พอยอมมีอะไรกับแฟนแล้วแฟนเปลี่ยนไปเป็นแบบนี้

หัวข้อ: พอยอมมีอะไรกับแฟนแล้วแฟนเปลี่ยนไปเป็นแบบนี้  (อ่าน 940 ครั้ง)

ออฟไลน์ bowedok

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -3

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีค่ะ คือเราคบกับแฟนมาเป็นปีแล้วนะคะ เพิ่งเคยมีอะไรกันเมื่อเดือนที่ผ่านมา
ครบรอบ 1 ปี 4 เดือนพอดีค่ะ วันนั้นเลย จัดเลย -0- 55555
ก่อนหน้านี้คือรักกันดี เขาหวงเรา หึงมากกก หมาตัวผู้ยังหวง - -' 555555
ก็ไม่เคยมีอะไรกันมาก่อนเลย ก็นัวนียกันแหละก็อยุ่ด้วยกันนี่นา
วันนั้นที่มีอะไรกันครั้งแรก เขาก็มานัวเนียเราแหละเหมือนเดิมๆ แต่ปกติพอเขาเริ่มรู้สึกทนไม่ได้เขาจะผละออก

วันนั้นวันครบรอบไง เขาทำเซอร์ไพร์สน่ารักมากกกก ถ่ายรูปเสร็จอัพลงไอจีเสร็จเราก็มานอนแผ่ดูคอมเม้นบนเตียง5555+
เขาก็มานอนข้างๆเราก็ขยับไปนอนหนุนแขนเขาอะ คุยกันแปปๆก็จุ๊บกัน
จุ๊บไปจุ๊บมาก็ดูดปากเลย 5555+ ไปๆมาๆเขาก็มาคร่อมมาไซร้คอล้วงมือจับหน้าอกเรา
แต่วันนั้นเขาก็จะผละออกนะ แต่เราแบบดึงมาจูบต่อ (11รดสุดๆ) 5555+ ก็เลยเกิดเหตุการณ์แบบนั้นขึ้น
แต่ป้องกันนะ ห้องเขามีถุงตลอด มีเจลด้วย (แอบไปทำกับใครปะวะ5555+) แล้วมันก็เป็นครั้งแรกของเรา
แต่เขาอะช่ำชองละ 5555+ เราเจ็บนะครั้งแรกไง แต่เขาปลอบเขาจูบปลอบนุ่มนวลมากกก ถึงจะเจ็บแต่เราแบบมีความสุขมากก
เซ็ก.ส์ในฝันเลย วันนั้นเค้าเสร็จไป2ครั้งอะ ทำเบาๆแต่เขาบอกมันแน่นเลยเสียว 5555+
ละก็นอนกอดกันกลมเลย เรานี่หลับเป็นตายทำไมเพลียจังวะ -0- พอหลังจากนั้นอยู่ด้วยกันก็มีอะไรกันตลอดด
เหมือนคนอดอยากปากแห้งอะ 5555+ (แต่ป้องกันตลอดนะะ)

แต่เราสังเกต เขาเปลี่ยนไป
ก่อนหน้านี้หวงมากอะไรมาก เดี๋ยวนี้ยิ่งกว่าเดิม คือแบบมันเยอะจนเราเริ่มไม่โอเคอะ TT
รู้แหละว่าหวงว่าอะไร แต่พอได้ปุ๊บระแวงหนักมากกกก เช็คทุกอย่าง แชทเฟซเด้งก็ถามตลอดว่าใคร
ถ้าไม่อยู่ด้วยถึงขั้นให้แคปไปให้ดู ใครโทรสายซ้อนมาก็ให้แคปให้ดู ทุกอย่างเลย T^T
อยู่กับเพื่อนก็ให้คอลทิ้งไว้ ถ้ามันเผลอวางเองแล้วเขาโทรมาเราไม่รับก็จะแบบ
หายไปไหน อยู่กับใครรึป่าว มีคนอื่นก็บอกดีๆดิ บางทีเราแบบ เฮ้ยยย -0- ตั้งสั่นไม่รู้สึกว่ามันสั่นเฉยๆอยู่กับเพื่อนเว้ยย

เราควรทำยังไงดีอะ เราเริ่มอึดอัดแล้ว รักนะแต่แบบ ง่าาไว้ใจหน่อยย ไม่เคยดื้อไม่เคยซนเลยนะ TT

Facebook Comments

ออฟไลน์ simmi22

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: พอยอมมีอะไรกับแฟนแล้วแฟนเปลี่ยนไปเป็นแบบนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 05:48:52 pm »

ยิ่งมีอะไรบ่อยก็ยิ่งห่วงมากขึ้นมั้งคัับ 55555 (เอากันน้อยๆหนอย อิจฉา)

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 4

Re: พอยอมมีอะไรกับแฟนแล้วแฟนเปลี่ยนไปเป็นแบบนี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 07:08:06 pm »

ได้กินหอยสดๆแน่นๆ ก็คงกลัวคนอื่นมาแย่งกิน ยิ่งเป็นคนหึงมากอยู่แล้วด้วยยิ่งแล้วเลย
ถ้าคุณอึดอัดก็ขู่ว่าถ้ามากเกินไปก็อดกินนะเลือกเอา

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 135

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 08:59:35 pm »

ขนาดเป็นแค่คู่นอนยังโดนหวงก้างเลยค่ะ มองในแง่ดีก็คือเค้าติดใจก็ดีแล้วนิ
ดีกว่าพอมีอะไรกันแล้วห่างเหิน ไม่สนใจกันเหมือนเดิม อันนี้แย่กว่าเยอะเลยล่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 08, 2018, 12:55:43 pm โดย Wonder Playgirl »
★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ tiramisu

• *
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2018, 08:42:18 am »

ก็คุยกันไปตรงๆอ่ะค่ะ บอกว่าเราก็รักนะ ในเมื่อรักกันก็ควรจะไว้ใจซึ่งกันและกันด่วยนะ  คุยกันให้เข้าใจแต่เนินๆไม่อย่างนั้นพอนานไปเรื่องนี้จะกลายเป็นประเด็นที่ทำให้ต้องเบิกรากันก็ได้นะคะ  เอาใจช่วยค่ะ

สาว plussize ที่ชอบหนุ่มใหญ่วัย 40 up..

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 125

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2018, 12:48:36 pm »

คงเป็นแค่ระยะเวลาสั้นๆครับ เดี๋ยวอาการเหล่านี้ก็จะหายไปครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ s.chantrai

• พลังน้ำใจ: 43

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2018, 02:34:21 pm »

Common sense เลย  ได้กินเป็นคนแรก เจอของใหม่สด ของดี ของอร่อย ก็ต้องเอาไว้กินคนเดียว + ข้าวใหม่ปลามันด้วย  ตะกระตะกรามเลย  นางในฝัน แม่ของลูกชัด ๆ

หากอึดอัด(ซึ่งแน่นอน) ก็แจ้งเขาไปตรง ๆ ว่ารักเขาคนเดียว เปิดซิงเรานะ เราไม่ใช่คนใจง่าย ต้องเชื่อใจเราสิ  คนเราก็มีมุมส่วนตัวบ้าง ฯลฯ  จริง ๆ ผู้ชายต้องรู้นะเรื่องพวกนี้  หากเยอะเนี่ยอยู่กันไม่ยืดแน่  จากคะแนนเต็ม 100 อาจจะค่อย ๆ ลดลง จนเหลือ 0  เมื่อนั้นเราจะตามหา ญ ของเราไม่เจอแล้ว

ลองผู้ชายได้เปิดซิงใคร แล้วรักทนุถนอมและดูแลเอาใจดี ๆ  100 ทั้ง 100 ญ ไม่ไปไหนแน่ ใช่มั๊ย น้อง จขกท.