รีวิวVitalmaxครับ

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิวVitalmaxครับ  (อ่าน 425 ครั้ง)

ออฟไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

รีวิวVitalmaxครับ
« เมื่อ: กันยายน 26, 2017, 09:59:25 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

วันนี้ขอรีวิว Vitalmax ที่ได้รับจากแอดมินน่ะครับ

เริ่มจากช่วงที่กินน่ะครับ ก็ช่วงท้องว่าง กินหลังจากมื้อเย็นไป3ชั่วโมง คิดว่า ท้องน่าจะว่างแล้วแหละ

จากนั้นก็นั่งเกมส์ไปเรื่อยๆ แฟนก็ไปอาบน้ำ(เตรียมพร้อม 555) ...ราวๆครึ่งชั่วโมงครับ มีอาการใจเต้นแรงนิดหน่อย แต่การมองเห็นปกติ ไม่มีโทนสีฟ้า รึว่ามึนหัวเลย ...ก็คิดว่า ยาเริ่มออกฤทธิ์แล้วแหละ เลยรีบวิ่งไปอาบน้ำ ตัวเหม็นเดี๋ยวแฟนไม่ให้เอา ระหว่างอาบน้ำ น้องชายก็แข็งกรึ่มๆเรื่อยๆครับ พออาบน้ำเสร็จ แน่นอนครับ ผ้าเช็ดตัวปิดไม่มิด 555 ... แฟนก็ทักเลย บวกกับรู้ตัวว่าคืนนี้คงสนุกแน่

ระหว่างตอนที่เริ่มฟีเจอร์ริ่งกับแฟน ก็แข็งตัวแบบสุดๆแล้วครับ น้องชายผะงก หัวแดงเลย แล้วก็แข็งแบบชี้หน้าแฟนเลย แข็งได้เต็มที่กว่าปกติพอควร แล้วก็แข็งได้เรื่อยๆไม่มีอ่อน ขนาดพักไปออรัลให้แฟน ยังแข็งค้างอยู่แบบนั้นเลยครับ ...ความรู้สึกอึดขึ้นนิดหน่อย ใช้เวลาไปประมาณครึ่งชั่วโมงกว่าๆ น้องชายอ่อนตัวลงนิดเดียว แต่ก็เสียบคาเอาไว้ก่อนยังไม่อยากเอาออก 555 ... จากนั้นพักแปปเดียวครับ เปลี่ยนถุง ก็เริ่มรอบสองเลย รอบสองก็นานกว่ารอบแรกนิดหน่อยครับ คืนนั้น จัดได้ทุกท่า ท่าที่เสียวน้องชายแบบสุดๆ สำหรับผมคือด๊อกกี้ ยังเสียวเรื่อยๆแต่แตกยาก ซึ่งปกติ เจอท่านี้เข้าไป แตกแน่นอน

ประทับใจในความแข็งครับ แข็งนานดีครับ แล้วก็ต่อยกสองได้เร็วมาก

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 171

Re: รีวิวVitalmaxครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2017, 10:48:03 am »

ขอบคุณสำหรับ รีวิวอาหารเสริมผู้ชาย ดีๆครับ