ทำไมผู้หญิงถึงกล้าถ่ายหนังโป้ครับ

หัวข้อ: ทำไมผู้หญิงถึงกล้าถ่ายหนังโป้ครับ  (อ่าน 5217 ครั้ง)

ออฟไลน์ kkkkkk

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

ทำไมผู้หญิงถึงกล้าถ่ายหนังโป้ครับ
« เมื่อ: มกราคม 21, 2016, 01:22:04 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ถามสั้นๆ ครับ ผมเคยดูหนังโป้มาพอสมควร จึงสงสัยว่าทำไมหญิงสาวถึงกล้าถ่ายหนังโปครับ เขาไม่อายเลยหรือ

Facebook Comments

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 172

Re: ทำไมผู้หญิงถึงกล้าถ่ายหนังโป้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 22, 2016, 09:25:36 am »

แล้วแต่ประเทศนะครับ ถ้าเมืองนอกเขาฟรีเซ็กส์เขามองว่ามันเป็นสิ่งนึงที่สุจริตอย่างน้อง โซระอาโออิ แอดมินขอถามว่าใครเป็นที่รู้จักมากกว่ากันถ้าเทียบกับดารา ผญ ไทยใครสักคนก็ได้

แต่ถ้าย้อนมองมาในเมืองไทยน้องที่เขาเลือกที่จะเล่นหนังโป๊ะเขาคงมีเหตุผลส่วนตัวทางด้านการเงินครับไอ้เรื่องอาย กลัวพ่อแม่จะอับอายคงมีอยู่แล้วแหละแต่ถ้าคนมันมีความจำเป็นที่ต้องใช้เงินก็อาจจะตัดสินใจได้ง่ายกว่า

ออนไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -3

Re: ทำไมผู้หญิงถึงกล้าถ่ายหนังโป้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 08, 2018, 02:45:05 pm »

รายได้ดีมากๆ

ลองคิดดู ทำงานปกติเงินไม่เคยเหลือเก็บ แถมต้องส่งให้ครอบครัวอีก
พอไปถ่ายหนัง มีรถยุโรปขับ สงเสียครอบครัว มีเงินเก็บ

หลายคนถึงแบบยอม ด้านได้ อายอด

ออนไลน์ gentle boy

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 23, 2018, 08:39:30 pm »

ตามความคิดผมนะ
รายได้ดี ช่วยเหลือครอบครัวเค้าได้ ช่วยเรื่องปัญหาในชีวิตหรือปัญหาเงินได้ พอทำแล้วชีวิตการเป็นอยู่ก็ดี แต่ก็อยู่ที่การยอมรับแต่ละประเทศด้วยครับ แต่ละประเทศการยอมรับประเพณีไม่เหมือนกัน แต่กว่าจะได้ถ่ายหนังนักแสดงทั้งชายและหญิงก็ต้องมีความสามารถพอควรครับ ต้องถ่ายทอดให้คนดูมีอารมณ์ร่วมจริงๆครับ

ออฟไลน์ swing4444

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -4

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2018, 01:29:30 am »

นอกจากเรื่องการเงิน อาจจะเป็นเรื่องความชอบส่วนตัวก็ได้นะครับ

ขนาดแฟนผมบอกว่า ถ้าเมืองไทยถูก กม เธอคงถ่ายไปละ (ผัวห้ามเลิกนะ)
คือเธอชอบ อยากทำ (ไม่รู้ว่าแอบไปทำกับใครมาแล้วหรือเปล่า)