จิมิคว่ำกับจิมิหงายมาบอกกันดีใหมครับว่าของใครคว่ำของใครหงาย เวลามีเซ็กแล้วยังไง

หัวข้อ: จิมิคว่ำกับจิมิหงายมาบอกกันดีใหมครับว่าของใครคว่ำของใครหงาย เวลามีเซ็กแล้วยังไง  (อ่าน 889 ครั้ง)

ออฟไลน์ เรียนรู้

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -4

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ของแฟนคว่ำของเขาหงาย เวลาใรเซ๊กกันท่าปกติไม่ต่อยมีปัญหา แต่ท่าดอกกี้เนี่ย เธอบอกมาลึกชนปากมดลูกบางทีเธอจุกเลย   ขนาดของผม 6.5 ยาว 7 พอท่าปกตินี่ใส่ได้สุด พอเข้าข้างหลังเนี่ย มันลึกต้องค่อยๆหรือเบี่ยงให้เข้าลึกน้อยลงแต่บางทีอ่ะน๊ะมันมันอ่ะครับ จับอัดสุดแล้วส่ายเอววนบดขยี้เธอจะร้องคราง แต่ถ้าสุดๆไม่ยั้งเธอมีจุก 
      ของแต่ละท่านเป็นยังไงบ้าง ครับ  ลองมาเล่ากันฟังเพื่อเป็นความรู้ และมาเรียนรู้บ้าง  จับดันสุดวยส่ายเอวเพื่อให้หัวมันเข้าไปความกับบด ปากมดลูก ความรู้สึกของผู้หญิงจะเป็นยังไงครับ ใครชอบบ้าง

Facebook Comments

ออนไลน์ คนไร้สมรรถภาพ

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 11

โธ่ 7 นิ้ว ท่าไหนก็จุกครับ ทำเบาๆ เหอะ อัดแรงๆไม่มีผู้หญิงคนไหนรอดหรอก จุกกันหมด คุณนอนเฉยๆ ผู้หญิงอาจจะฟินกว่านะ

ออฟไลน์ erotic_massage

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

จิ๋มคว่ำ  กับ จิ๋มหงาย เขาดูกันยังไงอ่ะครับ  ขอภาพประกอบได้ไหม นึกม่ายออกกกกกกกกก (อิอิ)

ขอเข้า Google แพร๊พ

Line ID: eroticmassage
หมอนวดชาย หน้าไทย ผิวสีแทน สะอาด อารมณ์ดี เป็นมิตรกับทุกคน บริการนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีโดยเฉพาะครับ ^^

ออนไลน์ Pang_booboo

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 7

จขกท นี่ บอกขนาดไม่เท่ากันซักกระทู้เลยค่ะ รอบนี้ 6.5 × 7 รอบหน้าเอาซัก 8 ได้มั้ยคะ 7 มันเล็กไป อิอิ

ออนไลน์ noo_ann

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

อุ้ย!  แล้วอย่างของหนู นี่คว่ำหรือหงาย กันนิ

"ปล่อยชีวิต...ไปตามอารมย์...ปล่อยอารมย์...ไปตามความต้องการ"

• *

โธ่ 7 นิ้ว ท่าไหนก็จุกครับ ทำเบาๆ เหอะ อัดแรงๆไม่มีผู้หญิงคนไหนรอดหรอก จุกกันหมด คุณนอนเฉยๆ ผู้หญิงอาจจะฟินกว่านะ

ครับพยายามบางครั้ง ยั้งไม่อยู่ ขอบคุณครับ

• *

จขกท นี่ บอกขนาดไม่เท่ากันซักกระทู้เลยค่ะ รอบนี้ 6.5 × 7 รอบหน้าเอาซัก 8 ได้มั้ยคะ 7 มันเล็กไป อิอิ

ประมาณครับจากที่วัดก็เท่านี้ครับ ขาดเกินบ้าง

• *

อุ้ย!  แล้วอย่างของหนู นี่คว่ำหรือหงาย กันนิ

ต้องหาข้อมูลแล้วหล่ะครับ