รู้สึกเหมือนตัวเองติด sex ค่ะ

หัวข้อ: รู้สึกเหมือนตัวเองติด sex ค่ะ  (อ่าน 1229 ครั้ง)

ออฟไลน์ mewhot33

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -3

รู้สึกเหมือนตัวเองติด sex ค่ะ
« เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 03:45:10 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือไม่ยอมเบื่อสักทีอะค่ะ บางทีเราก็รุกเขาบ้าง ลองอะไรใหม่ๆบ้างให้เขาไม่เบื่อ
แต่ทุกครั้งที่เราทำคือเราก็ยิ่งรักเขามากขึ้นอะคะ
เวลาทำครั้งเดียวก็ไม่เคยพอเลยค่ะ ต้อง2-3 ตลอดถึงจะยอมนอนกันได้

คือไม่มีทีท่าว่าเราจะเบื่อเขาเลยละเราก็ไม่เคยนอนเฉยๆเลยด้วยคะเวลา.... กัน
คือเรารู้สึกแอคทีฟมากๆเวลาเจอเขา เราโรคจิตรึเปล่าคะT^T? หรือคนอื่นๆก็เป็นกัน?

ปล.ขอโทษสำหรับคำที่ไม่สุภาพบางส่วนนะคะ^_^

Facebook Comments

ออนไลน์ erotic_massage

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: รู้สึกเหมือนตัวเองติด sex ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 05:38:42 pm »

ที่อ่านดู ก็ปกตินะครับ ..โรคจิตตรงไหน??

อย่ากังวลใจไปครับ ที่คุณเล่ามา คือถือว่าปกติมากๆ ^^

Line ID: eroticmassage
หมอนวดชาย หน้าไทย ผิวสีแทน สะอาด อารมณ์ดี เป็นมิตรกับทุกคน บริการนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีโดยเฉพาะครับ ^^

ออนไลน์ gentle boy

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -2

Re: รู้สึกเหมือนตัวเองติด sex ค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 03, 2018, 03:42:02 pm »

ก็ปกตินะครับ
เป็นเรื่องธรรมชาติ  ไม่ต้องคิดมากครับ ขอให้มีความรู้สึกที่ดีต่อกันก็ดีแล้วครับ

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 03, 2018, 09:30:33 pm »

ที่อ่านดู ก็ปกตินะครับ ..โรคจิตตรงไหน??

อย่ากังวลใจไปครับ ที่คุณเล่ามา คือถือว่าปกติมากๆ ^^
ปกติหรอคะ เราว่าก็นึกว่าตัวเองติดsex  :-[ :-[

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 03, 2018, 09:31:24 pm »

เป็นเรื่องธรรมชาติ  ไม่ต้องคิดมากครับ ขอให้มีความรู้สึกที่ดีต่อกันก็ดีแล้วครับ
ขอบคุณค้ะเราคิดว่าตัวเองติดsex เพราะ ต้องมี2-3รอบ

ออนไลน์ Dark_heaven

• พลังน้ำใจ: -5

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 03, 2018, 09:52:44 pm »

ขอบคุณค้ะเราคิดว่าตัวเองติดsex เพราะ ต้องมี2-3รอบ
ผมว่าผมก็ติดระดับนึงนะ แต่รอบเดียวพอ อิอิ
ของแบบนี้แล้วแต่คนคนนั้นด้วยแหละ

ออฟไลน์ Pang_booboo

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 7

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 04, 2018, 01:35:28 pm »

เป็นธรรมชาติของผู้หญิงค่ะ

ออฟไลน์ ladda

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 17, 2018, 07:59:50 am »

ปกติตามวัยเจริญพันธุ์ค่ะ
ที่ต้องโดน 2-3 รอบ เป็นเพราะยังไม่เสร็จด้วยหรือเปล่า เพราะมันจะยังไม่หายนะคะ มันจะอยากเรื่อยๆถ้ายังไม่เสร็จ

ออฟไลน์ Brighty

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 17, 2018, 01:18:13 pm »

น่าจะใช่หน่อยๆนะครับ 555

ออนไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 43

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 18, 2018, 01:55:22 pm »

ไม่เดือดร้อนตัวเอง ไม่เดือดร้อนคนรอบข้าง ไม่เดือดร้อนคนอื่น และไม่เดือดร้อนใคร ตักตวงความสุขเข้าไว้ อย่าได้แคร์ ครับ มันเป็นความชอบเฉพาะตัวและความสามารถส่วนบุคคล จิตตรงไหน ถ้าน้องจิต พี่นี่อภิมหาโรคจิตเลย อยากทั้งวันเลยก็ว่าได้

ออฟไลน์ kyojungna

• พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 18, 2018, 04:11:45 pm »

ก้อปกติดีนี่ครับ

มีความสุขก้อดีแล้วครับ ขอให้มีความสุขมากๆๆนะครับ