ใครเคยสัญญากับแฟนว่าจะไม่มีอะไรกันจนกว่าจะแต่งงานป่าวครับ

หัวข้อ: ใครเคยสัญญากับแฟนว่าจะไม่มีอะไรกันจนกว่าจะแต่งงานป่าวครับ  (อ่าน 760 ครั้ง)

ออฟไลน์ pongsiri999

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ใครเคยสัญญากับแฟนว่าจะไม่มีอะไรกันจนกว่าจะแต่งงานป่าวครับ แต่ก็ทนไม่ไหวขอแฟนจัดจนได้ แล้วยังรักกันดีป่าวครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ Lolicon091

• *

ผมครับ กับภรรยาปัจจุบัน ผมยอมตามใจไม่มีอะไรก่อนแต่งงาน
มีทนไม่ไหวบ้าง สุดท้ายขอพบกันครึ่งทาง คือใช้นิ้ว ใช้ลิ้นให้แฟนครับ
ทำกันภายนอกอย่างเดียว

ก็รอดจนถึงแต่งงานครับ หลายปีเลย
กลายเป็นเล้าโลมกันเก่งไปเลย 555

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 21

;D ;D ;Dไม่กล้าให้สัญญา เพราะผิดคำสัญญาเเน่นอน เเล้วก็จริงๆๆ

ออฟไลน์ brabra

• *
  • พลังน้ำใจ: -43

ไม่ได้สัญญาครับ

ออนไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 39

หลายดอกนับไม่ถ้วนเลย ก่อนจะเป็นทางการ
โต ๆ กันแล้ว  พึงพอใจกันก็ค่อยไปต่อ

ออฟไลน์ anaconda

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 18

เคยสัญญาว่าจะไม่มีอะไรกันจนกว่าจะเป็นแฟนกันครับ
ไปเที่ยวต่างจังหวัดกัน 2-3 รอบไม่มีอะไรกันเลย นอนกอดกันเฉยๆ
จนครั้งที่ 4 เทอบอกว่าขอ "อม" เฉยๆ สุดท้ายกลายเป็น
เค้าเป็นฝ่ายขอมี Sex ก่อนจะได้เป็นแฟนกัน

หลังจากนั้น 3 เดือน ผมจึงขอคบเค้า เป็นแฟนคนปัจจุบันครับ รักกันดี หลายปีละ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 09, 2017, 10:41:24 pm โดย anaconda »

ออฟไลน์ SnowQueen

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

นี่น้องถามจริงๆจากชีวิต หรือไปอ่านนวนิยายมาถามครับ

ถ้าคิดจะแต่งจริงก็ต้องลองอยู่กันก่อนค่ะ 1-2ปี
เรื่องมีอะไรกัน ยิ่งต้องมีก่อนเลยค่ะ เพราะอย่างน้อยที่สุดก็จะได้รู้ว่า ชายแท้ มั้ย  และ มากที่สุดคือรุ้ว่า ไอ้หนูของฝ่ายชายมีอานุภาพมากแค่ไหน อันนี้ถือเป็นโบนัสเสริมไป  คิดแบบนี้เมื่อสิบกว่าปีก่อนแล้วนะคะ  แต่งไปแล้วเจอนกกระจอกเข้าไปล่ะ ตรอมใจร้อยหนจะเปลี่ยนคนก็เรื่องมากแน่ๆ

เด็กรุ่นใหม่น่าจะเปลี่ยนจาก ไม่มีอะไรกัน ไปเป็น มีอะไรกันให้มันปลอดภัย น่าจะเข้ายุคสมัยมากกว่านะคะ

ผู้หญิงยุคนี้...มักพบว่า
ผู้ชายที่ดีๆนะ... พอเค้าตกเป็นของเราแล้ว เสียตัวให้เราแล้ว จะนิสัยดีขึ้นมากๆเลยยยยย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 09, 2017, 11:06:16 pm โดย SnowQueen »

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• พลังน้ำใจ: 104

สำหรับคู่รัก มี Sex ยิ่งสนิทกันนะ ใช้ภาษากายคุยกันเอา แชร์ความสุขทางกายร่วมกันเอา ไม่มีอะไรกันก่อนแต่งนี่เป็นอะไรในอุดมคติเกิ้น
ไม่มี Sex ก่อนแต่งแล้วได้อะไร? มันไม่ได้การันตีว่าเราจะอยู่ด้วยกันตลอดไป ไม่นอกใจ ไม่มีหย่าได้อยู่ดีนะ
พวกมีไรกันหลังแต่งแต่ไม่วางแผนครอบครัว มีลูกทิ้งขว้าง ก็ไม่ได้เกิดประโยชน์อะไรเช่นกัน

อย่างพี่ SnowQueen บอก ผู้ชายที่น่ารัก ชอบ รัก หลงใหลเราจริงๆ หลังมีอะไรกันนี่นิสัยดีขึ้นเยอะ
ยอมทุกอย่างตามใจหมด ให้ทำอะไรก็ทำให้หมด เรื่องนี้มีส่วนมัดใจเค้าได้ แต่ไม่รู้สิ

เรื่องเซ็กส์กับคนที่เป็นแฟนกันบางทีมันก็ไม่ได้ไปด้วยกันเลยนะ สำหรับหลายๆ คู่ เพราะบางคนมีแฟนแบบไม่ใช่สเป็คตัวเอง ก็เลยเผลอใจไปนอกกายกับคนอื่นเวลาที่มีโอกาสได้อยู่เหมือนกันแหละ ไม่มีอะไรแน่นอน อะไรที่ตกลงกันเข้าใจก็เอาตามนั้นดีกว่า มันเป็นเรื่องของคนสองคนอยู่ดี

นี่น้องถามจริงๆจากชีวิต หรือไปอ่านนวนิยายมาถามครับ

ถ้าคิดจะแต่งจริงก็ต้องลองอยู่กันก่อนค่ะ 1-2ปี
เรื่องมีอะไรกัน ยิ่งต้องมีก่อนเลยค่ะ เพราะอย่างน้อยที่สุดก็จะได้รู้ว่า ชายแท้ มั้ย  และ มากที่สุดคือรุ้ว่า ไอ้หนูของฝ่ายชายมีอานุภาพมากแค่ไหน อันนี้ถือเป็นโบนัสเสริมไป  คิดแบบนี้เมื่อสิบกว่าปีก่อนแล้วนะคะ  แต่งไปแล้วเจอนกกระจอกเข้าไปล่ะ ตรอมใจร้อยหนจะเปลี่ยนคนก็เรื่องมากแน่ๆ

เด็กรุ่นใหม่น่าจะเปลี่ยนจาก ไม่มีอะไรกัน ไปเป็น มีอะไรกันให้มันปลอดภัย น่าจะเข้ายุคสมัยมากกว่านะคะ

ผู้หญิงยุคนี้...มักพบว่า
ผู้ชายที่ดีๆนะ... พอเค้าตกเป็นของเราแล้ว เสียตัวให้เราแล้ว จะนิสัยดีขึ้นมากๆเลยยยยย

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

ออฟไลน์ pongsiri999

• *

ผมก็อยากมีอยู่นะครับ แต่แฟนผมอะดิไม่อยากมี ก็ไม่รู้จะกล่อมยังไงอะ พอคุยเรื่องเซ็กทีไรก็ทะเลาะกันเกือบทุกที

ออฟไลน์ SnowQueen

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

ไม่ได้พูดว่า ผู้ชายกล่อมแล้วควรยอมมีเซกส์ด้วยนะคะ
พี่บอกน้องชาย ว่า ถ้าคิดจะแต่งกันแน่ๆ ก็ต้องทดลองอยู่ และมีเซกส์ด้วยก่อน

น้องชาย อาจจะไม่ผ่านด่านแรกนะคะ

จับใจความให้ดีๆค่ะ

ออนไลน์ jame_ji

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

เซ็กส์ก่อนแต่งงานมันเร่าร้อนกว่าหลังแต่งงานนะครับ ไม่มีอะไรผูกมัดดี ถ้าเคมียังตรงกันไปเรื่อยๆ ก็เข้าสู้ประตูวิวาห์ เพื่อบอกให้โลกรู้ว่าคู่เราได้เย็ดกันถูกต้องตามกฎหมายแล้วนะจ๊ะท่านแขกผู้มีเกียรติ

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• พลังน้ำใจ: 104

แสดงว่าว่าคุณยังเปิดใจเค้าไม่ได้อ่ะ ผู้หญิงถ้าในเรื่องของความรู้สึกจะยอมมีเซ็กส์ด้วยในยามที่รู้สึกปลอดภัย มั่นใจ ไร้กังวลค่ะ ถ้าทำสิ่งต่างๆ ให้เหมาะสมลงตัวแล้ว บางทีไม่ต้องพูด ต้องกล่อมหรอก สถานการณ์พาไปเองด้วยซ้ำ แต่ก็นั่นแหละเรื่องแบบนี้บางก้าวผ่านมายากเพราะติดกับดักทางความคิดสารพัด ถ้าผ่านมันมาได้แล้วจะรู้เลยว่าบางทีมันก็ไม่ได้ยากขนาดนั้น

ผมก็อยากมีอยู่นะครับ แต่แฟนผมอะดิไม่อยากมี ก็ไม่รู้จะกล่อมยังไงอะ พอคุยเรื่องเซ็กทีไรก็ทะเลาะกันเกือบทุกที

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★