SEX สำคัญสำหรับผู้ชายมากเลยหรอคะ??

หัวข้อ: SEX สำคัญสำหรับผู้ชายมากเลยหรอคะ??  (อ่าน 860 ครั้ง)

ออฟไลน์ yuriza567

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

SEX สำคัญสำหรับผู้ชายมากเลยหรอคะ??
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2018, 12:28:08 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เมือวานเราทำงานมาเหนื่อยมาก เเล้วเเฟนเราต้องการจะมีอะไรด้วย เเต่เราก็บอกเขาไม่ไหวเหนื่อยขอพักผ่อน
เขาก็พยายามมาเล้าโลม เเต่เราก็ขัดขืน เพราะตอนนั้นอยากนอนมากเหนื่อยจิงๆ พอเราไม่ยอมเขาก็ดันมาโกธรเรา
พอตื่นมาตอนเช้าเขาไม่คุยกับเรา คือไม่เข้าว่าจะมาโกดเพราะเรื่องเเบบเนี้ยหรอ เราเลยสงสัยว่าsexมันสำคัญขนาด
นั้นเลยหรอคะ ??

Facebook Comments

ออฟไลน์ bobby999

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

Re: SEX สำคัญสำหรับผู้ชายมากเลยหรอคะ??
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2018, 01:47:10 pm »

เมือวานเราทำงานมาเหนื่อยมาก เเล้วเเฟนเราต้องการจะมีอะไรด้วย เเต่เราก็บอกเขาไม่ไหวเหนื่อยขอพักผ่อน
เขาก็พยายามมาเล้าโลม เเต่เราก็ขัดขืน เพราะตอนนั้นอยากนอนมากเหนื่อยจิงๆ พอเราไม่ยอมเขาก็ดันมาโกธรเรา
พอตื่นมาตอนเช้าเขาไม่คุยกับเรา คือไม่เข้าว่าจะมาโกดเพราะเรื่องเเบบเนี้ยหรอ เราเลยสงสัยว่าsexมันสำคัญขนาด
เเล้วเเต่บางคนครับ ความต้องการสูงพอไม่ได้ก็จะหงุดหงิด หัวเสียกันบ้างเเหละคับ อย่าคิดมาก

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 4

Re: SEX สำคัญสำหรับผู้ชายมากเลยหรอคะ??
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2018, 02:46:10 pm »

ไม่ใช่แต่ผุ้ชายหรอก ผู้หญิงก็เป็นแค่ผู้หญิงส่วนใหญ่จะเก็บอาการเก่งกว่าผู้ชายแค่นั้นแหละ

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2018, 06:37:35 pm »

เเล้วเเต่บางคนครับ ความต้องการสูงพอไม่ได้ก็จะหงุดหงิด หัวเสียกันบ้างเเหละคับ อย่าคิดมาก
  จิงหรอคะ เเต่ตอนก็ดีกันเเล้วคะ เเต่จิงๆเรื่องมันไรสาระมากคะ 55555

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2018, 06:38:12 pm »

ไม่ใช่แต่ผุ้ชายหรอก ผู้หญิงก็เป็นแค่ผู้หญิงส่วนใหญ่จะเก็บอาการเก่งกว่าผู้ชายแค่นั้นแหละ
  จิงคะ เเต่บาครั้งก็เเล้วเเต่อารมณ์ 5555555

ออนไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 43

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2018, 07:12:43 pm »

สำหรับผม Sex สำคัญมาก  แต่ต้องไม่ฝืนใจหรือบังคับกัน มันส์อยู่คนเดียวไม่สนุกสิ ไม่เสร็จเอาด้วย
หากหยอก ๆ เร้า ๆ ไป เพื่อจุดให้ติด แต่แฟนไม่ตอบสนองความอยากหรือปฏิเสธ ผมไม่ต่อนะ   แต่..
กลับกัน หากแฟนผมอยาก.... ผมพร้อมตอบสนองเธอได้แทบทุกสถานการณ์ เพราะของมันชอบ หุ ๆ

ออฟไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 32

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 01, 2018, 12:35:45 pm »

สำหรับเราสำคัญในยามที่ต้องการ ฮอร์โมนเพศพลุ่งพล่านค่ะ
ผู้ชายเป็นเพศที่มีพลังขับเคลื่อนทางเพศสูงเพื่อการดำรงเผ่าพันธุ์อยู่แล้ว แน่นอนว่ามันสำคัญจริงๆ

แต่ถ้าให้ความสำคัญโดยไม่คำนึงถึงอีกฝ่ายก็เกินไปอยู่นะ

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ออฟไลน์ erotic_massage

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 02, 2018, 12:33:43 pm »

ถามว่า...SEX สำคัญสำหรับผู้ชายมากเลยหรอคะ??

ก็ขอตอบว่า มันสำคัญทั้งกับผู้ชายและผู้หญิงครับ
ว่ากันเป็นรายบุคคลไปครับ จะเหมารวมไม่ได้

บางคู่ ผู้ชายก็มีความต้องการมากกว่าผู้หญิง
บางคู่ ผู้หญิงก็มีความต้องการมากกว่าผู้ชาย

มันเลยเกิดปัญหาความสมดุลของคู่นั้น ที่มันมีไม่เท่ากัน
ถ้าคู่ไหนมีความต้องการที่สมดุลกัน ก็ถือว่าโชคดีไป

ทำเป็นเล่นไป ..จากการสำรวจของหลายๆสำนัก เรื่อง สาเหตุของการหย่าร้างหรือปัญหาของชีวิตคู่
เรื่อง SEX มาเป็นอันดับ2 เลยนะครับ (อันดับ1 คือเรื่องเงิน)

Line ID: eroticmassage
หมอนวดชาย หน้าไทย ผิวสีแทน สะอาด อารมณ์ดี เป็นมิตรกับทุกคน บริการนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีโดยเฉพาะครับ ^^

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 124

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 03, 2018, 12:15:11 pm »

เรื่องเซ็กส์ไม่ได้จำเป็นขนาดนั้นหรอกครับ ประเด็นมันอยู่ที่ผมคิดว่าแฟนของคุณน่าจะรู้สึกว่าเขาถูกปฏิเสธมากกว่า ถูกปฏิเสธที่จะมีเซ็กส์มันเหมือนถูกปฏิเสธในตัวเขาด้วย

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ