รีวิว ยา S-PEX

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว ยา S-PEX  (อ่าน 288 ครั้ง)

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 20

รีวิว ยา S-PEX
« เมื่อ: กันยายน 08, 2017, 09:21:48 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

สวัสดีครับ

วันนี้ขอมารีวิวยาตัวใหม่ที่ชื่อ S-PEX ตัวนี้เกิดข้อผิดพลาดเล็กน้อยตอนทำรีวิวเพราะผมเผลอลบรูปที่ถ่ายบรรจุภัณท์ไปครับ เหลือแต่รูปเม็ดยา ยังไงงานนี้ขอยืมรูปกล่องและรายละเอียดต่างๆจากใน internet มาใช้แก้ขัดไปก่อนนะครับ

S-PEX กล่องสวยดีครับ ขนาดเท่าๆกับกล่องถุงยางอนามัยแต่หนาน้อยกว่าครึ่งนึง ใน 1 กล่องมียา 2 เม็ดครับ ทางผู้ผลิตโฆษณาว่ามีสมุนไพรหลักๆมากถึง 7 ชนิด ซึ่งมี 2 ตัวที่ผมเองก็ไม่เคยได้ยินมาก่อนด้วย
ส่วนผสมและสรรพคุณหลักที่สำคัญ
• ถั่งเช่า– เสริมภูมิต้านทานให้กับผู้ป่วยโรคไต, ฟื้นฟูสมรรถภาพทางเพศ, ช่วยปรับสมดุลให้ร่างกาย
• โสมจีน – มีสรรพคุณช่วยบำรุงกำลัง เสริมสมรรถภาพทางเพศ ช่วยชะลอความชรา มีสารต้านอนุมูลอิสระ
• กวาวเครือแดง – ช่วยกระตุ้นให้หลอดเลือดขยายตัว ช่วยเพิ่มปริมาณน้ำอสุจิให้มีปริมาณยิ่งขึ้น
• เน็กฉ่งย้ง– ช่วยบำบัดอาการปวดต่างๆช่วยทำให้ลำไส้ทำงานเป็นปกติและช่วยให้เลือดลมหมุนเวียนดี
• อิมเอี้ยคัก – ช่วยบำรุงไต ช่วยปรับสมดุล และขับความชื้นในร่างกาย
• อบเชย – ช่วยลดระดับน้ำตาลในเลือด ลดคลอเรสเตอรอล บำรุงหัวใจ และแก้อาการอ่อนเพลียได้เป็นอย่างดี
• ปาเก็กเทียน – บำรุงเลือดลม และช่วยเสริมสร้างกำลังเส้นเอ็นให้แข็งแรง

ยา 2 เม็ด บรรจุมาในแผงปกติ ไม่ได้มีอะไรพิเศษนะครับ แคปซูลเป็นสีขาวออกมุขๆ สะท้อนแสงสวยดีครับ

ผมลองบีบแคปซูลดูก็ตกใจเล็กน้อย แบบ เห้ย! … ทำไมข้างในมันกลวงอะไรเช่นนี้
ใส่ยามาน้อยจัง เลยแกะออกมาดูปรากฏว่าผงยาพุ่งพรวด! ออกมาทีเดียว
คือตัวยาของ S-PEX เนี่ย บดมาละเอียดมากๆๆๆ เหมือนแป้งเด็กเลยครับ
อันนี้แปลกกว่าทุกยี่ห้อที่เคยลองแกะแคปซูลออกมาดูครับ ลองดมกลิ่นดูก็เหมือนเวลาเดินเข้าร้านขายสมุนไพรจีนแถวเยาวราชเลยครับ
อันนี้เริ่มเกิดความประทับใจแล้วขั้นต้น 555

มาถึงช่วงลองของ ตามเดิมครับผมกินยาหลังอาหารประมาณ 1 ชั่วโมง เม็ดแรกนี่ก็กินจากแคปซูลที่แกะมาดูไส้ในนี่แหละครับ
ไอ้ผงๆบนกระดาษตอนผมดูดเข้าปากนี่บรมขม! ครับท่านผู้ชม ทั้งขม หงานๆสมุนไพร เผ็ดๆนิด แถมเกือบสำลักเพราะเข้าหลอดลมด้วยอ่ะ
กะว่างานนี้สงสัยยาน่าจะออกฤทธิ์เร็ว ซึ่งผ่านไป 15 นาทีได้เริ่มรู้สึกร้อนๆในตัว หน้าเริ่มมีเลือดฝาดครับ ผ่านไปประมาณ 30 นาทีหลังกิน
ตัวยังอุ่นๆ คราวนี้อุ่นจนเหงื่อเริ่มซึมๆ ขนาดผมอยู่ในห้องแอร์นะ รู้สึกร้อนๆอย่างเดียวส่วนตาพร่า เวียนหัว ฯลฯ ไม่มีอาการเลยครับ
ผ่านไปอีกประมาณ 10 นาที เริ่มดีขึ้นคือตัวไม่อุ่นมาก เม็ดแรกนี้ไม่ได้มีกิจกรรมนะครับ กินลองดูเล่นๆ
แต่รู้สึกว่าจะไม่ work ก็ตรงที่มีแต่ตัวอุ่นแต่น้องชายไม่ได้มีอะไรผิดไปจากปกติเลยครับ หรือว่ายานี้ต้องกินครั้งละ 2 เม็ดหว่า!?

คืนของวันต่อมาผมก็ทานเม็ดที่ 2 ครับ หลังอาหารเย็นประมาณ 1 ชั่วโมง คราวนี้ผ่านไป 30 นาทีไม่มีเรื่องตัวอุ่นเมื่อเม็ดแรกเลย
นึกในใจว่าคงต้องรออีกหน่อยเพราะเมื่อวานกินแบบดิบๆไป ผ่านไป 60 นาทีไม่มีความรู้สึกอะไรเลย แต่ต้องเริ่มกิจกรรมแล้ว
ระหว่างกิจกรรมช่วงแรกๆไม่รู้สึกอะไร แต่ผ่านไปเกือบ 10 นาทีรู้สึกเหมือนมีฤทธิ์ยามาช่วยน้องชายด้วย มันออกจากอวบๆกว่าปกติเล็กน้อย
และการหยุดเปลี่ยนท่าความแข็งไม่ลดลงบ้างเหมือนช่วงปกติ ส่วนพอน้ำแตกแล้วยังแข็งต่อไปอีก อันนี้ชัดเลยพลังจากยามาช่วยแน่นอน
หากต่อรอบ 2 ก็จัดต่อได้ แต่ไม่ได้ต่อนะครับ แปปเดียวหลังจากล้างตัวน้องก็ตัวอ่อนกลับสู่สภาวะปกติ เช้าต่อมาก็ไม่มีฤทธิ์ยาแล้ว

-------------------------------------------------------------------------

ความแข็ง 7/10 – ได้แข็ง ได้ความอวบ แล้วรู้สึกว่าฤทธิ์ยาขึ้นอยู่กับอารมณ์ด้วยครับ ถ้าอารมณ์มาเต็มน้องก็มาเต็มตาม แต่มาแบบเนิบๆ
ไม่ได้ hardcore ขนาดนั้น แต่เรื่องความอวบเป็นอะไรที่ผมชอบเป็นการส่วนตัวเพราะความรู้สึกอวบๆ ไม่ค่อยได้สัมผัสมาซักพักแล้วอ่ะ
ความอึด 6.5/10 – ไม่ได้ผลทางตรง แต่ทางอ้อมจากที่น้ำของฝ่ายหญิงมาเยอะมากจากความอวบๆ เลยได้เรื่องความอึดไปด้วยครับ
ฤทธิ์ยา 7/10 – คร่าวๆน่าจะอยู่ได้ 3-4 ชั่วโมงหลังทานครับ
ราคา 6.5/10 – ผมได้มากล่องละ 150 บาท ตกเม็ดละ 75 บาท กับผลที่ได้แบบกลางๆ ก็ถือว่าไม่ถูกและก็ไม่แพงครับ
สรุป 6.7/10 – S-PEX เหมาะที่จะเป็นยาฉุกเฉินดีครับ หากได้ลองทานทีเดียว 2 เม็ดผลที่ได้อาจจะดีกว่านี้ แต่ที่มั่นใจอย่างนึงคือ
น่าจะไม่มีสารอันตราย สมุนไพรเพียวๆเพราะทานแล้วอาการของผลข้างเคียงของสารเคมีของยาปลุก xxx ที่เคยๆทานมาไม่มีเลย
อันนี้ถือว่าเป็นยาบำรุงร่างกายไปได้ในตัวด้วย เดาว่าเม็ดแรกที่ผมกินแล้วตัวอุ่นๆนั้นคือร่างกายปรับสภาพจากฤทธิ์ของสมุนไพรทั้ง 7 ชนิดแหละ
จุดเด่นตัวนี้เลยคงเป็นเรื่องของความอวบอัดของน้องชายที่ได้มาครับ อันนี้ยาตัวอื่นที่เป็นสมุนไพรยังสู้ไม่ได้ นอกนั้นก็ปกติครับ
ใครหาซื้อได้ถูกกว่านี้ก็ถือว่าน่าซื้อมาลองครับ (เห็นบางเว็ปขาย 139 บาทเอง)

ออฟไลน์ KT

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: รีวิว ยา S-PEX
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 08, 2017, 07:48:31 pm »

ผมเห็นมีขายในแฟมิลี่มาร์ท แต่ก็ยังไม่เคยซื้อมาลองเลยครับ

ออฟไลน์ bangcox

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 20

Re: รีวิว ยา S-PEX
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 10, 2017, 11:04:37 am »

ผมเห็นมีขายในแฟมิลี่มาร์ท แต่ก็ยังไม่เคยซื้อมาลองเลยครับ

สะดวกเลยครับถ้างั้น ตัวนี้ถือว่าใช้ได้

หลังๆพวกสะดวกซื้อหน้าใหม่ๆ อย่าง max value, family mart , tanjai ฯลฯ เริ่มเอายาพวกนี้วางขายเยอะขึ้น แต่ติดอย่างเดียวคือ มักจะวางขายตรง cashier อ่ะ เขินนนน 5555