ก่อนเย็คควรเตรียมตัวอย่างไรให้เพอเฟค? ผมมีคำตอบ

หัวข้อ: ก่อนเย็คควรเตรียมตัวอย่างไรให้เพอเฟค? ผมมีคำตอบ  (อ่าน 7960 ครั้ง)

ออฟไลน์ koriginalman

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ก่อนเย็ดควรเตรียมตัวอย่างไร บ้างก็ว่าไม่ต้องทำไร จะเย็ดก็เย็ดเลย แต่ที่ผมจะบอกเล่าต่อไปนี้เป็นสิ่งที่ควรเตรียมตัวสำหรับมือใหม่หัดเย็ด เพื่อให้ผู้หญิงประทับใจ
1.กินน้ำอัดลม หรือเบียร์เย็นๆสักขวดเล็ก เพื่อเพิ่มความอึดมากขึ้น ทำให้เย็ดได้นานขึ้น ผญจะประทับใจคุณที่ตรงนี้
2.กินนมถั่วเหลืองเป็นประจำ จะช่วยให้เพิ่มน้ำอสุจิของคุณให้มีมากยิ่งขึ้น ในกรณีที่คุณปล่อยออกทุกวันจะทำให้น้ำน้อยลง ใครๆก็ไม่อยากให้ตัวเองน้ำน้อยหรอกจริงมั้ย
3.ออกกำลังกาย จะออกแนวเล่นกีฬา หรือ บริหารร่างกาย ก็ได้ แต่ขอให้เหงื่อซึมๆพอ เป็นการวอร์มร่างกายก่อนขึ้นสนามจริง ทำให้คุณฟิต และไม่ปวดเมื่อยหลังเย็ดเสร็จ
4.สถานที่เย็ด ในตอนกลางวัน ควรไม่ให้มีแสงเข้า แต่เปิดไฟได้ เพราะจะทำให้แสบตามาก และร้อนแบบไหม้แดด หมดสนุกกันพอดี ในตอนกลางคืนไม่มีปัญหา
5.ห้ามชักว่าวก่อนเย็ดเพื่อที่จะทำให้เย็ดน้ำแรกให้แตกช้ามากยิ่งขึ้น เพราะอารมที่พลุ่งพล่านของคุณเป็นสิ่งที่ผญต้องการ การแตกน้ำแรกจริงๆหลังการเย็ดที่ยาวนาน ทำให้ผญฟินที่สุด

ย้ำอีกทีนะคับ สำหรับมือใหม่นะคับ ลองทำตามได้ หากข้อใหนไม่มีปัญหาก็ข้ามไป
อยากรู้ไรอีกเม้นถามไว้ได้เลยนะคับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 21, 2015, 01:32:57 pm โดย koriginalman »
Facebook Comments

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 20

Re: ก่อนเย็คควรเตรียมตัวอย่างไรให้เพอเฟค? ผมมีคำตอบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2015, 11:44:19 am »

กูรูมาอีกล้าวววว

ข้อ5 นี่งงๆ คือต้องออกไวหรือต้องเสร็จช้าอ่ะครับ?

ถ้าไม่ชักเนี่ยจะออกไวเพราะอดมานาน ผญก็จะไม่ฟินสิครับ อันนี้สำหรับคนที่ไม่อึดนะ

Re: ก่อนเย็คควรเตรียมตัวอย่างไรให้เพอเฟค? ผมมีคำตอบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2015, 01:31:54 pm »

กูรูมาอีกล้าวววว

ข้อ5 นี่งงๆ คือต้องออกไวหรือต้องเสร็จช้าอ่ะครับ?

ถ้าไม่ชักเนี่ยจะออกไวเพราะอดมานาน ผญก็จะไม่ฟินสิครับ อันนี้สำหรับคนที่ไม่อึดนะ

ฝึกให้อึดดีกว่า ชักว่าวก่อนเย็ดคับ

ออฟไลน์ jross

• พลังน้ำใจ: 9

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2015, 02:08:22 am »

อยากมาเสริมค่ะว่าอย่าลืมปลุกอารมณ์ฝ่ายหญิงให้ความต้องการพุ่งเต็มที่ น้ำรักหลั่งมาหล่อลื่นอย่างเพียงพอก่อนจะเพอเฟคมากค่ะ  โดยเฉพาะถ้าถึงจุดที่ผู้หญิงทนไม่ไหวอีกต่อไปจนออกปากขอร้องเอง ถ้าทำได้ผู้หญิงจะประทับใจมากเลยค่ะ

เรื่องการป้องกันด้วยนะคะ ถ้าพร้อมเนี่ยผู้หญิงส่วนมากเลยโดนผู้ชายกระตุ้นก็คงมีความอยากเป็นธรรมดา แต่ถ้ารู้สึกกลัวท้องก็จะทำให้อารมณ์ไม่เต็มที่  ถ้าผู้ชายเตรียมพร้อมมาให้ เช่นพกถุงมา เชื่อว่าส่วนมากไม่ถือหรอกค่ะ อาจทำเขินโวยวายบ้างแต่ในใจนี่จะยินดีมากค่ะ  พอสบายใจผ่อนคลายก็จะราบรื่นขึ้นค่ะ

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 20

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2015, 06:56:23 am »

อยากมาเสริมค่ะว่าอย่าลืมปลุกอารมณ์ฝ่ายหญิงให้ความต้องการพุ่งเต็มที่ น้ำรักหลั่งมาหล่อลื่นอย่างเพียงพอก่อนจะเพอเฟคมากค่ะ  โดยเฉพาะถ้าถึงจุดที่ผู้หญิงทนไม่ไหวอีกต่อไปจนออกปากขอร้องเอง ถ้าทำได้ผู้หญิงจะประทับใจมากเลยค่ะ

เรื่องการป้องกันด้วยนะคะ ถ้าพร้อมเนี่ยผู้หญิงส่วนมากเลยโดนผู้ชายกระตุ้นก็คงมีความอยากเป็นธรรมดา แต่ถ้ารู้สึกกลัวท้องก็จะทำให้อารมณ์ไม่เต็มที่  ถ้าผู้ชายเตรียมพร้อมมาให้ เช่นพกถุงมา เชื่อว่าส่วนมากไม่ถือหรอกค่ะ อาจทำเขินโวยวายบ้างแต่ในใจนี่จะยินดีมากค่ะ  พอสบายใจผ่อนคลายก็จะราบรื่นขึ้นค่ะ

;D ;D เยี่ยมมากครับ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2015, 05:50:35 pm »

ต้องเล้าโลมก่อนอ่ะคับ บางทีแค่เล้า น้ำผญก้อล้นแตกแล้ว ก้อทำให้ผญประทับใจได้แล้ว

ออฟไลน์ Americano_on_Iced

• สมาชิก VIP
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 11

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2015, 08:45:34 am »

ขอบคุณที่นำมาแชร์นะครับ  :)

ดันๆ

ออฟไลน์ benn

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2015, 06:14:26 am »

ขอบคุณครับ