..ผมเป็นคน เอาเพื่อนเอาฝูง..

หัวข้อ: ..ผมเป็นคน เอาเพื่อนเอาฝูง..  (อ่าน 327 ครั้ง)

John Smith และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออนไลน์ erotic_massage

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

« เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2017, 02:22:59 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

กาลครั้งหนึ่ง..ผมเคยเอาเพื่อนเอาฝูงครับ

..ผมเป็นคนต่างจังหวัดครับ เข้ามาทำงานในกอทอมอ

..สมัยเรียนอยู่ที่ต่างจังหวัดผมก็จะมีเพื่อนต่างโรงเรียนเยอะครับ เพราะผมชอบทำกิจกรรม ไปออกค่ายอะไรเงี่้ย(...มันได้เจอสาวๆ ต่างโรงเรียนไง ^^)
ก็รู้จักเพื่อนคนนี้มาตั้งแต่ตอนนั้น ก็ต้องบอกว่าค่อนข้างสนิทกันมาก ...ประมาณเป็นกลุ่มแก๊งเดียวกันอ่ะนะ
เธอเป็นคนพูดเก่ง ร่าเริง อารมณ์ดี เฮฮา ...เธอไม่สวยหรอกครับ(แต่ดันมีแฟนหล่อ)
คือกับเธอคนนี้เนี้ย ผมก็ไม่ได้คิดอะไรด้วยเลย
คิดแบบเพื่อนแท้ๆ เลยเชียว

พอเรียนจบก็ไม่ได้ติดต่อกันเลย

ผ่านไปเนิ่นนานเป็นสิบปี...วันนึงผมไปเปิดไดอารี่เก่าๆ อ่านเล่น  มีที่เธอเขียนให้ด้วย ฮาดี..เลยลองเขียนโปสการ์ดไปหาเธอ(น่ารักเนอะ มีเขียนโปสการ์ด อิอิ)
ผมก็ให้เบอร์มือถือไปด้วย ...จากนั้นเลยได้โทรคุยกัน

ก็ไม่ได้โทรบ่อยนะ ปีละไม่กี่ครั้ง คุยแต่ละทีก็มีแต่เรื่องเฮฮา เรื่องเก่าๆ
ไม่เคยมีเรื่องทะลึ่งตึงตังใต้สะดืออะไรเลย

จนเมื่อ...........ค่ำวันหนึ่ง เมื่อ 5 ปีที่แล้ว  มีข้อความ Line จากเธอเด้งขึ้นมา ว่า...

" เงี่ยนเว้ย เอ้ย! เหงาเว้ย  พาไปเที่ยวหน่อย "

...
...
....
.....

คือผมโสดไงครับ แล้วก็ขี้หื่นด้วย ปกติก็ดูหนังโป๊ เล่นว่าวเกือบทุกวัน...... (เมิงไม่รู้อะไรซะแล้วววววว)

เล่นส่งข้อความมางี้...ผมก็เปิดเผยตัวตนที่แท้จริงทันที  ฮ่าๆๆ  (คือเพื่อนมันไม่รู้หรอกว่าผมหน้าหม้อ (มากกกกกก ))

ผมก็ตอบกลับไปทันทีว่า ...  " เงี่ยนจริงป่าว ทางนี้ก็เงี่ยนเหมือนกันนะเว้ย "

จากนั้นก็ยาววววววววววว
Line กันไป ...Line กันมา ...ถึงได้รู้ว่าเธอก็ขี้เงี่ยนเหมือนกัน(คาดว่าวันนั้นที่เธอส่งข้อความนี้มา คงเมาๆ กรึ่มๆ เงี่ยนๆ อ่ะนะ เลยหยอดมาเล่นๆ)

จากนั้นใน Line ก็ไม่ได้คุยอะไรเลย...คุยเรื่องใต้สะดือตลอด 555++

จริงๆ ถ้าคืนนั้นอยู่ใกล้ๆ กัน ..ผมคงไปโซเดมาคอมเธอแล้วล่ะ

แต่พอดีเธอก็ยังอยู่ต่างจังหวัดที่เดิม ส่วนผมอยู่กรุงเทพ ...ระยะทางเลยขวางกั้นความเงี่ยนระหว่างเรา..

ระหว่างที่คุยLineกัน ก็มีส่งรูปวับๆ แวมๆ มากระตุ้นอารมณ์กันบ้าง ...เพราะผมบอกอีกหลายเดือน กว่าจะกลับไปเยี่ยมบ้าน

แรกๆ เธอก็ส่งขาขาวๆ มาอ่อยกันก่อน....

เพื่อนคนนี้จริงๆ เธอค่อนข้างอ้วนนะครับ  อาจจะอ้วนสัก Level 1-2 ...คือไม่ได้อ้วนมาก
แต่ก่อนก็ผอมหุ่นดีอ่ะนะ..แต่พอตอนนี้  เป็นแม่หม้ายลูก3 เลยผอมไม่ลง (ฮา)

...พอวันไหนLineคุยกันหื่นได้ที่ ... ผมก็บิ้วให้เธอส่งนมมาให้กิน

..เธอก็เขินๆ      แต่ก็ส่งนมมาให้
...
...

ผมเคยถามเธอ เธอบอกว่า..
...ถึงเธอจะเงี่ยนแค่ไหน แต่เธอก็ไม่เคยช่วยตัวเองเลย...เธอบอกว่าไม่ชอบ (เอ้า เมิงยังไม่เคยแล้วรู้ได้ไงว่าไม่ชอบฟ่ะ!)

พอคุยกันบ่อยเข้า .. (ก็ช่วงนั้นคุยเรื่องใต้สะดือกันทุกวัน)
ผมก็ทนความเงี่ยนไม่ไหว..เลยกลับต่างจังหวัดก่อนกำหนด (จริงๆ ก็ไม่ได้มีกำหนดอะไรหรอก พูดไปงั้นเอง 555+)

ก็จัดการจองโรงแรมที่พักล่วงหน้า (เกิดมาก็ไม่เคยนอนโรงแรมจังหวัดตัวเองสิให้ตาย)
ขับรถออกจากกอทอมอ ตั้งแต่เช้าาาาา ไปถึงบ้านตอนบ่ายๆ  พกความเงี่ยนไปเต็มไข่

เธอเลิกงานตอนเย็นๆ ..ผมไปรับเธอตอนหัวค่ำ พาไปร้านอาหาร กินข้าวกินปลากันก่อน

เนื่องจากไม่ได้เจอกันนาน... คุยกันตอนแรกก็มีเขินๆกันบ้าง (ที่เขินเพราะในใจรู้อยู่ว่าอีกเดี๋ยวเราจะได้ไปโซเดมาคอมกันละ)

สรุปว่าคืนนั้น เราก็ได้เสียกันครับ ...

ก็อย่างที่บอก หุ่นเธอไม่ดีหรอกครับ...แต่ได้ขาว

แต่ที่แน่ๆ มันขี้เงี่ยนจริงๆ เว้ย!! ..ไม่ได้พูดเล่นๆ

เธอบอกเธอชอบ YES มาก ... (แหม่.. ทำไมไม่บอกกันตั้งแต่สมัยวัยรุ่นว้าาาา)
แต่ตอนมีผัว ผัวก็ไม่ค่อยจะทำการบ้านว่างั้น

และเธอสารภาพว่าตั้งแต่เสียตัวมาเนี้ย..เธอเคยเสร็จแค่ครั้งเดียว  ทำไมก็ไม่รู้
คงเป็นคนเสร็จยากล่ะมั้ง

หลังจากได้เสียกันกับเธอครั้งแรก  และมีครั้งต่อๆมา ผมก็ได้จัดให้ไปแบบสุดฝีมือแล้ว....แต่เธอก็บอกว่า ไม่เคยเสร็จเหมือนเดิม

แต่เสียวนะ เสียวมาก ชอบมากกกกก (ทำซะความมั่นใจกรุ ลดฮวบฮาบเลย)
...

กับการเอาเพื่อนคนนี้ของผม ถือว่าโชคดี 2 เด้ง
อย่างแรกคือได้เอาเพื่อนเอาฝูง  555+++

อย่างที่สอง คือ เธอทำหมันแล้ว ....ผมเลยสามารถเยสสดแตกในได้อย่างสบายใจ
...

และเธอเป็นคนชอบกินไส้กรอกมากครับ...
ทั้งดูด ทั้งอม ทั้งเลีย แทบไม่ห่างเลย...ไม่บอกไม่เลิก

แถมเวลามีเซ็กส์กัน จะจัดท่าไหนก็ไม่มีเกี่ยง
สะกิดตอนไหนก็พร้อมไฟติด พรึ่บพรับ
..

หลังจาก 5 ปีที่แล้ว...
ผมก็เลยมีวาระ ในการไปหาเธอบ่อยๆ ..ถือโอกาสกลับบ้านด้วย

ผมก็จัดการจองเครื่องบินล่วงหน้าข้ามปีเลย...ต้องขอขอบคุณสายการบินแอร์เอเลียที่มีตั๋วราคาถูกให้สำหรับคนจองล่วงหน้ามากๆครับ สาธุ สาธุ (ถูกกว่ารถทัวร์อีกคุณ)
ผมก็จัดการจองมันไปเลย ทุกเดือน !!  ฮ่าๆๆ

..ลงเครื่องปุ้บ ก็มีคนมารับไปเยสปั้บเลย 

ลาพักร้อนก็จะไม่พอแล้วตอนนั้น ต้องลาป่วย ลากิจ ..อะไรลาได้ก็ลา ใช้สิทธิ์เต็มที่ (ปกติแต่ก่อน แต่ละปีแทบไม่ได้ใช้ลาพักร้อนเลยนะ หึหึ)

..
..
...

แต่ตอนนี้ ณ ปัจจุบัน ผมก็ไม่ได้ไปหาเธอแล้วครับ
พอเวลาผ่านมาก็ห่างๆ กันไป...นี่ก็ไม่ได้เจอกันมา 2 ปีกว่าแล้ว

จบละครับ

ก็ถือว่าเป็นเคสที่เหนือความคาดหมายสำหรับผมมาก ไม่คิดไม่ฝันว่าชีวิตนี้จะได้มาเอาเพื่อนเอาฝูงตัวเอง

ไม่ทราบว่ามีท่านใด มีกรณีได้เอาเพื่อนเอาฝูงแบบนี้บ้าง...เล่าสู่กันฟังได้นะครับ อยากฟัง
อยากรู้ที่มาที่ไปของคนอื่นบ้าง...ว่ามันเป็นไง จะเหมือนกับเรารึเปล่า อิอิ ^^

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 17, 2017, 09:41:02 am โดย erotic_massage »
Line ID: eroticmassage
หมอนวดชาย หน้าไทย ผิวสีแทน สะอาด อารมณ์ดี เป็นมิตรกับทุกคน บริการนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีโดยเฉพาะครับ ^^
Facebook Comments

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 104

Re: ..ผมเป็นคน เอาเพื่อนเอาฝูง..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2017, 11:35:05 am »

ไม่เคยได้กับเพื่อนโดยตรงในลักษณะแบบนี้ค่ะ
ใกล้เคียงคุยจะออกแนวเป็นรุ่นพี่ แต่มาแนวคุยเล่น เล่าประสบการณ์อะไรพวกนี้ให้ฟังนี่แหละ
เราเองก็ชอบๆ เค้าอยู่บ้างแล้ว แกล้งยั่ว ไปแหย่มาดันอยากลองกับเราเฉย
เราเองก็ความต้องการสูง ให้ลองก็ได้ ลองๆ ดู
แต่บังเอิญไม่ติดใจ ไม่ได้อยู่ใกล้ๆ แต่มีโอกาสแก้ตัวแก้อีกครั้งอนาคตมันก็พอมีอยู่นะ ถ้ามีโอกาสน่ะ

ผู้หญิงขี้เงี่ยนมีจริงค่ะ ถ้าเปิดใจคุยเรื่องนี้ได้ชิวๆ สบายๆ เมื่อไหร่แล้ว โอกาสได้กินตับกันมีสูงเลยนะ

ปล.ก็น่าแปลก ผู้หญิงที่มีความต้องการสูง หลายๆ คนมักไม่ค่อยเสร็จหรือเสร็จยาก ก่อนหน้านั้นก็เป็นแบบนี้เหมือนกันนะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

ออฟไลน์ pk01

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ..ผมเป็นคน เอาเพื่อนเอาฝูง..
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2017, 02:58:20 pm »

เคยครับประสบการณ์ Friend with benefits กับเพื่อนตัวเองครับ เราโสดด้วยกันทั้งคู่  เราจะนัดเจอกันอยู่บ่อยๆเมื่อก่อนนี้ แถวกทม. รับไปกินข้าว ช้อปปิ้งบ้าง แล้วก็จบด้วยกันไปมีอะไรกันที่โรงแรม เรามีความสุขร่วมกันทั้งสองฝ่าย เค้ากับผมก็ไม่ได้ต้องการผูกมัดกัน เราจึงwin win กันทั้งคู่