รีวิวอาหารเสริมCobra

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิวอาหารเสริมCobra  (อ่าน 427 ครั้ง)

ออฟไลน์ baddogxxx

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

รีวิวอาหารเสริมCobra
« เมื่อ: ตุลาคม 31, 2017, 11:38:30 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

รีวิวอาหารเสริมCobra ที่แอดมินส่งมาให้ครับ เริ่มทานหลังจากได้รับของมาอทิตย์กว่าๆ ตรงกับวันหยุดครับ กะว่าจัดเต็มกับแฟน หลังจากทาน Cobra ได้สักพักรู้สึกมึนๆตื้อๆก็เลยเอนหลังนอนซักพักอาการมึนเริ่มทุเลาลงเลยกอดจูบลูบคลำเล่นกับเเฟน ส่วนเจ้าน้องชายมันไม่เล่นด้วยแข็งโด่ชูคอรอะจัดอย่างเดียวเลยครับ  มันแข็งมากครับจนรู้สึกได้ เเฟนจับลูบเล่นมันร้อนผ่าว ถามทำไมแข็งจัง ผมไม่บอกว่ากิน cobra เข้าไปกลัวเธอว่า เลยบอกว่าอยากมาก ซักพักก็ถึงเวลาลงมือ มันสุดยอดเลยครับ เอามันเอาทนขึ้นมาก ปกติจะเป็นคนหลั่งเร็วนิดนึง ยิ่งตอนเเฟนใกล้จะเสร็จ เร้าอารมณ์ผมมากๆ นี่ผมชิงเสร็จไปก่อนทุกที พอเสร็จก็คอพับคออ่อน ปล่อยให้แฟนค้างบ่อยๆ แต่นัดนี้ก็ใช่ว่าจะอึดกว่าเก่านะครับ พอเเฟนเร้าใกล้เสร็จมันก็พุ่งเหมือนเดิม แต่เพิ่มเติมคือมันไม่ยอมอ่อนตัวลงทันทีเหมือนเดิมเเฮะ เเฟนยังต่อได้จนเสร็จ แล้วถามว่าเราเสร็จไหม ผมบอกไปเสร็จตั้งนานแล้ว แฟนถามจริงดิ ทำไมยังแข็งอยู่เลย ถอดออกมานี่น้ำเต็มถุงเบยครับ เสร็จไปประมาณ ครึ่งชม.อาบน้ำล้างตัวเสร็จก็นอนกอดกับเเฟนเล่นจ้าหนูผมมันก็ตื่นอีก เลยได้ฟินกันอีกยกครับ อิอิิ ไม่รู้จะให้คะแนนยังไงนะครับ เพราะพึ่งทานครั้งแรก แต่โดยรวมผมโอเค อึดขึ้นไหม สำหรับผมไม่ แต่เรื่องแข็งและต่อรอบได้ นี่ยกให้เลยครับ สรุปวันนั้น กลางคืนจัดกันไป 3 รอบ ต่อตอนเช้าได้อีกรอบครับ

ออนไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 8

Re: รีวิวอาหารเสริมCobra
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2017, 11:13:11 pm »

ขอบคุณสำหรับ รีวิวอาหารเสริมผู้ชายดีๆครับ

ออนไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 20

Re: รีวิวอาหารเสริมCobra
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2017, 07:26:29 am »

น่าสนใจครับ กล่องออกแบบมาหรูหราเชียว  :-*