..ทำไมถึงชอบเบิร์น...

หัวข้อ: ..ทำไมถึงชอบเบิร์น...  (อ่าน 786 ครั้ง)

ahueyzs, kuai6x7 และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออนไลน์ erotic_massage

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

..ทำไมถึงชอบเบิร์น...
« เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2017, 08:57:08 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

..ทำไมถึงชอบเบิร์นนนนนนนนนน..

ถ้าใช้ภาษาบ้านๆ ก็ต้องบอกว่า... " ทำไมถึงชอบเลียจิ๋ม " ....แผล่บ-แผล่บ :P :P

บางทีเวลาคุยกับเพื่อน หรือเสวนากับกลุ่มผู้ชายด้วยกัน
...ผมก็แปลกใจนิดๆ ...ว่ามีคนไม่เลียจิ๋มด้วยวุ้ย
(...ก็ตั้งแต่ดูหนังโป๊มาก็เห็นเขาเลียกันตลอดนี่นา)

จากการเก็บสถิติมโนของผมเอง (เรียกง่ายๆ ว่านั่งเทียนนั่นแล)
..มีผู้ชายไม่น้อยเลย ที่ไม่ยอมเลียจิ๋มคุณสุภาพสตรี.....เนื่องด้วยหลายๆ สาเหตุด้วยกัน

บ้างก็ไม่เลีย...เพราะมีของ เพราะห้อยพระไรงี้...เดี๋ยวของเสื่อม
บ้างก็ไม่เลีย...เพราะรู้สึกเป็นของต่ำไรงี้
บ้างก็ไม่เลีย...เพราะรู้สึกเสียศักดิ์ศรีไรงี้
บ้างก็ไม่เลีย...เพราะไม่ชอบเลียเฉยๆนี่แหละ ฮ่าๆๆ

แต่ก็มีผู้ชายหลายคนที่ชอบเลียจิ๋ม...ผมก็เป็นหนึ่งในนั้น   โฮะๆๆ

..ถามว่าทำไมชอบเลีย

...เพราะผมชอบเห็นคุณผู้หญิงเสียว...
เวลาที่เห็นคุณผู้หญิงแสดงอาการเวลาเสียวจิ๋ม ร้องคราง บิดตัวไปมางี้...ผมฟินนนน
แล้วร้อยทั้งร้อย...ถ้าโดนเลียจิ๋ม ยังไงก็ต้องเสียวแหละ...

แล้วเวลาเลียจิ๋มนี่...เราสามารถเริ่มเลียจากเบาๆ ได้...
ค่อยๆบรรจงลงปลายลิ้นแตะลงไปอย่างแผ่วเบา..แบบค่อยๆ ให้เธอเสียวน้อย-น้อย เคลิ้ม-เคลิ้มก่อน...
...แล้วค่อยเพิ่มความรุนแรงของปลายลิ้นบดหนักขึ้นเรื่อยๆ.......แล้วเลียปาด เลียปาด ไปทั้งแคม...

เราจะได้ยินเสียงเธอค่อยๆครางทีละน้อย...ทีละน้อย...จนค่อยๆ ดังขึ้น ดังขึ้นเรื่อยๆ
..แล้วเธอจะเริ่มมีอาการบิดเกร็งตัว...และมีน้ำสวาทเอ่อล้นรูออกมา...จนจมูกและลิ้นเราสัมผัสได้
....พอเธอทนไม่ไหว เธอก็จะร้องขอให้เราเอาแท่งสวาทเข้าไปในตัวเธอได้แล้ว
.....อ่าาาาาาา...ฟินนนนนนนน

จากประสบการณ์ตอนแรกผมก็ยังเลียไม่ค่อยเป็นเท่าไหร่....เพราะเลียมาน้อย
เราก็รัวลิ้นใส่โครมๆ ...ตั้งแต่จังหวะแรกที่มุดลงไป....ปรากฎว่าเธอบางคนบอกว่าเจ็บ!   
......เธอบอก..ต้องแตะลิ้นเบากว่านั้น
...คือต้องแตะปลายลิ้นแบบ แผ่วเบาเลย......(เบาจนคิดไม่ถึงเลยละครับ)
...เลยทำให้ผมค่อยๆ ปรับปรุงวิธีลงลิ้นเลียมาตามลำดับ

มีรุ่นพี่บางคนก็แนะนำว่า...เวลาเลียไปพักใหญ่แล้ว...แล้วเราเริ่มบดลิ้นแบบหนักๆแล้ว
...ให้เอาหน้าบดจิ๋มเลย...แบบว่าเหมือนเมิงหลงไหลในจิ๋มเขามากกกกกกก...บดหน้าบดปากลงไป  หูยยยยย
....ถ้าทำแบบนี้ เจ้าของจิ๋มเขาจะฟินมาก (ผมลองดูแล้ว...เป็นอย่างนั้นจริงๆด้วย อิอิ)
....ยิ่งถ้าจิ๋มหอมๆ ละก็...ผมนี่บดหน้าไม่เงยเลยละครัช โฮะๆๆ

สรุปเลยละกันว่าทำไมผมถึงชอบเลียจิ๋ม....
......เพราะผมชอบทำให้ผู้หญิงเสียว...คราง...มีความสุข...
.....ความสุขของเธอ คือความสุขของผม (จริงๆนะ)

แต่ก็มีสุภาพสตรีบางคนเหมือนกันที่ไม่ชอบโดนเลียจิ๋ม ........เฮ้ย!! มีจริงๆอ่ะ
มี! บอกเลย ....ด้วยเหตุผลหลากหลายแตกต่างกันไป...
...เท่าที่เคยสอบถามมา...เธอบางคนก็ว่า...ไม่มั่นใจในกลิ่นจิมิตัวเอง
                           ...เธอบางคนก็ว่า..เวลาจิมิโดนลิ้นแล้วรู้สึกยืยๆ บอกไม่ถูก ....ก็ว่ากันไป

พูดถึงเรื่องกลิ่น....มีคนเคยถามเหมือนกันว่าผมเคยมุดลงไปแล้วเจอกลิ่นไม่พึงประสงค์บ้างไหม(เห็นหมีหนูไหม เห็นหมีหนูไหม)
เคยสิครับ แหม่!!   
...เรื่องกลิ่นไม่พึงประสงค์นี่ เป็นภัยคุกคามของคุณผู้ชายเลยนะครับ...ได้กลิ่นปุ๊บนี่หำหดเอาได้ง่ายๆ

พอผ่านประสบการณ์มาหน่อย ผมก็มีวิธีเช็คกลิ่นก่อนมุดละครับ...
...โดยจังหวะที่กะลังนัวเนียกันแรกๆนั้น...ผมก็ทำเป็นเอานิ้วไปเขี่ยจิมิเธอนิดนึง
(ผมไม่ค่อยเอานิ้วเข้าไปในรู เพราะสาวๆส่วนใหญ่ไม่ค่อยชอบ)
...แล้วก็หาจังหวะเอานิ้วขึ้นมาผ่านๆ จมูกเพื่อเช็คกลิ่นซะหน่อย
...ถ้ามีกลิ่นเราก็ทำทีเป็นชวนไปอาบน้ำกันก่อนไรงี้ ...อิอิ

เอาล่ะ...ขอจบบทความนี้ด้วยสโลแกนที่ว่า

จิ๋ม....ใครไม่เลีย เราเลียยยยยย !!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 14, 2017, 09:30:31 pm โดย erotic_massage »
Line ID: eroticmassage
หมอนวดชาย หน้าไทย ผิวสีแทน สะอาด อารมณ์ดี เป็นมิตรกับทุกคน บริการนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีโดยเฉพาะครับ ^^
Facebook Comments

ออฟไลน์ SnowQueen

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: ..ทำไมถึงชอบเบิร์น...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2017, 12:37:23 am »

สารคัดหลั่งที่ออกมาตอนมีอารมณ์ร่วมมันเป็นตัวเร้าอารมณ์ที่ดีที่สุดตัวนึงไงคะ จะรับมันได้ก็ต้องก้มลงไปหาเท่านั้นแหล่ะ
คนที่รู้แนวก็ทำกันไป พี่เองก็ชอบดมนะ ได้กลิ่นแล้วความหื่นจะพุ่งปรี้ดทุกที เร้าใจเป็นที่สุด ต่อจากตรงนี้อะไรๆก็จะจุ๊ยซี่ไปหมด
แต่ยังไม่เคยไปถึงที่สุดแบบที่ใครๆชอบเอามาคุยกันซักครั้งเลย
 แต่จุดอารมณ์ให้อยากโดนขย้ำ... อันนี้ใช่

นายแบบก้นสวย

ออนไลน์ เจ้าหญิงน้ำแข็ง

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -58

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2017, 10:17:38 am »

ผู้หญิงบางคนไม่ชอบให้ทำ เพราะเสียวเกินไปก็มี
เห้อ... อยากลองความรู้สึกแบบนั้นบ้าง
แต่หลายๆ คนเน้นที่เม็ดอย่างเดียว ละเลยที่รูไปนะ
รู้สึกขาดหาย ทำไมไม่ทักทายตรงนั้นซะบ้าง รังเกียจเหรอ?

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2017, 12:10:02 pm »

สารคัดหลั่งที่ออกมาตอนมีอารมณ์ร่วมมันเป็นตัวเร้าอารมณ์ที่ดีที่สุดตัวนึงไงคะ จะรับมันได้ก็ต้องก้มลงไปหาเท่านั้นแหล่ะ
คนที่รู้แนวก็ทำกันไป พี่เองก็ชอบดมนะ ได้กลิ่นแล้วความหื่นจะพุ่งปรี้ดทุกที เร้าใจเป็นที่สุด ต่อจากตรงนี้อะไรๆก็จะจุ๊ยซี่ไปหมด
แต่ยังไม่เคยไปถึงที่สุดแบบที่ใครๆชอบเอามาคุยกันซักครั้งเลย
 แต่จุดอารมณ์ให้อยากโดนขย้ำ... อันนี้ใช่

นายแบบก้นสวย

อุ้ย! เพิ่งรู้ว่า สาวๆ ก็มองก้นผู้ชายเหมือนกัน  อิอิ ^0^

หมอนวดชาย หน้าไทย ผิวสีแทน สะอาด อารมณ์ดี เป็นมิตรกับทุกคน บริการนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีโดยเฉพาะครับ ^^

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2017, 12:11:18 pm »

ผู้หญิงบางคนไม่ชอบให้ทำ เพราะเสียวเกินไปก็มี
เห้อ... อยากลองความรู้สึกแบบนั้นบ้าง
แต่หลายๆ คนเน้นที่เม็ดอย่างเดียว ละเลยที่รูไปนะ
รู้สึกขาดหาย ทำไมไม่ทักทายตรงนั้นซะบ้าง รังเกียจเหรอ?

สำหรับผมนี่ ไม่มีละเลยนะครับ
ไม่ได้เน้นที่เม็ดอย่างเดียว
ผมดูแลทุกบริเวณ แถวๆนั้นครับ...อิอิ

ออนไลน์ เจ้าหญิงน้ำแข็ง

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -58

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2017, 12:18:42 pm »

ผมดูแลทุกบริเวณ แถวๆนั้นครับ...อิอิ

บางทีเขยิบให้แล้วดันหนีไปอีกซะงั้น บางทีอาจจะต้องลองขออย่างจริงจังดูหน่อยล่ะ
ว่าขอตรงนั้นบ้างสิ

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2017, 12:23:42 pm »

บางทีเขยิบให้แล้วดันหนีไปอีกซะงั้น บางทีอาจจะต้องลองขออย่างจริงจังดูหน่อยล่ะ
ว่าขอตรงนั้นบ้างสิ

ใช่ครับ..ถ้าเขาเลียแล้วไม่ถูกใจ ต้องบอกเขาตอนนั้นเลยครับ
เพราะบางทีผู้ชายเขาก็ไม่รู้ ..คุณผู้หญิงก็ต้องชี้แนะเขาด้วยครับ
..ส่วนตัวผมนี่จะชอบมาก ถ้าเลียๆไปแล้ว คุณผู้หญิงบอกไปด้วยว่า ชอบให้เน้นตรงไหน ยังไง
..จะได้เป็นการเพิ่มพูนความรู้  และวิธีการลงลิ้นเพิ่มขึ้นไปอีก .. ^^

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 104

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2017, 02:53:26 pm »

เป็นอะไรที่ชอบมาก ขาดไม่ได้ เป็นอะไรที่กระตุ้นให้อยากโดนสอดใส่ง่ายสุดแล้วด้วยล่ะ
เทียบนิ้วกับลิ้น ยังไงก็ต้องลิ้นละนะ นิ้วจะใช้รึไม่ใช้ก็ได้ ไม่ซีเรียส แต่เรื่องลงลิ้นที่ห้ามขาดเลยเชียวอ่ะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

ออนไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 39

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2017, 04:07:47 pm »

ถ้าหอมหวานแล้วละก็ อาหารจานโปรดผมเลยทีเดียวเชียว

ออนไลน์ Dark_heaven

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2017, 05:06:47 am »

ผมคนนึงละที่ไม่ชอบ
เวลามีน้ำอะไรออกมา ไม่รู้ว่าเราต้องกลื่นหรืออะไร
แล้วถ้าน้ำเต็มปาก เราจะไปจูบปากฝ่ายหญิงอีกได้ไหม 555

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 20

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2017, 07:22:43 am »

ชอบภาพนี้ และท่านี้แฮะ  :-* :-* :-* :P

ชอบทำครับ แต่พยายามไม่ทำนานเพราะทำนานน้ำเยอะทีไรสิวขึ้นทุกทีเลย ทั้งตรงปากและแก้มครับ  :'( :'( :'(

• *

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2017, 09:26:17 am »

ชอบภาพนี้ และท่านี้แฮะ  :-* :-* :-* :P

ชอบทำครับ แต่พยายามไม่ทำนานเพราะทำนานน้ำเยอะทีไรสิวขึ้นทุกทีเลย ทั้งตรงปากและแก้มครับ  :'( :'( :'(

เพิ่งรู้นะเนี้ย ว่ามีสาเหตุนี้ด้วย ที่ไม่ลงลิ้น ...ขอบคุณที่มาแชร์คร้าบบบ

• *

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2017, 09:32:02 am »

เวลามีน้ำอะไรออกมา ไม่รู้ว่าเราต้องกลื่นหรืออะไร
แล้วถ้าน้ำเต็มปาก เราจะไปจูบปากฝ่ายหญิงอีกได้ไหม 555

ขอบคุณที่มาแชร์อีกมุมมองครับ
..ถ้าเขาอมให้เราแล้ว เขาจะมาจูบปากเรา ให้จูบไหมครับ...ถ้าให้จูบ
..งั้นตอนเราเลียให้เขาแล้ว ก็ไปจูบเขาได้นะครับผมว่า

• *

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2017, 09:33:09 am »

เป็นอะไรที่ชอบมาก ขาดไม่ได้ เป็นอะไรที่กระตุ้นให้อยากโดนสอดใส่ง่ายสุดแล้วด้วยล่ะ
เทียบนิ้วกับลิ้น ยังไงก็ต้องลิ้นละนะ นิ้วจะใช้รึไม่ใช้ก็ได้ ไม่ซีเรียส แต่เรื่องลงลิ้นที่ห้ามขาดเลยเชียวอ่ะ

แสดงว่าผมคิดถูก ที่คิดว่ายังไงสาวๆ ก็น่าจะชอบให้ลงลิ้น อิอิ

ออนไลน์ Dark_heaven

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2017, 06:16:01 pm »

ขอบคุณที่มาแชร์อีกมุมมองครับ
..ถ้าเขาอมให้เราแล้ว เขาจะมาจูบปากเรา ให้จูบไหมครับ...ถ้าให้จูบ
..งั้นตอนเราเลียให้เขาแล้ว ก็ไปจูบเขาได้นะครับผมว่า

ิเหมือนรู้กันนะครับ ว่าเวลาอมให้ผมแล้ว จะไม่จูบกัน จะเป็นหอม ไซร้คอแทน