ใช้ปากแบบไหนถึงเรียกว่าเก่ง?

หัวข้อ: ใช้ปากแบบไหนถึงเรียกว่าเก่ง?  (อ่าน 1586 ครั้ง)

ออนไลน์ fahsai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 305

ใช้ปากแบบไหนถึงเรียกว่าเก่ง?
« เมื่อ: กันยายน 23, 2017, 11:15:34 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ไม่ถามนานล่ะ ขอถามบ้างนะค่ะ คือเห็นคนที่ชอบดูเอวีกันบอกว่าคนนู้นคนนี้ใช้ปากเก่ง บางคนก็บอกแฟนใช้ปากเก่งมาก ปากเก่งนะค่ะไม่ใช่ปากดีเอ๊ะ ล้อเล่น555 คืออยากรู้ว่าแบบไหนที่เรียกว่าเก่ง ขอบรรยายมาแบบเห็นภาพเลยนะค่ะ เราเองไม่รู้เก่งเปล่า รู้แค่ว่าเสร็จคาปากได้ก็พอคริๆ ;)

Facebook Comments

ออฟไลน์ anaconda

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 18

Re: ใช้ปากแบบไหนถึงเรียกว่าเก่ง?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 24, 2017, 01:22:24 am »

ผมว่าอาจจะแล้วแต่คนชอบน้า ของผมคงไม่ต้องถึงขนาดทำแบบ "deep throat" blow job

สาว ๆ ที่ใช้ปากเก่ง (สำหรับผม)
1. เลียไข่ อมไข่ แต่ห้ามแรง
2. เลียดุ้นยักษ์ ตั้งแต่โคนจรดปลาย
3. เน้นเลียที่รอยหยัก ตวัดลิ้นที่หัวอวัยวะเพศหนักๆ
4. ดูด K ให้เหมือนหิวโหยมาก
5. ระหว่างอมเข้าๆ ออกๆ ก็ใช้มือรูด หรือคลึงไข่ไปด้วย
6. ห้ามฟันโดนกระจู๋
7. สบตา

...แตกครับ

ออนไลน์ เก่ง รูปหล่อ

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -14

Re: ใช้ปากแบบไหนถึงเรียกว่าเก่ง?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 24, 2017, 01:39:25 pm »

ผญ.ที่ใช้ปากเก่ง  ก็คือ เวลาดูดน้องชายผม  ต้องดูดดัง บ๊วบ บ๊วบ บ๊วบ เลยครับได้อารมณ์มาก  พอเวลาน้ำแตก ต้องดูดต่ออย่าหยุดแบบรังเกียจน้ำรัก ต้องดูดกลืนกินให้หมด  แบบอร่อยมากๆงี้  ผมชอบแบบนี้มาก

ออฟไลน์ iamgun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 24, 2017, 03:46:55 pm »

สำหรับผมชอบแบบ เลียทั่วๆ ดูดแรงๆ แม้มที่หัวด้วย

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 20

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 25, 2017, 07:19:56 am »

ผมมองว่าเก่งคือ ดูดให้แตกคาปากอ่ะ 

ส่วนตัวเสริมคือ ลีลา ... ดูดดื่มแบบหิวโหยอาหารมาแรมปีนั่นก็จะช่วยให้น้ำแตกง่ายขึ้น  ;D ;D

ออนไลน์ s.chantrai

• พลังน้ำใจ: 39

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 25, 2017, 03:29:27 pm »

ใช้ปากทำแบบไหนก็ได้ ให้แตกคาปากแหละครับ ถือว่าเก่ง และทน(มันน่าจะเมื่อยปากอยู่นะ)
ส่วนลีลาไม่เน้นครับ เน้นแตกอย่างเดียว  :D  ;D

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 21

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 25, 2017, 04:25:06 pm »

ผญ.ที่ใช้ปากเก่ง  ก็คือ เวลาดูดน้องชายผม  ต้องดูดดัง บ๊วบ บ๊วบ บ๊วบ เลยครับได้อารมณ์มาก  พอเวลาน้ำแตก ต้องดูดต่ออย่าหยุดแบบรังเกียจน้ำรัก ต้องดูดกลืนกินให้หมด  แบบอร่อยมากๆงี้  ผมชอบแบบนี้มาก
หนับหนุน เม้นนี้ รับรอง  ผช.มีจิกผ้าเเน่นนอนครับ  ตอนน้ำออกมาเเล้ว ให้เค้าดูดต่ออีกครับรับรอง ......โอ๋เย้

ออนไลน์ ik3300

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 25, 2017, 07:40:05 pm »

หนับหนุน เม้นนี้ รับรอง  ผช.มีจิกผ้าเเน่นนอนครับ  ตอนน้ำออกมาเเล้ว ให้เค้าดูดต่ออีกครับรับรอง ......โอ๋เย้
เห็นด้วยอย่างยิ่ง น้องที่ผมผูกปิ่นโตอยู่ก็แบบนี้ครับ เน้นดูด กลืนอย่างหิวโหย กลืนแบบอดอยาก ดูดไม่หยุด จะผมดิ้น ยิ่งตอนเริ่มต้นด้วยการจูบปากกันแล้วมีทีท่าพยายามจะมุดลงล่าง ยิ่งได้อารมณ์มากครับ

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 122

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 25, 2017, 11:17:47 pm »

เน้นตรงหัวหยัก กับตรงเส้นสองสลึงนะครับ สองบริเวณนี้มีจุดสัมผัสที่ไวต่อความรู้สึกมาก จุดอื่นก็ไม่ค่อยเสียวแล้วครับใช้ลิ้นและริมฝีปากสัมผัสตรงหัวหยักอย่างรวดเร็วนุ่มนวลแต่หนักแน่นดูดเบาๆครับอย่าดูดแรงมันเจ็บ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ mark3240

• *
  • พลังน้ำใจ: -2

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 26, 2017, 11:33:29 am »

บางคนผมโดนดูดไข่แบบว่า สะดุ้งเลย 5555

ออฟไลน์ leochang

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 26, 2017, 12:16:21 pm »

ดูดแบบมีจังหวะสม่ำเสมอ ริมฝีปากนิ่มๆ แนบชิดกับจ้าวโลก ลิ้นสากๆ ตวัดไปมาตามร่องรอยหยัก ใช้มือช่วยชักตอนใกล้แตก มองตากันเป็นระยะๆ แตกแล้วดูดต่อจนน้ำหมดก๊อก แค่คิดก็เสียวแล้ว

ออนไลน์ Destiny6

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2017, 09:51:05 am »

เน้นตรงหัวหยัก กับตรงเส้นสองสลึงนะครับ สองบริเวณนี้มีจุดสัมผัสที่ไวต่อความรู้สึกมาก จุดอื่นก็ไม่ค่อยเสียวแล้วครับใช้ลิ้นและริมฝีปากสัมผัสตรงหัวหยักอย่างรวดเร็วนุ่มนวลแต่หนักแน่นดูดเบาๆครับอย่าดูดแรงมันเจ็บ
เปิดคอร์สสอนได้เลยดูเชี่ยวชาญมาก

ออฟไลน์ Nisanan

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -4

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2017, 02:56:31 pm »

เราเป็นอีกคนหนึ่งค่ะ ที่มีความสามารถเรื่องการใช้ปากออรัลได้แย่มากจริงๆ พยายามฝึกแล้วแต่ก็ดีขึ้นบ้าง ก็พยายามเรียนจากแฟนและก็เพื่อน หากใครมีเคล็บลับดีๆ ก็บอกกันด้วยค่ะ เป็นวิทยาทานค่ะ

ออนไลน์ John Smith

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2017, 01:38:30 pm »

เราเป็นอีกคนหนึ่งค่ะ ที่มีความสามารถเรื่องการใช้ปากออรัลได้แย่มากจริงๆ พยายามฝึกแล้วแต่ก็ดีขึ้นบ้าง ก็พยายามเรียนจากแฟนและก็เพื่อน หากใครมีเคล็บลับดีๆ ก็บอกกันด้วยค่ะ เป็นวิทยาทานค่ะ

ผมว่าทุกอย่างเริ่มต้นที่ใจครับ หากเรารู้สึกหิวกระหาย อยากชิม อยากกิน เราจะทำได้ดีเองครับ  ^^