สงสัยเรื่องจิ๋ม

หัวข้อ: สงสัยเรื่องจิ๋ม  (อ่าน 1124 ครั้ง)

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -2

สงสัยเรื่องจิ๋ม
« เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 12:48:47 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมสังเกตจิ๋มของผุ้หญิงบางคนมีหนังที่ยื่นออกมามากไม่รู้ว่าเรียกว่าอะไรนะเป็นเหมือนกลีบๆย้อยๆ แต่บางคนก็โดนมาเยอะนะแต่ไม่มีหนังยื่นออกมา เลยสงสัยว่าคนที่มีหนังยื่นเพราะโดนมาเยอะหรือโดนของใหญ่หรือเป็นเอง

Facebook Comments

ออฟไลน์ ladda

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: สงสัยเรื่องจิ๋ม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 12, 2018, 11:19:38 am »

กลีบค่ะยื่นมากน้อยแล้วแต่คน เป็นเองค่ะไม่เกี่ยวกับโดนของใหญ่หรือโดนมาเยอะ

ออฟไลน์ ส้มเช้ง

• พลังน้ำใจ: 18

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 12, 2018, 11:57:49 am »

ถ้าไม่ไปเปรียบเทียบกะavรึผ่านมือหมอมา มันไม่ได้สวยสดนะคะ แล้วแต่คน

♥️♥️มีสติ ฉีดยาสลายมโน ไร้จินตนาการ สุขบนความจริง♥️♥️

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 114

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 12, 2018, 12:07:24 pm »

ไม่ได้เกี่ยวผ่านมาเยอะ ถูไถกับหมอนช่วยตัวเองนี่ก็เป็นอ่ะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ mylift

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -6

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 15, 2018, 08:58:54 pm »

ไม่เกี่ยวค่ะ เป็นมาแต่กำเนิด ยืนยันค่ะ

ออนไลน์ Nisanan

• พลังน้ำใจ: -12

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 16, 2018, 12:36:30 pm »

ผมสังเกตจิ๋มของผุ้หญิงบางคนมีหนังที่ยื่นออกมามากไม่รู้ว่าเรียกว่าอะไรนะเป็นเหมือนกลีบๆย้อยๆ แต่บางคนก็โดนมาเยอะนะแต่ไม่มีหนังยื่นออกมา เลยสงสัยว่าคนที่มีหนังยื่นเพราะโดนมาเยอะหรือโดนของใหญ่หรือเป็นเอง

โดยส่วนตัวคิดว่า เป็นทางกรรมพันธ์ของร่างกายผู้หญิงแต่ละคนค่ะ คงไม่เกี่ยวกับการมีอะไรบ่อยครั้ง