไม่มีสัมพันธ์ที่นอกเหนือจากทางกายมากไปค่ะ เราไม่ต้องการแย่งเขามาอยู่แล้ว

ผมก็ไม่ต้องการ FWB มาครองนะ แต่แฟนปัจจุบันไม่ยอมทุกอย่าง แม้จะแค่นอกกายก็ตาม
ในกรณีของคุณ แฟนของ FWB รับรู้ไหม

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2017, 10:14:15 am »

ก็ต้องไม่รู้สิ เราเองก็ไม่รู้จักแฟนเค้าเลยด้วยเช่นกัน ต่างคนต่างเก็บความลับ
เพราะเราเองก็ไม่ต้องการให้คนทางบ้านเรารับรู้อยู่แล้ว
ถ้าแฟนไม่ยอมและยังรักแฟนจริงก็อย่าทำเลย หรือถ้าชอบความสัมพันธ์แบบไม่ผูกมัดก็อย่ามีแฟนดีกว่า

สนใจยังไงของอ่านนิยายของเราดูละกัน น่าจะเข้าใจขึ้นนะ
http://www.tunwalai.com/story/206577/%E0%B8%81%E0%B8%B1%E0%B8%9A%E0%B8%94%E0%B8%B1%E0%B8%81%E0%B8%99%E0%B9%89%E0%B8%B3%E0%B8%9C%E0%B8%B6%E0%B9%89%E0%B8%87%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%A8%E0%B8%A7%E0%B8%B2%E0%B8%AA-20?page=1&target=none

ผมก็ไม่ต้องการ FWB มาครองนะ แต่แฟนปัจจุบันไม่ยอมทุกอย่าง แม้จะแค่นอกกายก็ตาม
ในกรณีของคุณ แฟนของ FWB รับรู้ไหม

• **

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2017, 12:29:11 pm »

เขียนได้ดีมากครับ

เห็นด้วยที่ชีวิตคนเรามันสั้น อยากทำไร รีบทำดีกว่า