รีวิว PLAYMAN

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว PLAYMAN  (อ่าน 415 ครั้ง)

ออฟไลน์ Doremom

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

รีวิว PLAYMAN
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2017, 07:42:26 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

สวัสดีครับ ได้รับสินค้าทดลองจาก @ มานานมาก แต่พึ่งมีโอกาสรีวิว ขอโทษเรื่องความล่าช้าด้วยครับ  :-[
เนื่องจาก แฟนปิดเทอมกลับไปอยู่บ้านพอดี นอกเรื่องไปเยอะละ เข้าประเด็นเลยแล้วกัน
  เมื่อวานผมมีโอกาสได้ลองอาหารเสริมตัวนี้ ผมรับประทานพร้อมมื้ออาหารนะครับ เนื่องจากเลี่ยงไม่ได้
พอทานอาหารพร้อมยาผ่านมา 1 ชั่วโมงก็ดูหนังไปเรื่อยๆ ไม่มีความรุ้สึกเ-ี่ยน อะไรเลย ไม่แข็งพร่ำเพื่อ
พอผ่านไปซักระยะหนึ่งผมอยากลองยาเลย ขอแฟนมีอะไรด้วย ก็ทำๆไป ผลคือ!!!!! แตกเร็วเหมือนเดิมครับ
จากนั้นก็ไปอาบน้ำ ผ่านไปซัก 30 นาที เห็นแฟนเปลือยก็เกิดแข็งขึ้นมา เลยขอแก้ตัวใหม่ จากนั้นแหละครับ
ผมรู้สึกชอบยาตัวนี้มาก และเชื่อว่า ชาวหลั่งเร็วเหมือนๆกันน่าจะชอบ คือผมทำเท่าไรผมก็ไม่แตกครับ
แต่มีความรู้สึกเสียวเหมือนปกติ รู้สึกภูมิใจมาก แต่พอผ่านไปซัก 30 กว่านาทีแฟนร้องไห้ขอให้หยุดเพราะไม่ไหวแล้ว
ถึงจะค้างแต่รู้สึกสุดยอดมาก แนะนำเลยครับ
ผลข้างเคียงที่เจอก็ถือว่ารับได้เลย 1.คัดจมูกหายใจไม่ค่อยออก 2.การเห็นเปลี่ยนไป มองอะไรก็จะเห็นด่างสีเหลือง ตื่นมาก็หาย แถมตอนเช้าถึงเที่ยงยังรู้สึกมีพลังด้วย
เต็ม 10 ให้ 9 คะแนนเลยครับ และขอบคุณที่อ่านจนจบครับ  ;D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 10, 2017, 08:31:03 am โดย admin »

ออนไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 7

Re: รีวิว PLAYMAN
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2017, 10:23:16 pm »

ขอบคุณสำหรับ รีวิวอาหารเสริมผู้ชาย ดีๆครับ