ปิดกระทู้ ได้คนคุยแล้วครับ

หัวข้อ: ปิดกระทู้ ได้คนคุยแล้วครับ  (อ่าน 455 ครั้ง)

ออฟไลน์ tonsss

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -6

ปิดกระทู้ ได้คนคุยแล้วครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2017, 08:06:00 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

☺☺☺☺☺☺☺

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2017, 07:33:44 pm โดย tonsss »
Facebook Comments

ออฟไลน์ เรียกเธอว่าพระเจ้า

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: อายุเยอะแล้ว 45 แต่ว่า 7 นิ้ว จะพอมีสาวมาคุยมั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2017, 07:22:41 am »

เอาเวลาไปคิดถึงแฟนไปคุยกับแฟนหาโอกาศไปเที่ยวกันดีกว่าไหมคะ พอดีส่วนตัวละไม่ชอบเลยที่มองผู้หญิงแค่เป็นคนแก้เหงา จะกี่นิ้วไม่สำคัญหรอกคะเว้นแต่กับคนที่คิดแค่เซ็ก แต่ผู้หญิงดีๆเค้าต้องการความรู้สึกดีการดูแลเอาใจใส่ แฟนของคุณก็คงเช่นกัน

ออฟไลน์ |Peony

• *
  • พลังน้ำใจ: 5

Re: อายุเยอะแล้ว 45 แต่ว่า 7 นิ้ว จะพอมีสาวมาคุยมั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2017, 04:28:16 pm »

อายุ45 ไม่ถือว่าเยอะนะคะ แต่ ถ้าจ้าตัวพูดแบบนี้ มันจะบ่งบอกอะไรบางอย่าง

ความยาวที่ระบุมา มันไม่ได้เป็นจุดดึงดูดอะไรเลยค่ะ สำหรับเราคนเดียวละกัน คนอื่นไม่รุ้นะ

แก้เหงาแบบนี้ สงสาร แฟนคุณจัง  ไม่มีผู้หญิงคนไหนได้รับเกียรติใดๆจากคุณเลย

ยังไงก็ ขอให้เจอคนที่คุณสมควรจะได้เจอนะคะ

ห่างแค่เพียงเอื้อมมือ แต่มันก็แสนไกล...

ออนไลน์ fahsai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 303

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2017, 04:41:55 pm »

อายุ45 ไม่ถือว่าเยอะนะคะ แต่ ถ้าจ้าตัวพูดแบบนี้ มันจะบ่งบอกอะไรบางอย่าง

ความยาวที่ระบุมา มันไม่ได้เป็นจุดดึงดูดอะไรเลยค่ะ สำหรับเราคนเดียวละกัน คนอื่นไม่รุ้นะ

แก้เหงาแบบนี้ สงสาร แฟนคุณจัง  ไม่มีผู้หญิงคนไหนได้รับเกียรติใดๆจากคุณเลย

ยังไงก็ ขอให้เจอคนที่คุณสมควรจะได้เจอนะคะ
เห็นด้วยกับ2เม้นบนคะ ขนาดยอมรับว่าอยากได้นะใหญ่ๆ แต่นิสัยต้องดีๆด้วย การที่ใช้คำว่าเหงา มันเหมือนผู้หญิงมีไว้แก้เหงาเลยนะคะ ยิ่งบอกอายุแล้วเน้นขนาดเป็นหลัก มีแฟนแล้วควรดูแลแฟนตัวเองมากกว่าถ้าแฟนรู้แอบมาทำอะไรแบบนี้เป็นใครก็เสียใจ ผู้หญิงไม่ใช่ของเล่น แล้วอย่าเห็นเป็นของตาย

ออนไลน์ เจ้าหญิงน้ำแข็ง

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -59

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2017, 06:08:00 pm »

มาเพื่ออวดขนาด และต้องการแค่เรื่องอย่างว่า ไปหาเอาในเว็บไซต์อื่นที่ตรงความต้องการกว่านี้ดีกว่านะ
เราว่าผู้หญิงที่เว็บนี้ไม่ใช่พวกต้องการแค่เซ็กส์อ่ะค่ะ
แต่ถ้าไม่เรียนรู้เข้าใจจิตใจผู้หญิง ให้หาที่ไหนก็หายากอยู่ดีแหละค่ะ
ซื้อกินน่าจะง่ายกว่ากันเยอะ

ออนไลน์ kingther

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2017, 02:16:30 am »

อูยยย ... แก้ไขข้อความไปและ

ออฟไลน์ Dark_heaven

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2017, 04:53:19 am »

เป็นเพื่อนคุยกับผมได้ครับ

ออฟไลน์ เรียกเธอว่าพระเจ้า

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2017, 06:32:14 am »

ไม่เอาคะ ไม่ใช่ของเล่นของใคร ไม่ใช่คนแก้เหงาด้วยคะ