★☆★☆ สงสัยเรื่องขนาด K ของผู้ชาย กับคนในครอบครัวเดียวกัน ★☆★☆

หัวข้อ: ★☆★☆ สงสัยเรื่องขนาด K ของผู้ชาย กับคนในครอบครัวเดียวกัน ★☆★☆  (อ่าน 1256 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dark_heaven

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แปลกดีค่ะ เรื่องพกถุงใหญ่เพื่อกลบปมด้อยของตัวเอง เทียบกับถ้าเป็นผู้หญิง ซื้อยกทรงที่มีฟองน้ำใหญ่ๆ แล้วมันคนละเรื่องกันเลย ของผู้หญิงถึงจะไม่ใช่ขนาดจริงแต่ก็ใช้งานเรื่องแต่งตัวแล้วดูดีขึ้นได้ พกของที่ตัวเองใช้ไม่ได้นี่พิลึกมาก โกหกตัวเองทำไม แต่เรื่องขนาดนี่เข้าใจ...เล็กเกินไปนี่มันก็ไม่มั่นใจจริงๆ ล่ะนะ ทั้งขนาด K ขนาดหน้าอกเนี่ย ที่รพ.ยันฮีมีผ่าตัดเสริมขนาดอยู่นะ อยากรู้รีวิวเหมือนกัน ทำออกมาแล้วจะใช้งานเป็นยังไง

พี่น้องขนาดต่างกันแน่นอนครับ ประสบการณ์ตรง
แม้แต่คู่แฝดเอง ขนาดก็ไม่เท่ากันเป๊ะครับ ทั้งรอบวง และความยาว จะแค่ใกล้เคียง แต่ไม่เป๊ะ

ยิ่งถ้าพี่น้องนี่จู๋หน้าตาไม่เหมือนกันแน่ๆ ทั้งสี รูปทรงหัว ขนาด ฯลฯ

ปล. เพื่อนผมคนนึงพกถุงยางไซส์ 56 พวกเราเคยตกใจว่าใหญ่ขนาดนั้นเชียวหรือ เคยให้เพื่อนรุมจับมันถอดกางเกงดูเจี๊ยว ปรากฎเล็กมาก เข้าใจไปเองว่ามันยังไม่แข็ง เลยไปแอบถามแฟนเก่ามันว่าของมันใหญ่มั้ย แฟนเก่ามันตอบว่าเล็กมาก ไซส์ 49 ยังหลวม (555) บางคนบอกว่าคนที่พกถุงยาง king size มีไว้เพื่อลบปมด้อยของตัวเองก็มีนะครับ

แต่ผู้หญิงมียัดฟองน้ำนิครับ
ผู้ชายเราไม่ยัดไรเลยนะ อิอิ ออกทะเลละผม

Facebook Comments

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 106

ผู้หญิงเสริมฟองน้ำ ผู้ชายบางคนก็ใส่กางเกงเสริมเป้าก็มีค่ะ
แต่เสริมไปก็เท่านั้น ถ้าของจริงไม่เด็ดพอ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

ออนไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 7

เรื่องนี้ขึ้นอยู่กับฮอโมนเพศของแต่ละคนนะครับผมว่าจะมีขนาดเล็กหรือใหญ่ บางคนอาจมีการกิน ยาเสริมหรือใช้อุปกรณ์เสริมอื่นๆทำให้มีขนาดที่ใหญ่