ใครเคยใช้OMG บ้างครับ มารีวิวหน่อยคับ

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: ใครเคยใช้OMG บ้างครับ มารีวิวหน่อยคับ  (อ่าน 19440 ครั้ง)

ออฟไลน์ poringblue

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ใครเคยใช้OMG บ้างครับ มารีวิวหน่อยคับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2014, 10:18:08 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

พอดีอยากซื้อมาลองทาน ท่านไหนเคยลองแล้วรบกวนรีวิวหน่อยนะคับ
ขอบคุนคับ

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 171

Re: ใครเคยใช้OMG บ้างครับ มารีวิวหน่อยคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2014, 12:26:17 pm »

แอดมินรอเขาส่งมาให้รีวิวอยู่จ้า รอหน่อยนะ แต่ถ้ารีบก็ลองดูยี่ห้ออื่นๆที่แอดมินเคยรีวิวไว้ก่อนเป็นตัวเลือกก็ได้

ออฟไลน์ man.nui

• *

Re: ใครเคยใช้OMG บ้างครับ มารีวิวหน่อยคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2014, 09:20:52 pm »

ผมเคยทาน เมื่อ เดือน 4 หนึ่งกระปุก 2200 ผล ดีครับ

อึด ขึ้นนิดหน่อย
แข็งบ่อย.  บ่อยมาก
แข็งโป๊ก. มากๆ
ใหญ่ขึ้น ไม่ได้ใหญ่ แต่เรียกว่า แข็งตัวเต้มที่
ข้างเคียง. ไม่มี
ราคา แพงไปหน่อย

ออฟไลน์ Lokee77

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 10:34:07 am »

พึ่งเห็นกระทู้
ผมก็พึ่งสั่ง OMG ไปเมื่อวาน
ตอนแรกกะว่าจะถามหารีวิวก่อนแต่ไม่ทันแล้ว
ของน่าจะมาส่งวันนี้ ได้ผลยังไงจะมาบอกนะครับ

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 171

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 04:00:23 pm »

พึ่งเห็นกระทู้
ผมก็พึ่งสั่ง OMG ไปเมื่อวาน
ตอนแรกกะว่าจะถามหารีวิวก่อนแต่ไม่ทันแล้ว
ของน่าจะมาส่งวันนี้ ได้ผลยังไงจะมาบอกนะครับ

รอฟังด้วยครับ

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 11:33:21 am »

ได้ของมาแล้ววว
เดี๋ยวเย็นๆค่อยแกะกิน

ผลเป็นไงจะมาแฉ เอ่ย มาแชร์ให้ฟังนะครับ

ออฟไลน์ poringblue

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 09:30:27 pm »

ขอบคุณทุกคนนะครับ เดียวจะสั่งซื้อมาลองบ้างมีผลอย่างไรเดียวมารีวิวให้ฟังนะ

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2014, 11:21:08 am »

เมื่อวานลองจัดไปเรียบร้อยแล้วครับกับ OMG

สั่งแบบแผงมาลองดูก่อน 10 เม็ด 850 บาท

กินไปเม็ดแรก ตอนเกือบๆทุ่ม แล้ว 2ทุ่ม ก็ออกไปเส้นเพชรบุรี

ชอบตรงที่เค้ายืนยันว่าหน้าไม่แดง ตัวไม่ร้อน แล้วมันก็จริง
ไม่มีอาการที่ว่ามากวนเลย มีหายใจติดขัดเล็กน้อยแต่ไม่ได้เป็นอุปสรรคอะไร

ด้านสมรรถภาพ ที่พบกับตัวเลยก็คือ

ความแข็ง | โอเคนะครับ ขึ้นง่าย ขึ้นไว เจอสิ่งเร้านิดหน่อยก็มา แต่ไม่ค้าง ไม่ปวด
ความอึด  |  ยังไม่เห็นผลเท่าไหร่ ทางOMG บอกว่าต้องทานต่อเนื่อง
ขนาด     |  ไม่มีทีท่าว่าจะเพิ่ม แต่ตอนแข็งมันแข็งได้สุดๆ เลยแน่นนน อันนี้น้องที่ขึ้นรอบกับผมบอก
ผลข้างเคียง | ไม่พบเห็นจากการกินครั้งแรก แต่ถ้าทานไปเรื่อยๆแล้วเกิดมีขึ้นมาจะมารายงานให้ฟังครับ

ราคา |  อยู่ในเกณฑ์ค่อนข้างแพง แต่ก็พอรับได้

ซึ่งอันนี้ทาง OMG เค้ากำชับนักหนาว่า ของๆเค้าเน้นความปลอดภัย
สำหรับบำรุงร่างกายในระยะยาว บางคนอาจไม่เห็นผลในเม็ดแรกๆ ต้องทานไปซักระยะ
อาจเพราะตัวผมเองไม่ค่อยดื่มเหล้า สูบบุหรี่ เลยขึ้นตั้งแต่เม็ดแรก

รอดูเรื่องความอึด กับ อาการข้างเคียง ต่อไปครับ ถ้าหมดแผงแล้ว จะมารีวิวอีกรอบนะครับ

ออฟไลน์ bigalow

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2014, 01:23:30 am »

ผมเคยซื้อมากิน 1 กระปุก

ความแข็ง : ผมให้คะแนนเต็ม ขึ้นเร็ว แข็งไว .. บางทีแค่กินไปเฉย ๆ ยังไม่มีสิ่งเร้า แต่แข็งจนปวด .. แข็งจนคุณต้องหาทางระบายออก
ความอึด : ยังไม่เห็นผล .. ผมคิดว่าต้องกินต่อเนื่องอย่างน้อย 2 กระปุกขึ้นไปมั้ง ถึงจะเริ่มเห็นผล
ขนาด : 1 กระปุก ยังไม่เห็นแน่นอน .. เพราะถ้าจะหวังเรื่องขนาด ต้องกินต่อเนื่องอย่างน้อย 6 เดือนขึ้นไป ถึงจะเริ่มเห็นผลแบบสังเกตได้
ผลข้างเคียง : ไม่มีเลย ดีมาก ๆ .. ไม่ตัวร้อน ไม่ปวดหัว ไม่ตาแดง ตาฟ้า อะไรทั้งนั้น
ราคา : กระปุกละ 2,200 บาท / 30 เม็ด .. ผมเฉย ๆ นะ ไม่ถูก ไม่แพง  สมเหตุ สมผล
ซื้อกินต่อมั๊ย ? : ไม่ซื้อครับ .. ผมลองซื้อยี่ห้ออื่นมาทานแล้ว ถ้าเรื่องแข็ง ผมว่ายี่ห้อไหนก็ผลคล้าย ๆ กัน .. แต่ความอึดยังคงต้องหาต่อไป เพราะผมยังไม่เจอยี่ห้อที่กินแล้วจะอึดได้เห็นผลเร็ว ๆ

ปล. ผมเป็นพวกชอบลองของใหม่ ๆ เปลี่ยนยี่ห้อใหม่ ๆ ครับ (ที่กินอยู่ตอนนี้ก็ยังไม่ถูกใจ 100%) .. สำหรับ OMG เรื่องความอึด กับเรื่องขนาด ถ้ากินแบบต่อเนื่องหลาย ๆ เดือน ผมคิดว่าน่าจะเห็นผลชัดเจนขึ้นนะครับ ถ้าใครกลัวไม่กล้าลองยี่ห้อใหม่ ๆ ก็กินแบบต่อเนื่องดูนะครับ

ออฟไลน์ sp

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2014, 07:34:17 am »

ผมกินมาจะหมด 3 กระปุกแล้วครับ ตอนนี้ได้แต่ความแข็งครับ

อาทิตย์แรกกินวันละ 2 เม็ด วันที่สองมีอาการปวดก้นกับน่องครับ นั่งแถบจะไม่ได้ แข็งดีครับต้องการบ่อบอึดก็นิดหน่อย

ต่อมาวันละเม็ดเดือนหนึ่ง ความแข็งก็ดีครับแต่อึดยังไม่เท่าไร

หลังจากผ่านนึ่งเดือนมาก็กินวันเว้นวันครับ ควาามแข็งและต้องการก็จะมีเฉพาะวันที่กินครับอึเริ่มหาย

(กินตามคำแนะนำทุกอย่าง)

ออฟไลน์ โอเอ็มจี สำหรับผู้ชาย

• พ่อค้าน่าเชื่อถือ
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • www.omg2u.com
    • OMG2U

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2014, 05:37:26 pm »

ผมกินมาจะหมด 3 กระปุกแล้วครับ ตอนนี้ได้แต่ความแข็งครับ

อาทิตย์แรกกินวันละ 2 เม็ด วันที่สองมีอาการปวดก้นกับน่องครับ นั่งแถบจะไม่ได้ แข็งดีครับต้องการบ่อบอึดก็นิดหน่อย

ต่อมาวันละเม็ดเดือนหนึ่ง ความแข็งก็ดีครับแต่อึดยังไม่เท่าไร

หลังจากผ่านนึ่งเดือนมาก็กินวันเว้นวันครับ ควาามแข็งและต้องการก็จะมีเฉพาะวันที่กินครับอึเริ่มหาย

(กินตามคำแนะนำทุกอย่าง)

ทานถูกต้องไหมครับ ต้องทานพร้อมอาหารนะครับ
และก่อนมีเพศสัมพันธ์ทุกครั้ง ต้องทาน ก่อน 30 นาที นะครับ