มีใครกำจัดขนจิมิหมดบ้างคะ แล้วหนุ่มๆชอบแบบไหน

หัวข้อ: มีใครกำจัดขนจิมิหมดบ้างคะ แล้วหนุ่มๆชอบแบบไหน  (อ่าน 1443 ครั้ง)

ออนไลน์ fahsai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 304

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือฟ้าว่าจะกำจัดขนออกให้หมดแบบเกลี้ยงไปเลยปกติก็เล็มๆแบบใส่บิกินี่ไม่โผล่อยู่แล้ว แต่เห็นว่าตอนคลอดก็โดนโกนเลยคิดว่าโกนเองซะเลยดีกว่า มีใครโกนไหมคะหรือว่าใช้วิธีแบบไหน เคยโกนข้างๆแล้วมันคันๆ จะลองใช้ครีมก็กลัวอันตราย แล้วหนุ่มๆชอบแบบไหนคะเล็มๆหรือโกนหมด

Facebook Comments

ออฟไลน์ erotic_massage

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: มีใครกำจัดขนจิมิหมดบ้างคะ แล้วหนุ่มๆชอบแบบไหน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2017, 10:28:44 am »

ผมไม่ชอบให้โกนครับ ชอบแบบมีขน
คือถ้าจิมิไม่มีขนนี่ มันดูเหมือนไม่ใช่จิมิครับ...ฮ่าๆๆ
ชอบให้มีขนแบบธรรมชาติเลยครับ จะเยอะ จะน้อย ก็แล้วแต่..
แต่ถ้าขนเยอะมาก แบบมากๆๆๆ ..ก็ไม่ไหว..ตัดแต่งออกหน่อยก็ดีครับ จะได้เอาหน้าซุกไม่ลำบาก
แถมไม่มีกลิ่นอับ
...
ถ้าขนแบบธรรมชาติไม่ตัดแต่ง...จะชอบเป็นพิเศษถ้ามีขนแค่พองาม ที่เขาเรียกว่าขนอุยๆ(รึเปล่าหว่า)
...
แต่เท่าที่เจอมา ครึ่งต่อครึ่ง ..สาวๆเขาก็ชอบโกนให้โล้นเหมือนกันครับ
ถามละบอกว่า มันดูแลรักษาความสะอาดง่าย

Line ID: eroticmassage
หมอนวดชาย หน้าไทย ผิวสีแทน สะอาด อารมณ์ดี เป็นมิตรกับทุกคน บริการนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีโดยเฉพาะครับ ^^

ออนไลน์ Pandaman

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: มีใครกำจัดขนจิมิหมดบ้างคะ แล้วหนุ่มๆชอบแบบไหน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2017, 10:46:56 am »

แบบโล้นเลยก็ดีครับ ดูน่ารัก

แต่กิ้กผมเค้าไม่ทำเองไปแว๊กซ์ที่ร้านเอานะ สบายใจกว่า

I'm only human, I make mistakes.

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2017, 11:21:55 am »

ผมไม่ชอบให้โกนครับ ชอบแบบมีขน
คือถ้าจิมิไม่มีขนนี่ มันดูเหมือนไม่ใช่จิมิครับ...ฮ่าๆๆ
ชอบให้มีขนแบบธรรมชาติเลยครับ จะเยอะ จะน้อย ก็แล้วแต่..
แต่ถ้าขนเยอะมาก แบบมากๆๆๆ ..ก็ไม่ไหว..ตัดแต่งออกหน่อยก็ดีครับ จะได้เอาหน้าซุกไม่ลำบาก
แถมไม่มีกลิ่นอับ
...
ถ้าขนแบบธรรมชาติไม่ตัดแต่ง...จะชอบเป็นพิเศษถ้ามีขนแค่พองาม ที่เขาเรียกว่าขนอุยๆ(รึเปล่าหว่า)
...
แต่เท่าที่เจอมา ครึ่งต่อครึ่ง ..สาวๆเขาก็ชอบโกนให้โล้นเหมือนกันครับ
ถามละบอกว่า มันดูแลรักษาความสะอาดง่าย
ตอนท้องเหมือนจะโดนจับโดนเวลาจะคลอดมั้งคะถ้าจำไม่ผิดเลยคิดว่าไหนๆก็โกนไปเลยเพราะไม่กี่เดือนแล้ว

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2017, 11:23:41 am »

แบบโล้นเลยก็ดีครับ ดูน่ารัก

แต่กิ้กผมเค้าไม่ทำเองไปแว๊กซ์ที่ร้านเอานะ สบายใจกว่า
เขินเจ้าของร้านแย่555 โกนเองคันมากๆ ทุกวันนี้เอาแค่ใส่บิกินี่แล้วไม่มีหลุดออกมา อยากทำแบบไร้ขนบ้าง

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 21

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2017, 12:12:55 pm »

ขอเกลี้ยงเกลาครับ  ลิ้นมันชอบตรงเนิน นะ

ออนไลน์ เจ้าหญิงน้ำแข็ง

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -59

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2017, 12:16:02 pm »

ชอบมีปัญหา สิว ขนคุด แล้วก็คันด้วย แถมเวลาดกๆ เกินไปมันดูดำๆ หมองๆ
โกนแล้วเกลี้ยงเกลา สะอาดดูน่าสัมผัสดีกว่าเยอะ แต่เวลาขึ้นเป็นตอๆ ก็ลำบากเหมือนกันนะ
พักหลังๆ เลยเล็มให้สั้นมากกว่าโกน มีความคิดจะไปใช้เลเซอร์กำจัดอยู่บ้างเหมือนกัน

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2017, 05:45:41 pm »

ขอเกลี้ยงเกลาครับ  ลิ้นมันชอบตรงเนิน นะ
แบบไม่มีขนมันดูไม่โป๊ด้วยคะคุณบอลเลยอยากลอง555 เวลายืนตรงๆมันก็ปิดไม่เห็นตรงนั้นแล้ว แต่จะแบบเรียวๆสวยดี

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2017, 05:47:23 pm »

ชอบมีปัญหา สิว ขนคุด แล้วก็คันด้วย แถมเวลาดกๆ เกินไปมันดูดำๆ หมองๆ
โกนแล้วเกลี้ยงเกลา สะอาดดูน่าสัมผัสดีกว่าเยอะ แต่เวลาขึ้นเป็นตอๆ ก็ลำบากเหมือนกันนะ
พักหลังๆ เลยเล็มให้สั้นมากกว่าโกน มีความคิดจะไปใช้เลเซอร์กำจัดอยู่บ้างเหมือนกัน
โกนอยู่คะ แต่ไม่ได้โกนหมดแบบข้างๆที่ใส่บิกินี่จะไม่โผล่ เล็มๆให้สั้น แต่อยากลองแบบไร้ขนดูกลัวว่าจะคันมากๆจนไม่ไหว เลเซอร์เท่าไรคะ ลองเลยคะมารีวิวด้วยสนใจอยู่เหมือนกัน

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 21

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2017, 09:38:39 pm »

แบบไม่มีขนมันดูไม่โป๊ด้วยคะคุณบอลเลยอยากลอง555 เวลายืนตรงๆมันก็ปิดไม่เห็นตรงนั้นแล้ว แต่จะแบบเรียวๆสวยดี
แค่นึกก็ฟินครับ ถ้าน้องชายได้ร่วมรัก คงมีความสุขไม่ใช้น้อย

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2017, 10:25:26 pm »

แค่นึกก็ฟินครับ ถ้าน้องชายได้ร่วมรัก คงมีความสุขไม่ใช้น้อย
คือจะว่ายังไงดีเวลาฟ้ายืนเฉยๆแล้วเปลือยความรู้สึกฟ้าคิดว่าตอนเห็นจิมิเราเนียนๆไร้ขนแล้วอูมเรียวสวย มันดูเซ็กซี่ยั่วยวนได้มากกว่าอีกด้วย แล้วเรื่องตอนคลอดนี่เค้าโกนจริงเปล่าคะ

ออนไลน์ manamax

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2017, 10:18:11 am »

แฟนเคยโกน พอมันขึ้นมาแล้วคันมาก เลยให้ผมค่อยๆเอาแหนบมาดึงถอนทีละเส้น 555

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2017, 07:58:26 pm »

แฟนเคยโกน พอมันขึ้นมาแล้วคันมาก เลยให้ผมค่อยๆเอาแหนบมาดึงถอนทีละเส้น 555
เคยดึงเล่นๆ ไปแว็กซ์ดีกว่าเยอะเจ็บมาก555 กว่าจะหมด สุดท้ายตอนคลอดก็ต้องโดนโกนเลยจะโกนรอเลย

ออนไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • พลังน้ำใจ: 20

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2017, 07:16:13 am »

ตอนไปเที่ยวออสเตรเลีย ซื้อรุ่นนี้มา ผมกับแฟนใช้อันนี้โกน มันก็ไม่ขึ้นมาแข็งนะครับ มันไม่ได้โกนแบบเตียนอ่ะ มันมีหัวใส่เพื่อให้โกนแล้วเหลือประมาณเกือบ 1 มม

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2017, 07:37:58 am »

ตอนไปเที่ยวออสเตรเลีย ซื้อรุ่นนี้มา ผมกับแฟนใช้อันนี้โกน มันก็ไม่ขึ้นมาแข็งนะครับ มันไม่ได้โกนแบบเตียนอ่ะ มันมีหัวใส่เพื่อให้โกนแล้วเหลือประมาณเกือบ 1 มม

แล้วในไทยจะซื้อที่ไหนคะ555 หรือของวีทก็ใช้ได้ 1มม มันไม่คันหรอคะ