แอดมินกลับมาดูแลบอร์ดเหมือนเดิมแล้วนะครับ เราจัดมิตติ้งกันมั๊ย

หัวข้อ: แอดมินกลับมาดูแลบอร์ดเหมือนเดิมแล้วนะครับ เราจัดมิตติ้งกันมั๊ย  (อ่าน 5090 ครั้ง)

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 168

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ขอโทษสมาชิกที่แอดมินไม่ได้เข้ามาดูเว็บเป็นเวลานานมากเลย ด้วยความที่ว่างานยุ่งมากกกกกก
ขอบคุณสมาชิกเก่าแก่หลายท่านที่ยังไม่ทิ้งเว็บไปไหน ช่วยกันตอบ ช่วยกันแชร์ความรู้ให้กับท่านอื่นๆ

ถามเล่นๆ จะเป็นไปได้มั๊ยที่เราจะจัดมิตติ้งหน้ากาก ร้านเกะดีๆสักร้าน แต่ให้ใส่หน้ากากแฟนซีมาเพื่อปิดบังใบหน้า มีความเห็นกันว่ายังไงครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ fahsai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 304

น่าสนุกนะแอด แต่ปัญหาคือคนที่อยู่ไกลๆไม่น่าจะได้ไป และอาจจะไปน้อยก็ได้
ยิ่งคนที่อยู่ต่างจังหวัดแบบคนละภาคแย่เลยล่ะ  :)

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 168

น่าสนุกนะแอด แต่ปัญหาคือคนที่อยู่ไกลๆไม่น่าจะได้ไป และอาจจะไปน้อยก็ได้
ยิ่งคนที่อยู่ต่างจังหวัดแบบคนละภาคแย่เลยล่ะ  :)

ครับ รอฟังความเห็นคนที่อยู่ กทม คิดเห็นกันว่าไง

ออนไลน์ fahsai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 304

เสียดายแย่เลย ไม่มีโอกาสได้ไปแน่ถ้าจัด กทม  :-\ :-\

ออฟไลน์ lonely

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 6

ไปแน่นอนค้าาาา ถ้าในกทม.

ออฟไลน์ bigsun

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

น่าสนครับ โชว์แต่ตาอย่างเดียวพอหรือ 555+

ออฟไลน์ solution

• **
  • พลังน้ำใจ: 7

น่าสนใจนะคะ

ออฟไลน์ BBBLUE

• *
  • พลังน้ำใจ: 9

ขอโทษสมาชิกที่แอดมินไม่ได้เข้ามาดูเว็บเป็นเวลานานมากเลย ด้วยความที่ว่างานยุ่งมากกกกกก
ขอบคุณสมาชิกเก่าแก่หลายท่านที่ยังไม่ทิ้งเว็บไปไหน ช่วยกันตอบ ช่วยกันแชร์ความรู้ให้กับท่านอื่นๆ

ถามเล่นๆ จะเป็นไปได้มั๊ยที่เราจะจัดมิตติ้งหน้ากาก ร้านเกะดีๆสักร้าน แต่ให้ใส่หน้ากากแฟนซีมาเพื่อปิดบังใบหน้า มีความเห็นกันว่ายังไงครับ

สวัสดีค่ะ แอดฯ
น่าสนนะคะ
ว่าแต่เป็นการมีทฯของใครบ้างคะ
สาวๆ-หมอฯ หรือ ทุกคนที่เป็นสมาชิกเวปคะ

ออฟไลน์ justfun

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

แอด. 

น่ามี ซัมติง สเปเชียล นะ  (คหสต.)

ออฟไลน์ Flirting

• สมาชิก VIP

น่าสนใจครับ คิดว่าเป็นไปได้และน่าสนุกดีครับ

อยากให้แอดแจ้งจุดมุ่งหมายของมีตติ้งหน่อยครับ
เพราะจะได้รู้ของรูปแบบงาน และ ผู้เข้าร่วมชัดเจนขึ้นครับ

ออฟไลน์ srikannik

• **
  • พลังน้ำใจ: 16

น่าสนใจค่า คิดแล้วก็ให้อาย สาระร่าง!! 5555 มีพี่ที่รู้จักในนี้ ให้ลองจัดดูบ้าง แต่ส่วนตัวคิดว่า ไม่มีพาวเว่อร์พออ่ะค่ะ น่าสนุกดีนะคะ ถ้าว่างพอดี คงไม่มีพลาดค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2017, 01:42:40 am โดย srikannik »

ออฟไลน์ ^^myway^^

• *
  • พลังน้ำใจ: 6
  • ฉันไม่ใช่นางงาม โปรดอย่าถามอายุ ส่วนสูงและน้ำหนัก

+1 น่าสนใจค่ะแอด แต่ว่าน่าจะเปิดเผยหน้าตาชื่อล็อกอินให้สมาชิกได้ทำความรู้จักกันดีมั๊ยคะ เพราะบางทีอาจจะไม่กล้านัดเจอกันเป็นการส่วนตัวก็จะได้ใช้โอกาสนี้มาเจอกัน เคยเห็นกระทู้ที่ว่าอยากเจอใครในเวป รู้สึกว่าจะมีคนอยากเจอแอดมากอยู่นะคะ เป็นอีก 1 ความเห็นค่ะ

I did it my way

ออฟไลน์ kapor

• *

น่าสนนะ
ถ้าให้ดีควรจัด ตั้งแต่บ่ายถึงเช้า

ออฟไลน์ Koipigpink

• *

น่าสนน   :D

ออฟไลน์ mahnoii

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

น่าสนครับแอด พบปะแลกเปลี่ยนความคิดเห็น