ผู้หญิงมีอารมณ์จะแสดงอาการยังไง

หัวข้อ: ผู้หญิงมีอารมณ์จะแสดงอาการยังไง  (อ่าน 907 ครั้ง)

ออฟไลน์ jeefai774

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -4

ผู้หญิงมีอารมณ์จะแสดงอาการยังไง
« เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 02:44:17 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผู้หญิงมีอารมณ์จะแสดงอาการยังไงหรอคับ?? ถ้าเป็นผู้ชายไอนัั้นก็เเข็ง เเต่ถ้าผู้หญิงมีอารมณ์อะไรจะเเข็งหรอคับ เเละอาการมันจะเป็นยังไงหรอคับ ??  เเละจะทำให้ยังไงให้ผู้หญิงมีอารมณ์หรอคับ ต้องกระตุ้นตรงไหนค้บ ?? ;D ;D

Facebook Comments

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 4

Re: ผู้หญิงมีอารมณ์จะแสดงอาการยังไง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 04:21:09 pm »

หัวนมแข็ง ฮ่าๆๆ บางคนนี่แข็งจริงๆนะชูชันเลยเราก็งับเลย เลียหน่อยอารมณ์กระเจิง
แต่อาการที่แน่ๆคือน้ำที่ปากจิ๋มเยิ้มอยากมากก็เยิ้มมาก เล้าโลมแล้วลองจับดู

ส่วนวิธีกระตุ้นก็ลองเสริชกูเกิิ้ลดูนะเยอะแล้ว ลองทำแล้วสังเกตอาการดู ผู้หญิงบางคนชอบจูบปาก บางคนชอบให้ไซร์หู บางคนชอบให้ดูดนม แต่ส่วนใหญ่เลยถ้าโดนแล้วจะอารมณ์พุ่งพล่านคือเบิร์นโดนเข้าไปนี่เสร็จทุกราย

ออฟไลน์ mewhot33

• *
  • พลังน้ำใจ: -3

Re: ผู้หญิงมีอารมณ์จะแสดงอาการยังไง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 03, 2018, 09:25:28 pm »

น้ำเดินจ้าาา หอยสั่นเเรงขนาดหนัก 55555

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 03, 2018, 09:26:17 pm »

หัวนมแข็ง ฮ่าๆๆ บางคนนี่แข็งจริงๆนะชูชันเลยเราก็งับเลย เลียหน่อยอารมณ์กระเจิง
แต่อาการที่แน่ๆคือน้ำที่ปากจิ๋มเยิ้มอยากมากก็เยิ้มมาก เล้าโลมแล้วลองจับดู

ส่วนวิธีกระตุ้นก็ลองเสริชกูเกิิ้ลดูนะเยอะแล้ว ลองทำแล้วสังเกตอาการดู ผู้หญิงบางคนชอบจูบปาก บางคนชอบให้ไซร์หู บางคนชอบให้ดูดนม แต่ส่วนใหญ่เลยถ้าโดนแล้วจะอารมณ์พุ่งพล่านคือเบิร์นโดนเข้าไปนี่เสร็จทุกราย
  55555555555 ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ ผมจะเอาไปทำกับสาวๆเเน่ อิอิ

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 03, 2018, 09:26:45 pm »

น้ำเดินจ้าาา หอยสั่นเเรงขนาดหนัก 55555
สั่นเเรงเหมือนเเผ่นดินไหวเลยปะครับ หยอกๆๆ อิอิ

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 124

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 16, 2018, 12:15:43 pm »

การแสดงออกของผู้หญิงที่มีอารมณ์ทางเพศใช่ไหม  อิอิอิ   เธอจะไลน์หาแฟน  แล้วบอกว่าวันนี้เหงาจัง  อิอิอิ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ Nisanan

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -3

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 16, 2018, 12:37:14 pm »

โดยส่วนตัว เป็นแบบนี้เหมือนกันค่ะ

ออฟไลน์ ladda

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 17, 2018, 07:56:36 am »

น้ำจะเริ่มเยิ้มๆชุ่มๆค่ะ ไม่ค่อยสบายตัวอย่างบอกไม่ถูก ภายนอกอาจดูไม่รู้หรือดูนิ่งๆ