คนท้องก็มีอารมณ์นะ

หัวข้อ: คนท้องก็มีอารมณ์นะ  (อ่าน 2924 ครั้ง)

paungja และ 17 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออนไลน์ fahsai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 321

Re: คนท้องก็มีอารมณ์นะ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2017, 03:45:03 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แม่เจ้า!! สุดยอดเลยครับ  :o :o :o ประสบการณ์แต่ละครั้งที่เล่าเรื่องมานี่น่าติดตามมั่กๆ
ไว้มีอะไรดีๆจะเล่านะคะ ถ้าแค่กับแฟนปกติที่บ้านไม่ต้องเนอะ

Facebook Comments

ออนไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 20

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2017, 07:14:45 am »

แม่เจ้า!! สุดยอดเลยครับ  :o :o :o ประสบการณ์แต่ละครั้งที่เล่าเรื่องมานี่น่าติดตามมั่กๆ
ไว้มีอะไรดีๆจะเล่านะคะ ถ้าแค่กับแฟนปกติที่บ้านไม่ต้องเนอะ

แค่มาเล่าเรื่องราวแนวนี้ให้ทุกคนได้อ่านก็ขอบคุณมากแล้วครับ  ;D :D ;)

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2017, 03:44:39 pm »

ขอบคุณคะ ถ้ามีเวลาแล้วได้ลองจะมาเล่านะคะ อ่อแนะนำคำที่ใช้ได้นะคะพอดีอยากใช้ตรงๆบ้างแต่กล้าๆกลัวๆ เลยพิมแบบอ้อมๆเอาคะ

ออนไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 20

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2017, 05:08:35 pm »

ขอบคุณคะ ถ้ามีเวลาแล้วได้ลองจะมาเล่านะคะ อ่อแนะนำคำที่ใช้ได้นะคะพอดีอยากใช้ตรงๆบ้างแต่กล้าๆกลัวๆ เลยพิมแบบอ้อมๆเอาคะ

ตรงได้ตามสะดวกครับ เพื่อความเหมาะสมกับเนื้อเรื่อง อิอิ ::)

ออฟไลน์ Buttergirl

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2017, 08:26:16 pm »

เนยนี่เป็นแฟนคลับคุณฟ้าใสเลยค่ะ
อ่านแบทุกเรื่อง ชอบหมดเลย อ่านไปเสียวไป ตื่นเต้นด้วย

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2017, 12:19:02 am »

เนยนี่เป็นแฟนคลับคุณฟ้าใสเลยค่ะ
อ่านแบทุกเรื่อง ชอบหมดเลย อ่านไปเสียวไป ตื่นเต้นด้วย
ขอบคุณคะ  ;D ;D

ออนไลน์ Pandaman

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2017, 01:21:43 am »

อ่านแล้วนึกถึงแฟนเก่าผมตอนท้องกับสามีเค้า สามีไม่กล้าทำกลัวกระเทือนถึงลูก
ผมก็เกือบมีโอกาสได้ทำแทน แต่ถึงเวลาจริงเค้าไม่กล้าก็เลยไม่เป็นไร

มามีโอกาสก็ตอนท้องสอง(เพื่งท้อง2-3เดือน) วันนั้นเค้าแวะกลับมากรุงเทพพอดีเลยเข้าไปเยี่ยม นั่งเล่นอยู่บนห้องสักพักเค้าลงไปเข้าห้องน้ำพอกลับขึ้นมาไม่พูดอะไรล็อคห้องถอดเสื้อชั้นในกางเกงในมานอนหนุนข้างๆ ก็เลยเรียบร้อย

I'm only human, I make mistakes.

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2017, 05:36:30 pm »

อ่านแล้วนึกถึงแฟนเก่าผมตอนท้องกับสามีเค้า สามีไม่กล้าทำกลัวกระเทือนถึงลูก
ผมก็เกือบมีโอกาสได้ทำแทน แต่ถึงเวลาจริงเค้าไม่กล้าก็เลยไม่เป็นไร

มามีโอกาสก็ตอนท้องสอง(เพื่งท้อง2-3เดือน) วันนั้นเค้าแวะกลับมากรุงเทพพอดีเลยเข้าไปเยี่ยม นั่งเล่นอยู่บนห้องสักพักเค้าลงไปเข้าห้องน้ำพอกลับขึ้นมาไม่พูดอะไรล็อคห้องถอดเสื้อชั้นในกางเกงในมานอนหนุนข้างๆ ก็เลยเรียบร้อย
เป็นไงบ้างคะความรู้สึกผู้ชายตอนท้องกับปกติตอนไหนมันดีกว่าแตกต่างยังไง น่าจะมีความต่างเรื่องประชับหรือท่านะคิดว่า

ออนไลน์ Pandaman

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2017, 05:53:44 pm »

เป็นไงบ้างคะความรู้สึกผู้ชายตอนท้องกับปกติตอนไหนมันดีกว่าแตกต่างยังไง น่าจะมีความต่างเรื่องประชับหรือท่านะคิดว่า

ปกติมีอะไรกันก็จะใส่ถุงครับ แต่พอเค้าท้องวันนั้นก็เลยสดได้ เรื่องความกระชับไม่ได้ใส่ใจตรงนั้นแต่ฟิลลิ่งของเราสัมผัสกับของเค้าแบบไม่มีถุงปิดกั้นรวมถึงอารมณ์ทางเพศของเค้าที่มีมากเหมือนคนอดอยากมานานหุ่นอวบๆจุกใหญ่ๆ บอกได้คำเดียวว่าสุดยอดมาก ถึงแม้จะทำได้แต่ท่าเบสิคก็เถอะ

I'm only human, I make mistakes.

ออฟไลน์ Dark_heaven

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -3

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2017, 04:39:16 am »

อ่านครับ เล่ามาเลย
เทียบกับชีวิตผมนี่ ฟ้า กับดินจริงๆ
อ่านแล้วตื่นเต้นดี ผมไม่เคยทำไรแบบนี้ ได้แต่ตามอ่าน 555

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2017, 07:56:46 pm »

อ่านครับ เล่ามาเลย
เทียบกับชีวิตผมนี่ ฟ้า กับดินจริงๆ
อ่านแล้วตื่นเต้นดี ผมไม่เคยทำไรแบบนี้ ได้แต่ตามอ่าน 555
ขอบคุณคะ ก็ลองจริงซักครั้งดูเผื่อว่าชอบจะได้มาแชร์ให้อ่านบ้าง