พูดคุยสารพันคำถามปัญหาเรื่องเพศ > รีวิวอาหารเสริมผู้ชาย ยาทน ยาอึด แก้หลั่งเร็ว นกเขาไม่ขัน สมุนไพร เพิ่มขนาดท่านชาย line:@saboojaiishop

รีวิว ยาเซ็กส์เพิ่มขนาดเพิ่มเวลาการทำรัก PLAYMAN และผลข้างเคียง โดยแอดมิน

(1/4) > >>

admin:

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

ทางผู้ผลิตส่งมาให้สักพักแล้วแต่แอดมินไม่ค่อยว่างพอดีว่าช่วงนี้แอดมินบ้าฟิตเนสแต่ไม่ใช่ฟิตเนสสาวโป๊อย่างที่เป็นข่าวนะครับ แอดมินกิน PLAYMAN เม็ดแรกเวลาประมาณ 6 โมงเย็นวันที่ 30/1/58 ก่อนจะไปฟิตเนส กินเข้าไปก็รู้สึกเฉยๆนะไม่มีอาการใดๆ อีกประมาณ 30 นาที แอดมินก็ไปเล่นฟิตเนสปัญหามันเริ่มตั้งแต่ตอนเข้าไปเปลี่ยนชุดแล้วปกติก็ใส่ กกน เดินกันทั่วห้องแต่คราวนี้เป้ามันตุงคือประตูทางเข้าห้องเปลี่ยนชุดมันอยู่ใกล้ห้องผู้หญิง สายตาเหลือบไปเห็นสาวสวยแต่งตัวฟิตเปรี๊ยะเดินออกมาพอดี แอดมินเลยต้องเอาเสื้อผ้าเข้าไปเปลี่ยนที่ห้องน้ำแทน ตัดมาที่ลู่วิ่งคือเป้ามันตุงไม่ยอมลงเพราะสาวหุ่นดีก็วิ่งอยู่บนลู่ข้างๆ สามารถมองเห็นกันผ่านผนังกระจกได้ แอดมินไม่รู้จะทำยังไงก็เลยต้องไปนั่งปั่นจักรยานแทน นั่งปั่นไปดูก้นสาวไป จนออกกำลังกายเสร็จขากลับเพื่อนชวนแวะ 7-11 ยกเบียร์สักป๋องชดเชยเหงื่อที่เสียไป แต่เอาเข้าจริงก็ปาไปคนละ 3 กระป๋อง กลับถึงบ้านประมาณ 3 ทุ่มอาบน้ากับแฟนพอสดชื่นแล้วมันนึกคึกในใจก็เลยจัดไป 2 รอบรอบแรกประมาณ 15 นาที พักนอนเล่น 20 นาทีแล้วต่อยกสอง แต่ทำไม่เสร็จเพราะหมดแรง คือน้องชายยังแข็งโด่ความรู้สึก็ยังเสียวปกติแต่ อาจจะเพราะไปออกกำลังกายมาและกินเบียร์มา ทำไปประมาณ 40 นาทีแฟนบ่นว่าแสบเลยเลิกทำ ระหว่างที่แฟนอาบน้ำ แอดมินก็ลงไปแอบหยิบเบียร์ในตู้เย็นมากินอีกป๋อง ฮ่าๆๆ ตื่นเช้าขึ้นมาสดชื่นไม่แฮงค์ไม่เพลีย ไม่ปวดหัวใดๆ

สรุปผลการรีวิว ยาเซ็กส์ PLAYMAN
ความอึดทนนาน 9.2/10
การแข็งตัว 9.0/10
ไร้ผลข้างเคียง 9.5/10
ราคา 8.5/10
บรรจุภัณฑ์ 8/10

ปล รีวิวนี้แอดมินเขียนไปตามความรู้สึกจริง ซึ่งคนกินแต่ละคนจะได้ผลที่แตกต่างกันไปยังไงดูรีวิวจากสมาชิกท่านอื่นประกอบการตัดสินใจด้วยนะครับ

playmanofficial:
ขอบคุณสำหรับรีวิวนะครับ ถ้าทางเราอยากจะส่งอาหารเสริมplaymanให้สมาชิกsaboojaiiช่วยกันรีวิวจะต้องทำยังไงบ้างคับ

admin:
ผมตอบไปทาง pm แล้วนะครับไม่ทราบว่าเจอข้อความหรือยัง

ketter:
สนใจอยากลองดูไม่ทราบติดต่อได้ที่ไหนหรือราคาเท่าไหร่ครับ เคยลองทานมาหลายตัวรู้สึกปวดหัวนิดๆและปวดเบ้าตา เลยหยุดไป ที่เคยทานแล้วไม่ปวดหัวเลยคือ OMG ยังไงแจ้งให้ทราบทาง เมล์ก็ได้ครับ [email protected]

ขายอาหารเสริม PLAYMAN:
สนใจสั่งซื้อได้นะครับ  ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version