พูดคุยสารพันคำถามปัญหาเรื่องเพศ > โพสซื้อขาย อาหารเสริมผู้ชาย ยาอึด ยาทน ยาเพิ่มขนาด

สอบถามยาอึด ยาชาเฉพาะส่วนช่วยชะลอการหลั่งยี่ห้อไหนดี

(1/1)

tradedatas31:
สอบถามยาอึด ยาชาเฉพาะส่วนช่วยชะลอการหลั่งยี่ห้อไหนดีครับที่ใช้แล้วเมื่อล้างน้ำสบู่ออก แฟนสามารถใช้ปากอมให้ได้โดยที่ไม่ชา คือผมมีปัญหาหลั่งเร็ว เคยใช้ stud 100 ตราม้า ฉีดก่อนทำกิจ 15 นาที แล้วล้างน้ำสบู่ออก แต่พอแฟนอมให้แฟนปากชาครับ เลยอยากขอคำแนะนำหน่อย

bigger:
พลังแรด ขวดเล็กๆสีเขียว (น่าจะไม่กี่สิบบาทนะ ตามร้ายขายยาก็มี) ป้ายบางๆรอบๆส่วนปลาย  ทิ้งไว้ครึ่งชม.- 1 ชม. พอรู้สึกเย็นๆตรงจุดที่ป้ายไว้ก็ใช้น้ำล้างให้สะอาด  (ย้ำว่าใช้ป้ายบางๆอย่าไปชโลม)

ฤทธิ์ยาอยู่ได้หลาย ชม. มันออกฤทธิ์ช้าก็จริงๆ ฉนั้นต้องไม่ใจร้อน    ค่อยปรับปริมาณโลชั่นตามที่เราถนัด

แนะนำให้หลายๆคนแล้ว ผลเป็นที่น่าพอใจ  โยนของนอกทิ้งกันหมด รวมถึง สตัทร้อย นั่นด้วย 

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version