แอดมินกลับมาดูแลบอร์ดเหมือนเดิมแล้วนะครับ เราจัดมิตติ้งกันมั๊ย

หัวข้อ: แอดมินกลับมาดูแลบอร์ดเหมือนเดิมแล้วนะครับ เราจัดมิตติ้งกันมั๊ย  (อ่าน 5130 ครั้ง)

ออฟไลน์ veee

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เรื่องไปถึงใหนแล้วครับ แอด

น่าสนใจ แจ้งก่อนล่วงหน้าซักเดือนนะครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ Pandaman

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้าจัดก็ดีนะ แต่ผมแนะนำว่าไม่น่าจะไม่ถึงกับต้องใส่หน้ากาก การมิตติ้งควรเป็นการพบปะแบบเปิดเผย สังสรรค์สนุกสนานเป็นธรรมชาติ

I'm only human, I make mistakes.

ออฟไลน์ putch

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

น่าสนใจครับแอด  แต่ผมอยู่ต่างจังหวัด  แต่ถ้าว่างก็น่าไปมากครับ