ปัญหาเรื่อง ไม่เสร็จ ของผู้หญิง ขณะมีการสอดใส่

หัวข้อ: ปัญหาเรื่อง ไม่เสร็จ ของผู้หญิง ขณะมีการสอดใส่  (อ่าน 4170 ครั้ง)

ออฟไลน์ comedyman

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือ เราเป็นผู้หญิงที่มีอารมณ์ความต้องการเยอะพอสมควรค่ะ
 แต่ ไม่เคยเสร็จกิจซักทีขณะมี sex หรือขณะที่มีการสอดใส่
แฟนเราพยายามทุกทางแล้วนะคะ ทั้งเลียให้ ใช้นิ้ว แต่เราก็ไม่เคยเสร็จขณะที่มี sex กับเค้าเลย จริงๆมันมีอารมณ์ร่วม มีน้ำหล่อลื่น แต่ถามว่าตอนที่ เลีย ตอนที่ใช่นิ้วเนี่ย รุสึกยังไง คือ มันมีความสุขค่ะ แต่ ไม่มีความรู้สึกเสียวเลยซักนิด เราลองเปลี่ยนหลายๆท่าก็แล้ว คือ มันก็มีบางท่าที่รู้สึกเสียวๆ บ้าง แต่พอทำต่อเนื่องๆไป ความรุสึกเสียวๆนั่นก้เบาลงๆ เราพยายามจะหา g spot ของตัวเองแล้ว ก็หาไม่เจอ จะเอา vibrator ไปใช้ตอนมี sex ก็กลัวแฟนเค้าจะน้อยใจเอา หาว่าตัวเองมือไม่ถึงอีก

จริงๆแล้วตั้งแต่เกิดมาเนี่ย เราเสร็จเพราะ ช่วยตัวเองแบบที่มีอุปกรณ์ช่วยมาตลอด ทั้งกับฝักบัว โตขึ้นมาหน่่อยก็มี ไวเบรเตอร์ คอยช่วย ไม่เคยช่วยตัวเองแบบใช้นิ้ว จนเสร็จซักครั้้งเลย

ปัญหาเรื่องนี้ นี่พอจะมีทางแก้ได้มั้ยคะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 19, 2017, 09:34:54 pm โดย comedyman »
Facebook Comments

Notear

• บุคคลทั่วไป

Re: ปัญหาเรื่อง ไม่เสร็จ ของผู้หญิง ขณะมีการสอดใส่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 07:18:14 am »

ประสบเหมือนกัน มารอฟังคำตอบเช่นเดียวกันค่ะ  เคยมีนิ้ว ผช.เสร็จบ้าง แต่ไม่บ่อย ส่วนใหญ่จะไม่เสร็จ แต่ถ้าเป็น vibrator เสร็จทุกครั้ง

ออนไลน์ iamgun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 4

Re: ปัญหาเรื่อง ไม่เสร็จ ของผู้หญิง ขณะมีการสอดใส่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 11:34:14 pm »

แล้วตอนช่วยตัวเองทำไมถึงเสร็จครับ คิดถึงอะไรหรือดูหนังโป๊
ถ้าตัวเองมีอารมณ์กับอะไรมากเป็นพิเศษทำอันนั้นตอนมีเซ็กกับแฟน
ส่วนเรื่องท่าแนะนำให้ใช้ woman on top เพราะเราจะรู้จังหวะเอง
อย่าเปลี่ยนท่าบ่อยมันจะขาดตอน ที่บอกว่าอยากใช้ vibrator ร่วมด้วย
ลองคุยกับแฟนดูครับ ผมว่าแฟนอาจจะชอบนะ ใส่จีสตริงช่วยตัวเองให้เค้าดู
พอจะเสร็จเรียกแฟนมาช่วยทำต่อ คิดแล้วเสียวเองเลย

ออฟไลน์ mylift

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 09:07:16 am »

อาการเสร็จ เป็นยังงัยคะ อยากรู้มากๆเลยค่ะ ตอบแฟนไม่เคยได้ว่าเสร็จหรือเปล่า

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 171

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 11:17:24 am »

ลองใช้เจลหล่อรื่นเยอะๆตอนทำอะไรกับแฟนนะครับ กับมีเจล durex play ที่มันจะช่วยให้เสียวขึ้นกว่าเดิม ถ้ายังไม่เคยลองขอให้ลองใช้ดูก่อนนะครับ

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 122

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 07, 2017, 12:41:09 pm »

ขอตอบตรงประเด็นที่บอกว่า vibrator แล้วกลัวแฟนจะน้อยใจ ส่วนตัวไม่คิดว่าแฟนจะน้อยใจนะครับเรื่องนี้ ต้องยอมรับครับ vibrator มันเจ๋งกว่า

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออนไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • พลังน้ำใจ: 85
  • Just the way ..i am..

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 08, 2017, 08:48:50 am »

ขอตอบตรงประเด็นที่บอกว่า vibrator แล้วกลัวแฟนจะน้อยใจ ส่วนตัวไม่คิดว่าแฟนจะน้อยใจนะครับเรื่องนี้ ต้องยอมรับครับ vibrator มันเจ๋งกว่า

เจ๋ง กว่า จิงดิ

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>ห่างหายไปนานมว้ากกก .. มาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 128

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2017, 06:14:49 am »

ประสบปัญหาเดียวกันเลยค่ะ ถ้าเจอคนใช้ลิ้นกับนิ้วเก่งๆ เราก็เสียวมาก เกือบเสร็จนะ มีอารมณ์ร่วมแล้ว แต่เวลาใส่จะรู้สึกเจ็บ ยิ่งไม่โดนจุดน้ำหล่อลื่นยิ่งน้อยและแสบไปอีก ปัญหาของเราคือกระตุ้นไม่โดนจุด แต่เคยเสร็จ เคยถึงจุดยอดได้ ถูไถและขมิบก็ถึงได้ แต่แบบปกติเราก็เป็นได้เหมือนกัน ไม่รู้จะทำยังไงดี อาจจะต้องเริ่มใช้ยาและตัวช่วยแล้วล่ะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

solution

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2017, 08:37:43 am »

ประสบปัญหาเดียวกันเลยค่ะ ถ้าเจอคนใช้ลิ้นกับนิ้วเก่งๆ เราก็เสียวมาก เกือบเสร็จนะ มีอารมณ์ร่วมแล้ว แต่เวลาใส่จะรู้สึกเจ็บ ยิ่งไม่โดนจุดน้ำหล่อลื่นยิ่งน้อยและแสบไปอีก ปัญหาของเราคือกระตุ้นไม่โดนจุด แต่เคยเสร็จ เคยถึงจุดยอดได้ ถูไถและขมิบก็ถึงได้ แต่แบบปกติเราก็เป็นได้เหมือนกัน ไม่รู้จะทำยังไงดี อาจจะต้องเริ่มใช้ยาและตัวช่วยแล้วล่ะ

รบกวนสอบถามที่บอกว่าใช้ยา นี่ยาอะไรหรอคะ

ออฟไลน์ TETA

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2017, 10:20:50 am »

ผมคิดว่า คนเราสามารถถึงจุดสุดยอดได้โดยไม่ต้องสัมผัส เช่น ฝันเปียกของทั้ง ผช และ ผญ นั่นหมายความว่าสมองของเรามีส่วนอยากมากที่จะพาเราไปให้ถึงที่หมาย หลายครั้งที่ ผญ แค่เห็นแค่คิดก็แฉะแล้ว ผช แค่เห็นแค่คิดก็แข็งโด่แล้วทั้งที่ไม่มีการสัมผัสเลย
ลองปล่อยตัวปล่อยใจให้เป็นธรรมชาติ ปล่อยใจไปตามปรารถนา อย่าตีกรอบให้ตัวเอง เช่น พูดแบบนี้ไม่ได้นะ ทำแบบนี้ไม่ได้นะ คิดแบบนี้ไม่ได้นะ เพราะหมายถึงเรากำลังยับยั้งแรงขับเคลื่อนของเราด้วยสมองของเราเอง เราอาจต้องการรักษาภาพพจน์ของตัวเองจึงต้องตีกรอบไว้ แต่นั่นก็ทำให้เราไปไม่ถึงที่หมายไงหละ แต่เวลาช่วยตัวเองเรามักจะไม่ตีกรอบเพราะไม่มีใครรู้ว่าทำอะไร คิดอะไร และพูดอะไรในใจ จึงคิดและทำได้หมดทุกอย่าง บางครั้งตอนช่วยตัวเองคำว่าศีลธรรมยังต้องโยนทิ้งไปก่อนเลย เพราะอยากนึกภาพว่ามีเซ็กส์กับคนอื่นทั้งที่เราเองก็มีแฟนแล้วหรือคนที่เรานำมาจินตนาการก็อาจมีแฟนแล้ว แต่ทำไมขณะมีเซ็กส์กับคู่ของเราจึงตีกรอบไว้หละ เอากรอบออกเสียเถิด ตกลงกับคู่ของเราว่าเซ็กส์ของเราสองคนจะไม่มีกรอบ เราสองคนอยากทำ อยากคิด อยากพูดอะไร ก็ได้ ไม่มีสุภาพ ไม่มีหยาบคาย อยู่กันแค่สองคนอยู่แล้วจะตีกรอบทำไม ไม่มีใครรู้หรอก เรามาระเบิดอารมณ์เสียวให้กระเจิดกระเจิงกันดีกว่า

solution

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2017, 09:04:17 am »

คือ เราเป็นผู้หญิงที่มีอารมณ์ความต้องการเยอะพอสมควรค่ะ
 แต่ ไม่เคยเสร็จกิจซักทีขณะมี sex หรือขณะที่มีการสอดใส่
แฟนเราพยายามทุกทางแล้วนะคะ ทั้งเลียให้ ใช้นิ้ว แต่เราก็ไม่เคยเสร็จขณะที่มี sex กับเค้าเลย จริงๆมันมีอารมณ์ร่วม มีน้ำหล่อลื่น แต่ถามว่าตอนที่ เลีย ตอนที่ใช่นิ้วเนี่ย รุสึกยังไง คือ มันมีความสุขค่ะ แต่ ไม่มีความรู้สึกเสียวเลยซักนิด เราลองเปลี่ยนหลายๆท่าก็แล้ว คือ มันก็มีบางท่าที่รู้สึกเสียวๆ บ้าง แต่พอทำต่อเนื่องๆไป ความรุสึกเสียวๆนั่นก้เบาลงๆ เราพยายามจะหา g spot ของตัวเองแล้ว ก็หาไม่เจอ จะเอา vibrator ไปใช้ตอนมี sex ก็กลัวแฟนเค้าจะน้อยใจเอา หาว่าตัวเองมือไม่ถึงอีก

จริงๆแล้วตั้งแต่เกิดมาเนี่ย เราเสร็จเพราะ ช่วยตัวเองแบบที่มีอุปกรณ์ช่วยมาตลอด ทั้งกับฝักบัว โตขึ้นมาหน่่อยก็มี ไวเบรเตอร์ คอยช่วย ไม่เคยช่วยตัวเองแบบใช้นิ้ว จนเสร็จซักครั้้งเลย

ปัญหาเรื่องนี้ นี่พอจะมีทางแก้ได้มั้ยคะ

ช่วยตัวเองไม่เคยรู้สึกอะไรเลยค่ะ ยังไงก็ต้องมีคนมาช่วย

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 128

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2017, 05:10:10 am »

ยาปลุกเซกส์ของผญ.ค่ะ แต่คิดว่าจะไม่ใช่แล้วล่ะ พยายามแก้ไปเรื่อยๆ ดีกว่า คู่นอนเราน่ารัก เรามีอารมณ์ร่วม จุดไหนเราชอบก็พยายามบอกเขามันจะช่วยได้เยอะเลยค่ะ

รบกวนสอบถามที่บอกว่าใช้ยา นี่ยาอะไรหรอคะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

ออนไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 31

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2017, 01:40:43 pm »

จากเป็นผู้หญิงที่ไม่เคยเสร็จเหมือนกัน เดี๋ยวนี้เราพอจะเสร็จข้างในอยู่บ้าง
บางทีก็มีน้ำสีขาวขุ่นออกมาเวลาเสียวนานๆ อยู่นะ
แต่ตรงคริสตอรีสจะเสร็จเฉพาะเวลาช่วยตัวเองเท่านั้น อยากให้เสร็จเวลาสอดใส่ปกติเหมือนกันน่ะค่ะ

ออฟไลน์ John Smith

• *

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2017, 01:32:09 pm »

อาการเสร็จ เป็นยังงัยคะ อยากรู้มากๆเลยค่ะ ตอบแฟนไม่เคยได้ว่าเสร็จหรือเปล่า

แสดงว่าไม่เคยช่วยตัวเองเลยหรือเปล่าครับ