มีอะไรกับของผู้ชายเล็กๆ แล้วแทบไม่รู้สึกจริงๆค่ะ

หัวข้อ: มีอะไรกับของผู้ชายเล็กๆ แล้วแทบไม่รู้สึกจริงๆค่ะ  (อ่าน 12098 ครั้ง)

ออฟไลน์ papertown

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เห็นกระทู้นี้แล้ว อยากเล่าเรื่องของตัวเองค่ะ
http://www.saboojaii.com/forum/index.php?topic=2786.0

เริ่มนะคะ

ยอมรับว่าตัวเองเป็นสาวไฟแรงสูงมาก มีอะไรกับผู้ชายตั้งแต่ม.ปลาย ที่เป็นแฟนคนแรก
พอเข้ามหาลัยก็เป็นช่วงใจแตก มีอะไรกับเพื่อนผู้ชายที่ผับ หรือยอมให้รุ่นพี่มหาลัยมานอนที่ห้อง
หรือนักกีฬา hotๆ นักร้อง นักดนตรี เราก็ยอมเค้า
ยอมมีอะไรกับคนหล่อๆเท่านั้น แต่คนหล่อมักจู๋เล็ก มันเรื่องจริงนะคะ นานๆทีจะเจอใหญ่ (นานๆทีจริงๆค่ะ)
แต่ก็ใส่ถุงทุกครั้งนะคะ เรียกได้ว่าเป็นช่วงพกถุงแทนฝ่ายช่ายเลยทีเดียว

ที่ชอบโม้กันว่าใหญ่ 7-8 นิ้ว ถอดกางเกงมาปลุกให้แข็งเท่าที่เห็น ไม่เคยยาวเกินฝ่ามือค่ะ
เคยเจอแบบของใหญ่ๆมาไม่กี่คน ที่ยาวเกินฝ่ามือ บอกเลยว่าขนาด ไม่สำคัญเท่าลีลาจริงๆ

คนแรกที่เจอของใหญ่ ตอนนั้นมีอะไรกันบนรถ บอกเลยว่าไม่เป็นงานเลย น่าเบื่อมากๆ ต้องให้เรานำตลอด
ใหญ่ไปก็เท่านั้น ถ้าลีลาเหมือนเด็กเพิ่งเกิด เซ็งค่ะ ไม่เกิดอารมณ์เลย เจ็บอย่างเดียว

แต่อีกสองคนต่อมา ใหญ่มากจริงๆ ได้ลองท่าที่ไม่เคยลอง (น้องชายยาวๆเท่านั้นที่ทำได้) ซึ่งมันสุดยอดมาก
เช่น ท่านั่งตัก แบบที่เรานั่งทั้งคู่แต่หันหลังให้เค้า แล้วขย่ม
หรือท่านอนคว่ำทั้งคู่ แล้วเค้าอยู่บนตัวเรา ก็เสียวค่ะ แต่บางคนจู๋เล็กลองแล้วหลุด
ชอบมากเลย คือ ตอนที่เค้าสาวน้องชายออกยาวๆ แล้วกระแทกเข้ามาแรงๆ มันรู้สึกถึงความยาวและใหญ่
เราติดใจเค้านานมาก เพิ่งรู้ว่าของใหญ่มันดีค่ะ แต่ก็เลิกรากันไปค่ะ

ตอนนั้นใจแตกไปพักนึงเลย

ปัจจุบัน เราคบกับผู้ชายคนนึงอยู่ เรารักคนนี้จริงๆ ที่ผ่านมาเราไม่เคยรักใครเลย
เมื่อก่อนเค้าไม่เคยเริ่มมี sex กับเราเลย เราแอบมองเป้าเค้าตลอด เคยแกล้งจับด้วย แต่เหมือนจะไม่ค่อยโดน
จนกระทั่งเราหาเรื่องชวนเค้าไปเที่ยวต่างจังหวัด นอนด้วยกัน และเราเป็นฝ่ายรุกก่อน
เพราะว่าเราอยากอะนะ ก็อย่างที่บอกว่าเราไฟแรงสูง

เค้าดูเขินอายมาก เราเลยแกล้งบอกเค้าไปว่า เรายังซิง (ก็กล้าเนอะ) ลองมีอะไรกันดูเถอะ เค้าถึงยอมถอด

จู๋เค้าเล็กมากจริงๆ ขาวมาก ตอนยังไม่แข็งประมาณ 2 นิ้ว กำลังน่ารัก เราปลุกของเค้าจนแข็งยืดออกมาได้ 3.5 นิ้ว
ตอนเสียบเข้ามาครั้งแรก แทบไม่รู้สึกเลย เราคงหลวมไปแล้วหรือว่าเราชอบช่วยตัวเองแบบใช้ดิลโด้ 7 นิ้ว 8 นิ้วก็ไม่รู้
แต่แฟนเราเสียวมาก ร้องใหญ่เลย ซอยไม่กี่ครั้ง เค้าก็น้ำแตก เลอะเทอะไปหมด
เราก็ทำเป็นเสียวมาก เพราะว่าเรารักเค้ามากจริงๆ เราอยากให้เค้ารักเรา

แต่พอครั้งต่อๆมา เค้าก็อึดขึ้น ทำได้นานกว่าเดิม แต่เวลาเค้าเสียบเข้ามา เราก็แทบไม่รู้สึกเหมือนเดิมค่ะ (แต่ก็แกล้งร้องนะ)

เรื่อง SEX เราแก้ปัญหาด้วยการใช้ของเล่นเสริม
ไม่ว่าจะเป็นไข่สั่น ปลอกนิ้ว ปลอกจู๋ เค้ามีพัฒนาการขึ้นมากจริงๆ ลีลาของเค้าเด็ดมากขึ้นทุกวัน
แค่น้องชายเล็กเท่านั้นเอง ถ้าเสียบสดๆแทบไม่รู้สึก คือ มันรู้สึกเหมือนมีอะไรแหย่เข้ามา แต่มันก็ไม่เสียวจี๊ด
นึกออกมั้ยคะ ใครเคยเล่นรถไฟเหาะ สูง 100 ชั้น แล้วมาเล่น รถไฟคุณปู่ มันก็รู้สึกสนุกนะคะ แต่คนละความรู้สึก

แต่เราหยุดที่คนนี้แล้วแหละค่ะ

เราเลือกเค้าเพราะเค้าเป็นคนดีมาก ไม่ได้เลือกที่ขนาดอวัยวะเพศ ทุกวันนี้มีครอบครัวกันแล้ว มีลูก 1 คน
ถึงเราจะรู้สึกผิดที่ดูเป็นผู้หญิงที่ไม่สะอาดสำหรับเค้า แต่ทุกวันนี้เรากลับตัวกลับใจแล้ว และไม่เคยมีอะไรกับคนอื่นอีกเลยนอกจากเค้าคนเดียว

เป็นกำลังใจให้ผู้ชายทุกคนที่น้องชายเล็กนะคะ
ขอแค่คุณไม่หลอกฟันผู้หญิงไปทั่ว เป็นคนดี รักจริงหวังแต่ง ฝึกลีลาเก่งๆ ใช้ของเล่นเสริม ขยันและอึด
เอาใจผู้หญิงมากๆ ไม่ใช่สนแต่ตัวเองเสียวคนเดียว ต้องแคร์ฝ่ายหญิงด้วยว่าชอบมั้ย เสียวมั้ย เค้าเสร็จรึยัง
แค่นี้ก็รักก็หลงแล้วค่ะ

ปล. บางคนใหญ่ แต่ซอยๆเอาแค่ตัวเองเสร็จ แล้วก็หลับไป แบบนี้ไม่โอเคค่ะ มันโคดค้างอ่ะ
สู้สามีเราไม่ได้ค่ะ ขยัน อึด เก่ง สนใจเราว่าพอรึยัง ทำจนเราเหนื่อยหลับไปเองทุกครั้ง ไม่เคยต้องมานั่งช่วยตัวเองต่อเลย

Facebook Comments

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 125

ยินดีด้วยครับ

ขอให้มีครอบครัวที่น่ารักแบบนี้ตลอดไปครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ Cake

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 29

สุดยอดค่ะ  กระจ่างเรย.....สะท้อนความรู้สึกของ ผญ ได้ดีจริงๆๆค่ะ
ผช มาอ่าน คงได้ข้อคิดเยอะเรยนะคะ
สนับสนุนเรยค่ะ  ขนาดไม่สำคัญนะ ..
ไม่ใหญ่ แต่ดูแลใส่ใจ ลีลาดีๆๆ อึดๆๆ ให้ผญ ถึงฝั่งก่อน มันเจ๋งกว่าค่ะ

ปล..คุนโชคดีแล้วค่ะ ที่ได้สามีดีๆๆ รักและเอาใจใส่ ขอให้รักกันไปนานๆๆๆนะคะ^^

ออฟไลน์ lefthander

• *
  • พลังน้ำใจ: 4

ผมสำเร็จความใคร่ด้วยตัวเองเป็นใหม่ๆก็เจอเนื้อหาแบบผู้หญิงไม่ค่อยเสร็จเพราะผู้ชายหลั่งเร็ว

สิ่งแรกที่ฝึกก็ควมอึดนี่แหละ เอานาฬิกาไปจับเวลาเลยนะ   ;D 5 นาที เป็น 10 นาที เป็น 15 นาที เป็น ครึ่งชั่วโมง เปิดหนังหุ้มปลายทิ้งไว้หัวด้านยิ่งอึดเข้าไปอีก

แต่ท่ายากไม่มี  :-[ 69 ธรรมดา ผู้หญิงอยู่บน Doggy + Doggyแบบนอนราบ

ก็จริงที่ว่าสำคัญกว่าไซส์ คือ การเอาใจใส่และความอึด แต่หลายๆท่าไม่ยาวทำไม่ได้จริงๆ

ออฟไลน์ the_sun

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

เป็นชายไม่จำเป็นต้องใช้ไอ้จ้อนไล่บี้อย่างเดียวครับ นิ้วมี ลิ้นมี ของเล่นเสริมมี ก็ร่วมกันใช้เพื่อความสุขของฝ่ายหญิงเป็นหลักครับ
สักแต่เอามะเขือเผาเหี่ยวๆไปไล่ทิ่มผู้หญิง เสพสุขอยู่ฝ่ายเดียว ฝ่ายหญิงไม่เสร็จ ไม่สุข มันก็ไม่งามครับ

ยิ่งผู้ชายที่พูดจาไม่ให้เกียรติเพศที่สาม เช่น นิ้วเย็นๆหรือจะสู้เอ็นอุ่นๆ พวกที่เอาเพศของตัวเองไปข่มผู้หญิง
ถามหน่อยว่ามีซักกี่ % ที่แตกทีหลังผู้หญิงเค้าเสร็จกิจ หรือทำจนกว่าเค้าจะพอใจล่ะครับ
ผู้ชายบางคนเค้ายังยอมรับนะครับ ว่าไม่อึด แตกก่อนผู้หญิง แต่ก็ยังใช้นิ้วช่วยผู้หญิงจนเสร็จ

ทอมหลายคนมีแฟนสวย มีแฟนเป็นนางแบบก็มีถมไป เพราะเค้าเก่งเรื่อง sex เพราะยึดผู้หญิงเป็นหลัก
ในเมื่อเค้าไม่มีไอ้จ้อนไว้ระบายความรู้สึกทางเพศ เค้าก็ต้องมาโฟกัสที่ผู้หญิง ว่าเค้าจะเสียวมั้ย ชอบมั้ย พอรึยัง
นี่ก็เป็นเหตุผลง่ายๆ ที่ผู้หญิงบางส่วนติดทอม มากกว่าผู้ชาย ที่สักแต่จะเด้าผู้หญิงอย่างเดียว และคิดว่าของตัวเองเจ๋ง

บทสรุปที่พิมพ์มาทั้งหมด แค่จะบอกว่า แคร์ฝ่ายหญิงบ้างนะครับ แตกก่อน ไม่อึดก็จริง แต่ก็เอาใจเค้าเยอะๆครับ

ออนไลน์ s.chantrai

• พลังน้ำใจ: 47

เรื่องจริง ไม่อิงนิยาย ทำยังไงก็ได้ ให้ ญ ถึงจุดสุดยอด+อิ่ม
มันคือการดูแลเอาใจใส่ในเรื่องบนเตียง เรื่องอื่น ๆ ก็เช่นกัน
ชีวิตคู่ รับรู้และอยู่กันด้วยการ เอาใจใส่และใส่ใจเอา เข้าใจตรงกันนะ

ออฟไลน์ Sara Chang

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

คุณผ่านมาเยอะ จนอิ่มตัว เลยไม่ค่อยเรียกร้องมาก แล้วพูดจริงๆเซ็กส์ สำคัญที่สุดคือความรักครับ รักกันอยากให้อีกฝ่ายมีความสุข ตัวเองยังไงก็ได้

พูดถึงเรื่องใหญ่ไม่ใหญ่ เนี่ยมาตรฐานใหญ่ของเจ้าของโพสต์นี่ใหญ่มากเลยนะ ผมหกนิ้วครึ่งเนี่ย กิ๊กก็ร้องลั่นแล้ว บ่นตลอดเลยว่าเหมือนตัวจะปริ(แต่ก็ไม่เคยปฏิเสธ 55) ผู้หญิงตัวเล็กบางคนก็ไม่ต้องการใหญ่มาก แล้วคิดดูครับ ถ้าต้องบริการเจ็ดนิ้วแปดนิ้วเกือบทุกวัน จะตายเอานะครับ แรกๆอาจจะติดใจ แต่ถ้าอยู่กันเป็นปีเนี่ย ตายแน่

แต่ได้ความรู้ดีครับ ได้รู้ว่าผู้หญิงชอบให้สาวออกมายาวๆแล้วค่อยเสียบ ผมชอบสาวออกมาแล้วให้เส้นเลือดโปนๆโดนจุดคลีทอริส เห็นเสียวสุดๆแล้วเธอก็ชอบแอบมองตอนเสียบด้วย อ้อ ท่านอนท่านั่งเอาจากข้างหลัง จะพยายามใช้ให้มากขึ้นครับ ทำได้แต่ไม่รู้ว่าชอบ อิอิ

ออฟไลน์ Pang_booboo

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 7

จริงค่ะ เห็นด้วย

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 6

ยินดีด้วย ครับที่ชีวิต สามารถตอบโจรย์ ได้ครับ

เเค่รักที่มีความจริงใจ  ไม่ใช่เเค่เสียวไปวันๆๆ ;) ;)

ออฟไลน์ The Dream

• *

เสียวไปวันๆ ก็ไม่ใช่ความสุขที่แท้จริงจร้าาา....กลับบ้านไปก็นอนเหงาอยู่คนเดียว

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• พลังน้ำใจ: 126

Re: มีอะไรกับของผู้ชายเล็กๆ แล้วแทบไม่รู้สึกจริงๆค่ะ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2017, 12:03:31 am »

ดีจังค่ะที่เจอผช.ดีๆ ถึงเซ็กส์จะสำคัญ แต่เรายกให้ความรักเป็นอันดับ 1 นะคะ ถึงเซ็กส์จะไม้สุด แต่ก็ถูกชดเชยด้วยความรักความใส่ใจ แค่นี้ก็ยอดเยี่ยมมากแล้วล่ะค่ะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ Sw_370

• **
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: มีอะไรกับของผู้ชายเล็กๆ แล้วแทบไม่รู้สึกจริงๆค่ะ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2017, 04:40:06 pm »

แเหมือนผมกับแฟนคนปัจจุบัน ยอมรับเลยว่า ขนาดสู้แฟนเก่าเขาไม่ได้ ทั้งความยาวและความใหญ่ ผมแค่6นิ้วตอนขยายตัวเต็มที่ แต่แฟนบอกว่า แฟนเก่าเขายาวใหญ่กว่านี้อีกหน่อย แต่ไม่เก่ง เอาแต่เสียวฝ่ายเดียว ไม่เลียไม่บิ้วให้ ถึงเวลาก็กระแทกเอาๆ จนบางทีจุกจนหมดอารมณ์ ส่วนผมจะทำทุกอย่างพลิกทุกตำราที่ทำได้เพื่อให้เขาเสียวและมีความสุข เอาจนเขาบอกว่าพอเสร็จ2-3รอบ

ออฟไลน์ jee5678

• *

ชอบตรงที่บอกว่าแฟนมีพัฒนาการดีขึ้นเรื่อยๆในเซ็กส์ครั้งต่อๆมา อยากรู้จริงๆคับว่าเค้าทำได้ยังไง (ยูเซน โบลท์อยากวิ่งมาราธอนบ้าง)

ออฟไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 34

เมื่อวานก็เจอนะ เล็กกว่าคู่ที่ทำด้วยกันมาตลอด ด้วยความอยากลองว่าขนาดที่เล็กกว่าหน่อยจะมีผลแค่ไหน
คือมันก็เสียวได้ โอเคดีอยู่ระดับนึงนะ แต่เค้าไม่ใส่ใจใส่เรารู้สึกดีได้กว่านี้เราเลยไม่สุด
ไม่เต็มอิ่ม ทำเอาเฟลชะมัดยาด สรุปก็คือขนาดไม่ควรน้อยกว่า 5.5 / 52 สำหรับเรา

แต่ที่สำคัญคือลีลาแล้วความเอาใจใส่จริงๆ มันอาจจะเสียวได้ไม่สุดนัก แต่มันควรจะรู้สึกดีได้กว่านี้อ่ะ
ไม่ชอบที่อีกฝ่ายตักตวงความสุขจากเราไปแต่ไม่แคร์เลยว่าเราพอแล้วรึยัง มีความสุขดีแล้วไหม

นั่นแหละ......................

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ออฟไลน์ nok45

• **
  • พลังน้ำใจ: 1

ดีใจด้วยคะที่ค้นพบความความพอใจของตนเอง...แต่เรายังหาไม่เจอ จึงต้องหามันเรื่อยๆ ไป อิอิ...