คุณชอบเปิดไฟ หรือปิดไฟ เวลามีเซ็กส์ เพราะอะไรคะ

หัวข้อ: คุณชอบเปิดไฟ หรือปิดไฟ เวลามีเซ็กส์ เพราะอะไรคะ  (อ่าน 2795 ครั้ง)

[email protected], noo_ann, ibanez1125, rittipong001, manamax และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออนไลน์ kyojungna

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: คุณชอบเปิดไฟ หรือปิดไฟ เวลามีเซ็กส์ เพราะอะไรคะ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2017, 03:27:37 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ได้ทั้ง 2แบบครับ

แล้วแต่สถานะการ และอารมณ์ครับ
เปิดไฟเห็นชัดทุกอย่าง ปิดไฟก้อดูได้นิดหน่อยไม่มันครับ
ผมชอบดูตอนนมมานขยับครับ  อิอิ แล้วหน้าแฟนฟินไหมด้วยครับ อิอิ

Facebook Comments

ออฟไลน์ wattanakorn

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: คุณชอบเปิดไฟ หรือปิดไฟ เวลามีเซ็กส์ เพราะอะไรคะ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2017, 11:18:08 am »

คุณชอบเปิดไฟ หรือปิดไฟ เวลามีเซ็กส์ เพราะอะไรคะ
ส่วนตัวไม่ชอบมืดคับ แต่ไม่ชอบสว่างเกินไป ถ้าในห้องไม่มีไฟหรี่ ก้อเน้นเปิดทีวี เอาคับ เพราะต้องการเห็นน้องสาวและน้องชายเราทำงานร่วมกัน และต้องการเห็นท่วงท่าและลีลาของเรา2คน มันทำให้มีความสุขมากคับ

ออนไลน์ Destiny6

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2017, 09:54:44 am »

แบบไหนก็ได้แค่เป็นคนที่ถูกใจอิอิแต่ชอบไฟสลัวๆไม่แสบตาหรือแล้วแต่สถานที่5555555

I’m in Love.

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 128

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2017, 04:13:35 pm »

เปิดไฟนะ เห็นหน้าเห็นท่ากันชัดดี
บางทีก็ชอบมองเวลา ดุ้นมันเข้าออกตรงนั้นด้วย

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★