ผมโรคจิตป่าวครับ

หัวข้อ: ผมโรคจิตป่าวครับ  (อ่าน 1254 ครั้ง)

ออฟไลน์ tom5567

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

ผมโรคจิตป่าวครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 21, 2017, 07:42:57 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

มีเรื่องอยุ่ว่า ผมทำเฟส เฟสหนึ่งชึ่งแฟนไม่รู้ แล้วไปเข้ากลุ่มกลุ่มหนึ่ง ออกแนวโชว์แฟน แอบถ่ายแฟน ผมเคยโพสต์รูปแฟนแบบเห็นหวิวๆ ไม่เห็นแบบเต็มๆนะครับ ไม่เห็นหน้าด้วย แล้วก็มีคนมาคอมเม้นต์ต่างๆ ซึ่งมันทำให้รู้สึกดี เสียวๆตื่นเต้น
และมีเมื่อก่อน มีผู้ชายไหนไม่รู้ส่งข้อความมาหาแฟนผม เชิงเล่นเสียว ตอนแรกๆ แฟนผมก็ด่าไป นานๆเข้าเลยลองเลย ทำนองเซ็กซ์โฟนประมาณนั้นครับ แล้วแฟนผมก็รู้สึกมีความต้องการกว่าทุกครั้งด้วย แต่พักหลังแฟนผมรู้สึกกลัว เลยหยุด แต่ผู้ชายคนนั้นก็ยังติดต่อพูดค่อยบ้างนานๆที แต่ผมอยากให้แฟนผมเล่นเสียวอีก แต่เรื่องโพสต์รรูปพักหลังนี้ผมไม่ค่อยทำแล้ว รู้สึกกับตัวเองว่ามันผิดปกติหรือป่าว ผมเข้าคั้นโรคจิตป่าวครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ สายเขียวเสียวนิดหน่อย

• *
  • พลังน้ำใจ: -5

Re: ผมโรคจิตป่าวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2017, 08:20:19 pm »

อาจจะเป็นที่ความชอบส่วนตัวนะครับ สำหรับผม ดีแล้วที่เซฟแฟนตัวเองด้วยคือไม่ให้เห็นหน้าตา แต่ทางที่ดีอย่าดีกว่าครับต่อไป กลัวหลุด ...จะยุ่งนะ ว่าแต่ผมขอวาปทางข้อความหน่อยถ้าจะให้ดูเป็นตัวอย่าง 5555

• *

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2017, 08:30:06 pm »

ผมปิดเฟสไปแล้วครับ

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 106

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2017, 08:33:37 pm »

อย่างคุณน่าจะเป็นอาการขั้นต้นของ NTR นะ

เค้าเรียกว่ารสนิยมแนว NTR ค่ะ เป็นคำย่อ Netorare เป็นคำแสลงของญี่ปุ่น
รูปแบบประมาณว่าว่า “สามีซึ่งภรรยามีชู้” (ในที่นี้รวมไปถึง แย่งแฟนที่ชายหรือหญิงก็ได้เช่นกัน) 
เป็นพวกที่จะตื่นเต้นกับความทรมานใจที่แฟนตัวเองไปยุ่งกับผู้ชายคนอื่นเรื่องเซ็กส์ประมาณนี้นะคะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

ออฟไลน์ สายเขียวเสียวนิดหน่อย

• *
  • พลังน้ำใจ: -5

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2017, 08:49:04 pm »

ผมปิดเฟสไปแล้วครับ
พอจะทีหลงเหลือในเครื่องบ้างมั้ย พอดีผมก็ชอบดูแนวนี้ 555

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2017, 10:06:52 pm »

ไม่มีแล้วครับ

ออฟไลน์ Dark_heaven

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2017, 12:35:33 am »

คิดว่าไม่จิตหรอกครับ ถึงผมจะไม่ใช่แนวนี้ก็ตาม
ในโลกนี้ยังมีคนไม่เปิดเผยจิตที่แท้จริงของตัวเองอีกเยอะ

อย่างผมก่อนมาเล่นที่นี่ ก็เก็บกดอยู่คนเดียว ไม่กล้าพูดเรื่องใต้สะดือกับใคร
อยู่ในนี้ไม่มีใครรู้จักเรา เลยไม่ต้องห่วงจะเสียภาพลักษณ์

ไล่กระทู้อ่านดู ก็มันส์ดี (คนอื่น อาจมองว่าผมจิตอยู่ก็ได้ 555)

ออฟไลน์ asrikool9

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2017, 02:25:25 pm »

ผมก็เคยนะเป็นการสร้างสีสรรให้เซ็กนะ ผมก็ชอบแนวนี้ มาคุยกันได้แลกเปลี่ยนประสพการณ์กัน