รีวิว TUXIDO

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว TUXIDO  (อ่าน 663 ครั้ง)

ออนไลน์ kuk318

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

รีวิว TUXIDO
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 02:30:34 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

ผลิตภัณฑ์นี้ซื้อเอง ลองเองครับ
กิน 1 เม็ด หลังจากที่กินข้าวเสร็จ 30 นาที ซึ่งผลอาจไม่ได้ตามที่บรรยายสรรพคุณไว้ทั้งหมด แต่ที่รับรู้ได้คือ สู้ไม่มีถอย กี่ยกก็ได้ถ้าไหว ส่วนเรื่องความอึดนั้นไม่ค่อยเห็นผลเพราะอาจจะไมได้กินตอนท้องว่าง ฤทธิ์ยาจะอยู่ได้ประมาณ 24ชม. หลังจากกินไปแล้ว ลุยได้อย่างต่อเนื่องครับ

สรุปผลการรีวิว

ความอึดทนนาน 6/10  ไม่ต่างจากเดิม

การแข็งตัว 9/10  แตะปุ๊บแข็งเร็วครับ

ไร้ผลข้างเคียง 10/10  ไม่มีอาการข้างเคียง