ผู้ชายใครเคยลองกับรุ่นป้าอายุ 50 กว่าบ้าง ครับ

หัวข้อ: ผู้ชายใครเคยลองกับรุ่นป้าอายุ 50 กว่าบ้าง ครับ  (อ่าน 677 ครั้ง)

ออฟไลน์ chaiyai

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมอายุ 30 กว่าๆ ทำงานโครงการก่อสร้างแห่งหนึ่ง เวลาเลิกงานผมมักจะนั่งกินเหล้ากับนายช่างคนอื่นและคนงานบ่อยๆ
มีป้าคนงานอายุ 50 กว่าเป็นแม่ม่ายผัวตาย แกเป็นงานก่อสร้าง กินเหล้าเก่ง เวลาเมาแกมักจะคุยเรื่องทะลึ่งๆ และเรื่องอย่างว่าบ่อยๆ
ถามผมและแซวผมเรื่องใต้สะดือบ่อยๆ บ่นๆว่าอยากลองกับนายช่าง แรกๆนึกว่าแกเมาแล้วพูดเล่น ไม่ได้สนใจไร
พอหลังๆเริ่มไม่ใช่ล่ะ ล่าสุดผมลุกไปยืนฉี่ๆ ใกล้วงเหล้า แกมาจากไหนไม่รู้เดินมาเอามือมาจับน้องชายผมเฉยเลย
บอกว่าอยากโดน

ผมว่าครั้งหน้าจะลองจัดกับแกดู แต่ยังเขินๆ 55+
ยังไม่เคยลองกับคนรุ่นป้า

ใครเคยมีประสบการณ์กับรุ่นป้าบ้างครับ เป็นไงบ้าง อารมณ์เหมือนสาวๆไหมครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 21

Re: ผู้ชายใครเคยลองกับรุ่นป้าอายุ 50 กว่าบ้าง ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2017, 10:18:42 am »

ถ้าคุยกันได้แบบไม่ผูกพันหรือไม่ผูกพัน แล้วเเต่ท่าน ก็จัดไปครับ ป้องกันตัวด้วยครับ  พกถุงซะ

ออนไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 39

Re: ผู้ชายใครเคยลองกับรุ่นป้าอายุ 50 กว่าบ้าง ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2017, 02:18:38 pm »

เอาให้น้ำหมากกระจายเลยนะครับ (ขำ ๆ น๊า) 
ขอให้โชคดีมีเสียว....

ออฟไลน์ artit1

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2017, 03:11:35 pm »

อายุเป็นเพียงตัวเลข เตรียมตัวให้ดีละกัน ระดับ 50 อัพ รับรองฝีมือแน่ๆ อาจขาสั่นลุกไม่ไหวเอานา อย่าประมาท 555

ออนไลน์ เจ้าหญิงน้ำแข็ง

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -60

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2017, 03:26:01 pm »

พกถุงแล้วลุยเลยค่ะ อยากรู้ว่าจะเด็ดเท่าที่คุยรึเปล่า?
ลองหาประสบการณ์ที่แปลกใหม่ดู

ออฟไลน์ iamgun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2017, 05:28:31 pm »

ถามไปก็เท่านั้นครับ มันไม่เหมือนกันทุกคนหรอก อยากลองก็จัดเลย
อายุไม่ใช่ประเด็นครับ ผมเคยกับคนสูงวัยมา 2 คนแต่ไม่ถึง 50 นะ 40ปลายๆ

คนนึงตอนอายุ 20 ดูแก่เหมือนกันไม่ค่อยสวยย้วยๆพอสมควร แต่ตอนนั้นยังวัยรุ่นกำลังกลัดมันเลย เมาด้วยกันทั้งคู่ คือหย่อนยานแล้วอ่ะ ของผมก็เล็กด้วยแต่ตอนนั้นเป็นเสือปืนไวน่ำแรกเสร็จแล้วแต่ดีที่ต่ออีกน้ำได้เลย แกเลยโอเคอยู่แต่ผมไม่ประทับใจเท่าไหร่

อีกคนเป็นหัวหน้าผมตอนทำงานที่เก่า คนนี้ผมชอบมากนะอยากจีบเป็นแฟนเลยล่ะ หน้าตาใช้ได้ยังดูไม่แก่เท่าไหร่ไม่มีสามีด้วย แต่แค่อารมณ์ปลี้มเฉยๆไม่กล้าจีบจริง ได้แต่แซวๆแกล้งๆ จนต้องไปทำงานที่ลาวกัน 2 คนเค้าเป็นคนเลือกผมไปเองด้วยนะ ไปลำบากด้วยกันทำงานดึกๆกันสองคนทุกวันเกือบเดือนพอปืดงานได้ก็ไปฉลองกันและด้วยความเมาอีกนั้นแหละ เสร็จสมกันไป ประทับใจมากลีลาไปเด็ดแต่เครื่องหลวมนิดหน่อย แต่ผมชอบเค้าอยู่แล้วเลยมีอารมณ์มาก