รีวิว VMplus

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว VMplus  (อ่าน 366 ครั้ง)

ออฟไลน์ jack siwatep

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • เด็กยังซิง
  • พลังน้ำใจ: 0

รีวิว VMplus
« เมื่อ: มกราคม 12, 2018, 01:46:43 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

รีวิว VMplus ซื้อจาก วัตสัน 159บาท บรรจุ2เม็ด

เริ่มจาก ทาน1เม็ดก่อนเลยครับตอนเที่ยงคืนกว่าๆ ข้างกล่องเขียนว่ากินตอนท้องว่าง ทานข้าวเย็นตอน1ทุ่มก็ 5ชม ท้องก็น่าจะว่างแล้วมั้ง!! ทานไป1เม็ดหลังจากนั้นประมาณ45นาที เริ่มมีอาการ ตัวร้อนขึ้นกว่าปกติ มีอาการหายใจติดขัด คัดจมูก เลยไปอาบน้ำถูสบุ่ไปๆมาๆ น้องชายก็เด้งโด่ขึ้นมาทันที รุ้สึกแข็งมากกว่าปกติ อาบน้ำเสร็จเลยออกไปจัดการกับแฟนทันที เริ่มภารกิจแฟนบอกว่าทำไมตัวร้อนจัง(มาจากผลของยา) การแข็งตัวของน้องชายดีมาก อึดขึ้น จัดไปประมาณครึ่งชมเลย แฟนชอบมากถามว่าไปทำอะไรมาทำไมแข็งจัง หลังเสร็จกิจยังมีการแข็งตัวอยุ่สักพัก คืนนั้นเลยจัดไปแค่1ยก พอตื่นขึ้นมาน้องชายเคารพธงชาติพอดีเลยจัด ไปอีก1ยก การแข็งตัวยังดีอยุ่แต่อาจจะไม่เท่าเมื่อคืน ระยะของยาน่าจะประมาณ4-6ชมนะครับ แต่ตื่นมารู้สึกกระปรี้กระเปร่านะครับ สดชื่น

ปล.เม็ดที่2 ทานหลังจากทานอาหารไป2ชม ผลของยาจะไม่เท่ากับตอนท้องว่างมากๆ แนะนำว่าควรทานตอนท้องว่าง5-6ชมจะเห็นผลดีมากครับ

สรุปผลการรีวิว
ความอึดทนนาน 8/10  อึกขึ้นประมาณนึง
การแข็งตัว 9/10  แข็งตัวเร็วดีครับ สะกิดก็แข็งเลย
ไร้ผลข้างเคียง 8/10 หายใจติดขัด คัดจมุก ตัวร้อน

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 172

Re: รีวิว VMplus
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 13, 2018, 09:11:11 am »

ขอบคุณสำหรับรีวิวอาหารเสริมผู้ชายดีๆครับ