ถ้าคุณใส่จีสตริงหรือชุดนอนไม่ได้นอน คุณกล้าตากไว้ให้คนเห็นหรือเปล่า

หัวข้อ: ถ้าคุณใส่จีสตริงหรือชุดนอนไม่ได้นอน คุณกล้าตากไว้ให้คนเห็นหรือเปล่า  (อ่าน 636 ครั้ง)

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -2

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

วันนี้ผมบังเอิญไปเห็นบ้านตรงข้ามผมซึ่งเป็นผู้หญิงอยู่คนเดียว เอาผ้ามาตากที่หน้าบ้าน ปกติแล้วผมไม่เคยเห็นมาตากผ้าหน้าบ้านเพราะบ้านตรงข้ามหน้าบ้านไม่ค่อยโดนแดดตอนบ่าย มันก็เป็นการตากผ้าปกติทั่วไปแต่ตาผมดันเหลือบไปเห็นจีตริงสีแดงสดตัวนึงแขวนรวมอยู่กับชั้นในตัวอื่น ผมนี่โห้ใส่จีสตริงเลยหรอดูบุคลิคแล้วไม่น่าใช่แนว แล้วก็ไม่น่าจะมีแฟนด้วยนะอยู่มาตั้งนานไม่เคยเห็นมีผู้ชายมาหาเลย

พอเห็นแบบนี้เลยอยากถามเล่นๆว่า ถ้าคุณใส่จีสตริงหรือชุดนอนไม่ได้นอน คุณกล้าตากไว้ในที่ที่คนเห็นหรือเปล่า อายไหมที่มีคนอื่นเห็นว่าคุณใส่อะไรแบบนี้

Facebook Comments

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 20

อันที่จริงจีสตริงนี่ไม่มีแฟนก็ใส่ได้นะ ไม่เห็นแปลกเลย
ส่วนจะกล้าตากให้คนอื่นเห็นมั้ย... เราก็คงซักตากในที่ๆเราตากเป็นปกติอ่ะ
คนอื่นเห็นก็ได้ ไม่ได้แคร์อะไร ขอแค่อย่ามาแอบสอยไปก็พอ คริคริ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ YingElke

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

เด๋วนี้คงไม่ใช่เรื่องแปลกเท่าไหร่แล้วมั้ง น่าจะชินกันแล้วล่ะ