เมาเป็นเหตุ

หัวข้อ: เมาเป็นเหตุ  (อ่าน 453 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zarm_arm112233

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

เมาเป็นเหตุ
« เมื่อ: ธันวาคม 11, 2017, 12:00:23 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีครับเรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อวันเสาที่ผ่านมานี่เองครับ ผมไปเที่ยวกับเพื่อน อีก2คน ชื่อไอ่นิคกับไอ่เบ้น นั่งกินเหล้ากันร้านนั่งชิว ประมาณเที่ยงคืนร้านปิดผมออกไปเจอเพื่อนผมพอดี ชื่อไอ่มอส มันมากับแฟนมันชื่อน้องนิ้ง ผมก็ยืนคุยกับไอ่มอสซักพักละตกลงไปต่อด้วยกัน จากนั้นเราก็ขับรถไปคนละคันครับไปต่อที่ผับแห่งหนึ่งจนตี2 เริ่มเมากันแล้ว ไอ่นิคชวนไปต่อที่บ้านมันเป็นบ้านเดี่ยวชั้นเดียวอยู่สุดซอยของหมู่บ้าน พ่อมันซื้อไว้มันอยู่คนเดียวเลยพาพวกผมไปนั่งกินเบียกันต่อที่นั่น จากนั้นก็นั่งกินเบียกันที่บ้านไอ่นิคต่อจนเมาไม่ไหวกัน จังหว่ะที่ไอ่มอสไปเข้าห้องน้ำ เพื่อนผมไอ่เบ้นขยับเข้าไปนั่งใกล้น้องนิ้ง ละถามว่าเมายัง น้องนิ้งเงยหน้ายิ้มให้ไอ่เบ้น ละบอกไม่ไหวแล้วพี่ ไอ่เบ้นหัวเราะ แล้วผมสังเกตุเห็นมือมันล้วงเข้าไปในกระโปรงน้องนิ้ง จากนั้นน้องนิ้งอยู่ๆก็จับหัวไอ่เบ้นละครางออกมาเบาๆ ตอนนั้นผมควยแข็งไปด้วยเลย ไอ่มอสเดินเซกลับมา ไอ่เบ้นเลยลุกมานั่งที่เดิม ซักพักน้องนิ้งบอกกับไอ่มอส "เตงเค้าไม่ไหวแล้ว" ไอ่มอสบอกมันก็ไม่ไหวเหมือนกัน ไอ่เบ้นพูดออกไปงั้นพาแฟนมึงไปนอนห้องไอ่นิคก่อนดิ ไอ่มอสบอกเดี่ยวกูกลับหออยู่ ไอ่เบ้นบอกเอาน่าไม่ไหวก็นอนนี่แหละ น้องนิ้งตัดขึ้นมา อยากนอนแล้วนอนนี่ก็ได้ ไอ่มอส เลยพาไปนอนห้องไอ่นิค ตอนนี้เหลือผม ไอ่เบ้น ไอ่นิค นั่งกินเบียต่อ ผมหลุดปากถามไอ่เบ้นว่า เมื่อกี้มึงทำไรน้องนิ้งวะ ไอ่เบ้นบอก ไม่มีไรกูแค่เอามือล้วงไปรูดหีน้องเค้า หีแฉะหมดน้ำอย่างเยอะละมันก็หัวเราะตาม ไอ่นิคพูดถามขึ้นมา กูเงี่ยนหว่ะ ไอ่เบ้นพูดขึ้นมาก็เอาน้องนิ้งนี่ดิคืนนนี้ละหัวเราะกัน ผมนึกว่ามันแซวกันเล่น ซักพักไอ่เบ้น พูดขึ้นมา ป่ะ ไปนอนไม่ไหวเดี่ยวพรุ่งนี้ตื่นมาค่อยเก็บ ผมถามจะกลับละหรอ ไอเบ้นบอกจะนอนนี่แหละ  ผมถามมึงจะนอนอัดกัน4 5 คนเนี้ยนะ เออ กูเงี่ยนมีหีทั้งทีเอาหน่อย หีเล่นด้วย ไอ่นิคพูดกูเอาด้วย จากนั้นพวกผมก็เข้าไปในห้องนอนไอ่นิค เห็นไอ่มอสนอนหงาย แล้วน้องนิ้งนอนตะแครงกอดไอ่มอสอยู่ เปิดไฟห้องทิ้งไว้ พวกผมเห็นกระโปรงที่มันเปิดอยู่จนเห็นร่องกางเกงในของน้องนิ้งไอ่เบ้นบอกทำกูเงี่ยนสัส ไม่ไหวแล้ว ละมันก็คลานเข้าไปใกล้ๆน้องนิ้ง แล้วเอามือลูบกางเกงใน แล้วถอดกางเกงในน้องนิ้งออกหีน้องนิ้งสวยมากครับตอนนั้นน่าเย็ดสุดๆ ไอ่เบ้นจับขาน้องนิ้งอ้าขึ้น ให้น้องนิ้งนอนหงายแล้วเลีย ผมกับไอ่นิคไปนั่งอยู่ข้างๆน้องนิ้ง น้องนิ้งครางขึ้นมาเบาๆ แล้วจับผมไอ่เบ้น ไอ่นิคไม่รอช้า มันดึงกระโปรงน้องนิ้งขึ้นละถอดออก แล้วปลดเสื้อใน ออก แล้วมันก็เลียหัวนมพร้อมกับฟั้นนม ไอ่เบ้นถามผมว่ามีถุงยางป่ะ ผมบอกว่ามีละเอาให้มัน ไอ่เบ้นถอดเสื้อผ้าตัวเอง กำลังจะแกะถุงยาง น้องนิ้งเอามือมาจับควยไอ่เบ้นแล้วรูดไปรูดมา หน้ารูหีที่กำลังขยาย ไอ่เบ้นเลยคุมอารมณ์ไม่อยู่เลยยัดเข้าใส่แบบไม่ใส่ถุงเลย ยัดเข้าแค่หัวน้องนิ้งทำหน้าเจ็บ ไอ่เบ้นเลยก้มหน้าไปหาน้องนิ้ง แล้ว ดูดปาก มันขยับควยเข้าไปทีละนิด เพราะมันเป็นคนร่างใหญ่ออกอวบๆ น้องนิ้งเป็นคนตัวเล็ก สูงประมาณไหล่ผมขาว ใส่รีเทนเนอร์ นมเล็กไปหน่อย ไอ่เบ้นมันดันเข้ายังไม่ได้มันเลยเอาออกมา แล้วใช้มือเล่นนิ้วให้น้องนิ้งพร้อมกับดูดปาก ละมันก็เอาน้ำหีของน้องนิ้งมาถูควยมันแล้วยัดไปต่อน้องนิ้งครางขึ้นมา มันดันเข้าไปเรื่อยๆ จนเข้าครับจากนั้นมันก็ทำต่อเบาๆ ตอนนั้นผมควยแข็งมาก เดี่ยวมาเล่าต่อนะครัย

Facebook Comments