พูดคุยสารพันคำถามปัญหาเรื่องเพศ > โพสซื้อขาย อาหารเสริมผู้ชาย ยาอึด ยาทน ยาเพิ่มขนาด

สนใจลงโฆษณา คลิ๊ก

(1/2) > >>

admin:
กติกาการลงโฆษณากับ saboojaii.com

1. มีขนาดเดียวที่ขวามือขนาด 160 x 600 แสดงตลอดเวลาไม่แรนดอม
2. ต้องลิงค์เข้ากระทู้ที่ saboojaii.com เท่านั้น

สินค้าหรือบริการที่จะสามารถลงโฆษณาที่ saboojaii.com ได้มีดังนี้
1. สินค้าอาหารเสริมบำรุงเซ็กส์ที่มี อย รับรอง
2. ร้านนวดสปาที่มีการจดทะเบียนถูกต้องตามกฏหมาย
3. อุปกรณ์ทางเพศต่างๆเช่นกระบอกสูญญากาศ ดีลโด้ ตุ๊กตายาเป็นต้น

หากสนใจติดต่อทาง PM
หรือฝากข้อความทาง https://www.facebook.com/messages/saboojaii

urokman:
ท่านแอดมินคับ มีตำแหน่งป้ายโฆษณาตำแหน่งอื่นอีกไหมคับ ที่ใหญ่หรือเด่นกว่านี้ถ้ามียังไงรบกวน pm แจ้งมานะคับผมเข้าเว็บทุกวัน

admin:

--- อ้างจาก: urokman ที่ พฤษภาคม 16, 2014, 08:23:31 pm ---ท่านแอดมินคับ มีตำแหน่งป้ายโฆษณาตำแหน่งอื่นอีกไหมคับ ที่ใหญ่หรือเด่นกว่านี้ถ้ามียังไงรบกวน pm แจ้งมานะคับผมเข้าเว็บทุกวัน

--- End quote ---

ไม่มีครับ แต่มีโพสลงแฟนเพจ สนใจมั๊ยครับ

admin:
ผม pm ไปนะครับ

Mo May:
มีค่าใช้จ่ายป่ะค่า

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version