มาทำข้อสอบกันครับ

หัวข้อ: มาทำข้อสอบกันครับ  (อ่าน 2103 ครั้ง)

ออฟไลน์ Guess

• สมาชิก VIP
  • เด็กยังซิง
  • พลังน้ำใจ: 0

มาทำข้อสอบกันครับ
« เมื่อ: มีนาคม 26, 2016, 10:30:02 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ไม่ได้มีเจตนาใดๆ แอบแฝงนะครับ ถ้าคำถามไม่ถูกใจก็ขอให้ข้ามผ่านไปนะครับ

1. การนวดโดยให้หมอนวดชายนวดกับหมอนวดหญิง แตกต่างกันไหม ทำไมถึงเลือกหมอชาย
2. ชอบให้นวดจริงๆ หรือนวดให้เกิดอารมณ์ หรือทั้งสองแบบ
3. ถ้านวดแล้วมีอารมณ์ จำเป็นต้องมี sex or ไม่จำเป็น หรือแค่ให้ช่วยให้เท่านั้นก็เพียงพอ
4. ถ้าเจอหมอที่ถูกใจจะหยุดที่หมอคนนั้นคนเดียวหรือไม่
5. ถ้าไม่หยุด เพราะเหตุใด
6. การที่มานวดเพราะต้องการ sex แบบไม่ผูกผันหรือไม่
7. เคยต้องการให้หมอนวดมาเป็นกิ๊กหรือไม่

ปล. จริงๆ อยากถามหลากหลายและหลายอย่างนะครับ แต่ขอถามเพียงแค่นี้ แล้วค่อยดูว่าโดนตอบกลับแบบไหนครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Black rose

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 19
  • เสียใจ! ฉันไม่ใช่แม่บุญทุ่ม

Re: มาทำข้อสอบกันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 27, 2016, 03:19:22 am »

ตั้งคำถามได้ดี.   เดี๋ยวว่างจะมาตอบให้

SnowQueen

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 27, 2016, 07:27:50 am »

อยากตอบนะคะ
แต่ขอถามก่อนว่า(เป็นคำถามจริงๆเช่นกัน)
1. คำถามเจาะจงเรื่องนวดแบบนี้ ต้องการให้ใครตอบคะ?
2. คุณเป็นสมาชิก VIP ตั้งคำถามนี้ในห้องหัดนวด จะดีกว่ามั้ยเอ่ย สมาชิกลูกค้าสาวจะได้เข้ามาตอบให้ได้
( หมายถึงตอบได้เต็มที่หน่อยน่ะค่ะ ดีมั้ยคะ แอดมินเห็นว่าอย่างไรคะ หรือตรงนี้ก็ดีแล้ว )
3. คุณคาดว่าจะโดนตอบแบบไหนคะ แล้วที่เคยโดนมาก่อนหน้านี้ ... คุณได้นวดแล้วหรือยัง?

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 27, 2016, 07:34:32 am โดย °SnowQueen° »

ออฟไลน์ Guess

• สมาชิก VIP
  • เด็กยังซิง
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 27, 2016, 10:43:04 am »

ขอตอบคุณ SnowQueen นะครับ
1. คำถามเป็นคำถามเปิด ไม่เจาะจงที่ใครคนใดคนหนึ่งหรือเฉพาะครับ ส่วนใหญ่คนที่มีประสบการณ์หน้าจะตอบได้ดีครับ
2. ผมเข้าใจแล้วครับ เพิ่งจะทราบข้อแตกต่างของการโพสในห้องนี้กับอีกห้อง
3. ผมคาดว่าจะโดนหลากหลายทั้งแบบที่เป็นทั้งแง่บวกและลบน่ะครับ จนถึงวันนี้ก็ยังไม่ได้นวดเลยครับ 555
ปล. ผมจะย้ายไปโพสอีกห้องนะครับ ยังไงคุณ SnowQueen ก็มาตอบให้ด้วยนะครับ

SnowQueen

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 27, 2016, 11:39:36 am »

งั้นคุณปิดกระทู้นี้เลยนะคะ