ถามตรงๆนะคะ พี่ชายคิดยังไงกับผู้หญิงที่เริ่มก่อนคะ

หัวข้อ: ถามตรงๆนะคะ พี่ชายคิดยังไงกับผู้หญิงที่เริ่มก่อนคะ  (อ่าน 7691 ครั้ง)

ออฟไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 39

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ญ รุกก่อน แบบค่อย ๆ เนียน ๆ (อ่อยน่ะแหละ) ก็ ok นะครับ ถือเป็นการส่งสัญญาณให้ ช ไปต่อ สัญชาตญาณ ช ย่อมรู้งาน
แต่ที่ ญ เตรียมถุงยางไว้พร้อมรบเลย เป็นผมผมคิดนะครับ โห ยังไงเนี่ย ไม่ธรรมดาเลยน๊า สะสมแต้มป่ะ แต่ก็ไปต่อนะ แต่คิด...
และมีคะแนนติดลบในใจ เอากันก่อน ข้างหน้าค่อยว่ากันอีกที (มีค้างคาในใจ)

ให้ใช้เสน่ห์และมารยาหญิงบ่อย ๆ ดีกว่า พอจะเข้าด้ายเข้าเข็มก็ถาม ช ถึงอุปกรณ์ป้องกัน ไม่มีมาก็ต้องหยุด โอกาสหน้ามีติดมาแน่ ๆ   
เรื่องป้องกัน ต้องให้ ช เป็นฝ่ายเตรียมจะดีกว่า หากไม่เตรียมไปก็ต้องยอมคลุกกันแต่ภายนอก ให้เค้าทำให้เราเสร็จโดยไม่ต้องสอดใส่
ต่างคนต่างช่วยกันไปให้ถึงสวรรค์ ดูซิจะทนได้แค่ไหน

ปล. ชายหนุ่มคนนั้น เป็นบื้ออะไร ทำไมไม่เตรียมพร้อม ห่านเอ๊ย ผมน่ะนะ แค่ไปเที่ยวปรกติ ไม่ได้ไปซั่ม ผมยังต้องพกถุงเตรียมไปเลย
      ชายชาติอาชาไนย ไปไหนต้องพร้อมซั่ม ทุกที่ทุกเวลาทุกสถานการณ์ อย่าสะเพร่าเป็นอันขาด เฮ้อ........

เอาเป็นว่าก่อนจะอ่อย
พาแวะ 7-11 ก่อนแล้วกัน
จะได้ไม่สะดุด ตัวเองซื้อก่อนป่ะเผืรอไว้ 555

ดีครับ วางอุบายให้ ช เข้าไปซื้ออะไรใน 7-11 ให้ หากไม่แอบเอาลูกโป่งหลากสีมาด้วย ก็ไม่รู้จะพูดยังไงแล้ว คราวหน้าค่อยซื้อเอง 55
ปล. สมัยผมเป็นนักเรียน ม.  ไอ้ 7-11 ยังไม่เกิด ก็สะสมของกระทรวงสาธารณสุขที่เค้าแจกฟรีไว้ใช้ พกติดติดตัวเป็นประจำ ของมันไม่หนักไม่เทอะทะ

เธอรุ่นไหนเนี่ย 7-11 ยังไม่เกิด พี่ว่า
มันมีตั้งแต่คุณพี่ประถมแล้วนะจร้า
แค่สาขาไม่เยอะขนาดนี้

7-11 สาขาแรกในบ้านเรา มิ.ย 2532
ตอนนั้น ผม เอ๊ย ลุง อายุ 20 ขวบ แล้ว ครับ  ;D

ขอโทษนะจร้าคุณลุง เค้าจำไอดีผิดอ่ะ
คิดว่าเป็นน้องอีกคนนึง^^ sorry sorry

55 ไม่ซี.. ครับ ว่าแล้วอยากนั่งเครื่องย้อนเวลา กลับไป 20 อีกครั้ง

Facebook Comments