ทำไมประเทศไทยถึงขึ้นชื่อว่าเป็นเมืองกะหรี่ระดับโลก

หัวข้อ: ทำไมประเทศไทยถึงขึ้นชื่อว่าเป็นเมืองกะหรี่ระดับโลก  (อ่าน 261 ครั้ง)

ออนไลน์ เจ้าหญิงน้ำแข็ง

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -60

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เคยได้ยินตั้งแต่เด็ก โดยเฉพาะ พัทยา เลยอยากรู้ในแง่ที่ว่า ทำมันถึงเป็นระดับโลกได้

โสเภณี การค้าบริการมีอยู่ทั่วทุกมุมโลก ทำไมในไทยถึงขึ้นชื่อนัก?

โสภณีไทยมีดีอะไรขนาดนั้นเหรอค่ะ? ขนาดไม่ได้ส่งเสริมหรือประชาสัมพันธ์ด้วยซ้ำไปนะเนี่ย

ถ้าเป็นผู้ชายคงจะลองไปแล้วล่ะว่ามันดีมันเด็ดกว่ายังไงจริงๆ

Facebook Comments

ออนไลน์ Lolicon091

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ความจริงแล้ว ประเทศอื่นๆนั้นมีโสเภณีมากกว่าของไทยก็เยอะครับ
ผมเคยไปมาหลายประเทศ มีหมด เผลอๆจะเยอะกว่าของไทย

แต่สิ่งที่ทำให้การค้ากามของไทยขึ้นชื่อมีอยู่หลายๆปัจจัยครับ

1. ราคา: การซื้อขายแต่ละครั้งของไทย เทียบเป็นราคาแล้วไม่แพง ทำให้ชาติตะวันตกมาใช้บริการได้สบายๆ
2. service mind: จะบอกว่าสาวบริการของไทยนั้น service ดีมากนะครับ ยิ้มแย้ม ไม่หน้าบึ้งเหมือนที่อื่น อันนี้จริงๆ ประเทศอื่นนี่เป็นท่อนไม้เลย เร่งๆให้จบๆไป
3. facility: คือฝรั่งที่มาไทยเค้าไม่ได้มาหิ้วสาวไฟปรี้อย่างเดียวครับ เค้ามาเที่ยวด้วย จริงๆแล้วถ้าจะมาซื้อบริการ ลาวก็มี เขมรก็มี อินโดก็มี ฟิลิปินยิ่งเยอะ แต่ว่าไทยเรามีโรงแรมที่ดีกว่า ความสะดวกสะบายดีกว่า ความปลอดภัยที่ดีกว่า ดูสะดวกและสะอาดกว่า หิ้วสาวเสร็จ วันถัดมาก็ไปเที่ยวทะเล ไปเที่ยวอื่นๆได้อีกเยอะ
4. การรวมเป็นแหล่งบันเทิง: สถานที่เที่ยวดังๆของเรามีการรวมตัวอยู่เป็นแหล่ง เช่น พัทยา พัฒพงศ์ สีลม นานา การรวมกันเป็นย่านแสงสีทำให้มันดูอลังการ เดินเลือกได้ ไม่ชอบร้านนี้ก็ไปดูอีกร้านนึง ทำให้มันดูน่าเที่ยวและตราตรึงใจมากกว่าไปตามซอกหลืบ หลบๆ หรือตามหมู่บ้านเหมือนอินโด
5. creativity: ธุรกิจค้ากามของไทยนั้นครีเอทมากนะครับ มีทั้งโชว์แปลกๆ ปิงปอง ปาลูกดอก เปิดขวด รูดเสา นอกจากนั้นยังมีโชว์สาวประเภทสอง อัลกาซ่า อะไรอีกมากมาย ทำให้คนไม่เคยมา amazing กับสิ่งที่เห็น
6. ความหลากหลายทางเลือก: การค้ากามของไทยนั้นตอบโจทย์รสนิยมแทบจะทั้งหมด อยากได้ หญิง ชาย กระเทยสวยมีงู กระเทยสวยผ่าแล้ว รับ รุก ทอม ดี้ ไทยจัดได้หมด ไม่ว่าคุณจะมีรสนิยมแปลกแค่ไหน เป็นตัวประหลาดแค่ไหนในสังคมประเทศคุณ มาไทยมีเงินคุณปลดปล่อยได้ตามใจชอบ คนในประเทศก็ไม่รับรู้ด้วย

จริงๆมีปัจจัยอื่นๆอ่ีดเยอะ แต่รวมๆแล้วเหล่านี้ทำให้ประเทศเราขึ้นชื่อเรื่องค้ากามครับ

ออฟไลน์ SnowQueen

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

มีดีมานด์ ก็ย่อมต้องมีซัพพลายค่ะ เป็นเรื่องปกติและสุดแสนจะธรรมดา

เมืองพัทยาถือเป็นเขตปกครองพิเศษ จะเอามาเทียบสถิติกับประชากรไทย พี่ถือว่าไม่ค่อยจะยุติธรรมนะคะน้องสาว จุ๊บๆ

ออนไลน์ เจ้าหญิงน้ำแข็ง

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -60

ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ ได้เข้าใจเพิ่มขึ้นหลายประเด็นเลย
นักท่องเที่ยวบางคนมาเที่ยวไทยทีก็มีเมียที เพราะบางคนเช่าเมียเป็นเรื่องเป็นราวอยู่เดียวกันเป็นเดือนไปเที่ยวหลายๆ ที่ก็มี
เที่ยวแบบได้ผู้หญิงไปด้วยก็คงคึกครื้นสำหรับพวกเขาดีนะ แถมผู้หญิงไทยเอาใจเก่งตรงสเป็คฝรั่งอยู่แล้วด้วยจริงๆ