ทำไมแฟนผมชอบมีอารมณ์ตอนอยู่ต่อหน้าคนอื่น

หัวข้อ: ทำไมแฟนผมชอบมีอารมณ์ตอนอยู่ต่อหน้าคนอื่น  (อ่าน 1386 ครั้ง)

ออฟไลน์ the_sun

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ปรึกษาครับ ไม่รู้ใครเป็นแบบนี้บ้าง หรือว่ามันผิดปกติอะไรรึเปล่า

ทำไมแฟนผมชอบมีอารมณ์ตอนอยู่ต่อหน้าคนอื่น
ตอนอยู่กันในบ้าน 2 คน ก็ไม่มีท่าทางว่าจะมีความต้องการอย่างว่า

แต่พออยู่ต่อหน้าคนอื่น เช่น กินข้าวกับเพื่อนนอกบ้าน เค้าก็เอามือมาจับเป้า ผมใส่กางเกงบอลด้วย โดนจับรูดจนปวดไข่เลย หรือตอนนอนดูหนังที่บ้านเพื่อน มีเพื่อนอยู่ประมาณ 10 กว่าคน ผมกับเค้านอนห่มผ้าผืนเดียวกัน ก็ล้วงกางเกงมาจับของผม แล้วอีกมือที่เหลือก็ช่วยตัวเอง น่าจะเอาเข้าไปในรูเลยนะครับ เพราะเทอเอานิ้วเปียกๆมาเช็ดหน้าผมหลังเสร็จกิจ

แบบนี้มันปกติรึเปล่าครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 39

Re: ทำไมแฟนผมชอบมีอารมณ์ตอนอยู่ต่อหน้าคนอื่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 26, 2017, 04:21:58 pm »

มันตื่นเต้นและท้าทาย

ออนไลน์ iamgun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 4

Re: ทำไมแฟนผมชอบมีอารมณ์ตอนอยู่ต่อหน้าคนอื่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 26, 2017, 06:15:53 pm »

ผมเคยมีแฟนคนนึงเป็นนะ แต่จะเป็นแบบถ้ามีคนอยู่ในบ้าน(ไม่ได้อยู่ห้องเดียวกันนะ) เค้ามีอารมณ์มากเป็นพิเศษ เสร็จเร็วกว่าปกติ

ออฟไลน์ simonsay

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 29, 2017, 01:30:08 pm »

เพราะเวลาได้ทำอะไรแบบนี้มันจะรู้สึกตื่นเต้น เสียวมากกว่าปกติ ผมชอบนะครับแบบนี้อะ    ;D

ออฟไลน์ trcaba2003

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2017, 08:27:51 pm »

คงชอบแนว โชว์ ๆ หรือสวิง นิดๆครับ แต่ยังไม่กล้า  หรือเปล่าไม่รู้ครับ

ออฟไลน์ vision2

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2017, 06:29:23 am »

ตื่นเต้น และชอบโชว์แหละครับ ผมว่าก็น่ารักดีนะครับ ผมก็เป็นแบบนี้เป็นบางครั้ง สร้างสีสันให้ชีวิตคู่ดี

ออฟไลน์ John Smith

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2017, 12:15:49 pm »

แฟนเก่าผมก็เป็นครับ ไปดื่มกับเพื่อน ๆ ร้านมืด ๆ คนแน่น ๆ แบบต้องยืนที่เค้าเตอร์ เวลาเพื่อนเผลอเธอจะต้องหันมาแลกลิ้นกับผมทุกที พอขึ้นบนรถ หากเรานั่งเบาะหลัง ขนาดเพื่อน ๆ เธอเบียดเต็มรถ เธอยังจับมือผมเข้าไปล้วงใต้กระโปรงเธอให้ช่วยเขี่ยน้องให้ ดีนะ เพื่อนเธอส่วนใหญ่เป็นผู้หญิง มักจะเมาหลับกันหมด