ไม่ผูกมัด

หัวข้อ: ไม่ผูกมัด  (อ่าน 10511 ครั้ง)

ออฟไลน์ jucharz

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • เด็กยังซิง
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: ไม่ผูกมัด
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2015, 05:40:01 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ส่วนตัวนอกกายไม่นอกใจ ในแบบของผมคือไปเที่ยวแล้วจบ ณ ตรงนั้น แต่ถ้าอยู่ๆเป็นแบบกิ๊กนี่ ไม่ทำครับรู้สึกความสัมพันธ์ยืดยาวจะทำให้มีปัญหากับแฟนรู้สึกเกรงใจแฟนนิดนึงครับ (อันนี้ความเห็นส่วนตัวของผม)

Facebook Comments

ออฟไลน์ google

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2015, 06:42:31 pm »

เคยมีครั้งนึง  ตกลงกันก่อน  ว่าเพื่อวัตถุประสงค์อะไร  ยอดเยี่ยมไม่มีอะไรติ   แต่กลับรู้สึกไม่ดีรู้สึกผิดตอนกลับมา  และไม่คิดจะทำอีก 

ออฟไลน์ Cake

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 29

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2015, 08:50:01 pm »

ทุกวันนี้ก็ แบบไม่ผูกมัดค่ะ
ใช้บริการนวดนี่ละ  สบายใจค่ะ
ไม่ต้องรู้สึกผิดไร ... ^^

ออฟไลน์ oreo

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 8
  • freelance # F R E E # F R E E #

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2015, 12:52:47 am »

ทุกวันนี้ก็ แบบไม่ผูกมัดค่ะ
ใช้บริการนวดนี่ละ  สบายใจค่ะ
ไม่ต้องรู้สึกผิดไร ... ^^
ขอบคุณนะครับที่ไว้วางใจเรา..คณะหมอนวด verify

# จงเชื่อมั่น...และศรัทธา....อุดมการณ์อันเป็นหนึ่งเดียว #
"เชื่อมั่น" - ในการบริการ
"และศรัทธา" - ในความจริงใจ

LINE ID : เลิกนวดไปแล้ว