[คิดว่าอย่างไรบ้าง] ถ้ามีคู่เพื่อนสนิทๆ ไปเที่ยวด้วยกันมี.......

หัวข้อ: [คิดว่าอย่างไรบ้าง] ถ้ามีคู่เพื่อนสนิทๆ ไปเที่ยวด้วยกันมี.......  (อ่าน 2942 ครั้ง)

ออฟไลน์ jokerza

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 4

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

[คิดว่าอย่างไรบ้าง] ถ้ามีคู่เพื่อนสนิทๆ ไปเที่ยวด้วยกันมี เซ็กส์ห้องเดียวกันเตียงเดียวกัน คู่เเท้ เเต่ต้องเคารพกฏเหล็ก ห้ามเเลกคู่สอดใส่ สามารถช่วยกันเล้าโลมได้ จูบ กอด เเบบนี้มันจะเสียหายไหมคิดว่ามีไรสนุกทำเยอะไม่ทำให้ เซ็กส์ น่าเบื่อเป็นสีสันของชีวิต นานๆครั้ง มีใครในนี้ลองเเบบนี้เเล้วบ้าง เเชร์ หน่อย

Facebook Comments

ออฟไลน์ kuai6x7

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

เคยลองแล้วครับ  เป้นการเพิ่มสีสันให้จริงๆ แต่ต้องเตือนก่อนว่า มันจะมากขึ้นเรื่อยๆ ถ้ารับใหวแค่ใหนก็ให้หยุดแค่นั้น เพราะมันจะมากขึ้นจนกลายเป้นแลกคู่กันจริงๆ เดี๋ยวจะขัดใจกันเปล่าๆ

wm009

• บุคคลทั่วไป

เห็นด้วยครับ ยกเว้นแต่ความคิดของคุณในตอนนั้นเปลี่ยนไปจากความคิดในตอนนี้ เพราะถ้าเผลอแลกคู่กันไปแล้วครั้งหนึ่ง ก็อาจจะมีครั้งต่อไป ถ้าตอนนั้นพวกคุณรู้สึกชอบก็ดีไป แต่ถ้าไม่ชอบจะเป็นปัญหา ทางที่ดีแยกห้องใครห้องมันดีกว่า

ออนไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 325

เคยค่ะ ระวังจะแลกคู่แล้วติดใจทำอีกนะค่ะ ถ้าไม่อยากให้เป็นแบบนั้นอย่าดีกว่าค่ะ ยกเว้นว่าจะมีความชอบแฟนโอเคก็ได้อยู่ค่ะ

ออฟไลน์ porporly123

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

เคยครับ แต่..ตอนเล่นน้ำเสร็จนี่สิ แทบไม่ได้ถอดเลย

ออนไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -3

"คิดว่าอย่างไร?"
ถ้า จขกท. ไม่ซีเรียสเรื่องมีชายอื่นมาถูกเนื้อต้องตัวแฟน ก็ทำได้ ไม่เสียหายนิ ฟังดูก็น่าตื่นเต้นดี
แต่ส่วนตัวผมเอง ไม่อยากให้ชายใดมาถูกเนื้อต้องตัวแฟน อิอิ หวงถนุดถนอม

เป็นไงเอามาแชร์บ้างครับ อยากรู้จะอดใจไม่ให้มากกว่าจูบไหวไหม

ออฟไลน์ swing4444

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

ปกติครับ แต่แฟนผมคงให้หยุดแค่เร้าโลมไม่ได้ เธอต้องเอาของฝ่ายโม๊คแน่ๆ แล้วมันก็ต้องไปตามเรื่องครับ

ออฟไลน์ kyojungna

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

อยากลองเหมือนกันครับ แฟนไม่กล้าอ่ะ  แฟนเสร็จยากมาอ่ะครับ