พูดคุยสารพันคำถามปัญหาเรื่องเพศ > รีวิวอาหารเสริมผู้ชาย ยาทน ยาอึด แก้หลั่งเร็ว นกเขาไม่ขัน สมุนไพร เพิ่มขนาดท่านชาย line:@saboojaiishop

สินค้าตัวไหนต้องการจะให้แอดมินรีวิว อ่านทางนี้

(1/1)

admin:
สินค้าตัวไหนต้องการจะให้แอดมินรีวิว อ่านทางนี้

1 ต้องเป็นสินค้ามี อย ไทยแท้
2. ส่งมาเต็มกล่องยังไม่แกะเพื่อยืนยันว่าเป็นของแท้ ไม่ใช่ส่งมาแกล้งคู่แข่ง
3. แอดมินอาจจะรีวิวเองหรือแจกให้สมาชิกช่วยกันรีวิว ตรงนี้แล้วแต่ความสะดวกของแอดมินเอง
ปล สนใจก็ pm มาเลยครับ

Mo May:
จะให้ส่งไปอย่างไร แนะนำหน่อย เพิ่งเคยเข้ามาเล่น

bb646:
pm.....ไปขอที่อยู่ทางแอดมินเลยครับ

bb646:

--- อ้างจาก: Mo May ที่ กันยายน 18, 2014, 05:05:20 pm ---จะให้ส่งไปอย่างไร แนะนำหน่อย เพิ่งเคยเข้ามาเล่น

--- End quote ---
pm.....ไปขอที่อยู่ทางแอดมินเลยครับ

admin:

--- อ้างจาก: Mo May ที่ กันยายน 18, 2014, 05:05:20 pm ---จะให้ส่งไปอย่างไร แนะนำหน่อย เพิ่งเคยเข้ามาเล่น

--- End quote ---

ยาซิเดกร้าแอดมินได้รับสินค้าเพื่อรีวิวจากพ่อค้าท่านนึงไปแล้วนะครับ ตามกระทู้นี้เลย http://www.saboojaii.com/forum/index.php?topic=709.0

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version